बॉलीवूड मधे सर्वात जास्त विवादित आहेत हे ५ फोटो, नं ३ चा फोटो पाहून तर धक्काच बसेल !

मनोरंजन

बॉलिवूड इंडस्ट्री नेहमीच मीडिया चर्चेत असते. जर, एखादा स्टार लोकप्रिय होताच तो मीडियाच्या मुख्य बातम्या बनण्यास सुरवात करतो. त्याच वेळी, चाहते त्यांच्या वास्तविक जीवनात रस घेण्यास प्रारंभ करतात, अशा प्रकारे त्या सेलिब्रिटींशी संबंधित सर्वात लहान क्रि*या*कलापांचे फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल होतात.

   

यातील काही चित्रे वादाचे रूप धारण करतात. जर, आज आम्ही या लेखातील काही सेलिब्रिटींच्या अशा वा*द*ग्र*स्त छायाचित्रांबद्दल सांगणार आहोत, जे बर्‍यापैकी ट्रॉल्सचा ब*ळी ठरले होते.

१) अक्षय कुमार :- बॉलिवूडचा खेळाडू कुमार नावाचा अभिनेता अक्षय कुमारचा एक फोटो एका कार्यक्रमादरम्यान व्हायरल झाला. या कार्यक्रमात अक्षय कुमार जीन्सच्या ब्रँडची जाहिरात करत होता आणि त्याने पत्नी ट्विंकल खन्ना यांच्यासमवेत आपल्या जीन्स पॅन्टचे बटण उघडले होते. स्क्रिप्टनुसार, अक्षय कुमार एका मॉडेलकडून आपल्या जीन्सचे बटण उघडणार होते, परंतु हे काम करण्यासाठी पत्नीला मिळाली. हे काम करणे अक्षयला महागडे वाटत असले तरी यासाठी त्याला पोलिस ठाण्याच्या तोडाव्या लागल्या.

हे वाचा:   'मला वाटतं की सैफ सोडून अर्जुनशी लग्न करावं' करीना कपूरने केली इच्छा व्यक्त....

2) कॅटरिना कैफ-राणी मुखर्जी :- कतरिना कैफ आणि राणी मुखर्जी यांच्या छायाचित्राने सोशल मीडियामध्येही बरीच मथळे बनवले होते. या चित्रात दोघेही लिप किस करताना दिसू शकतात. वास्तविक, दोघे एकमेकांना भेटताना मिठी मारत होते, पण कॅमेर्‍याच्या अँगलमुळे हे दोघेही चुं*ब*न घेत होते. यानंतर हे चित्र सोशल मीडियावर आगीसारखे पसरले आणि लोकांनी या चित्रावर जोरदार भाष्य केले आणि बरीच मजा केली.

3) कॅटरिना कैफ :- बॉलिवूडमधील एक अतिशय सुंदर अभिनेत्री कतरिना कैफ बर्‍याचदा माध्यमांच्या दिसत राहिली. पार्टीच्या वेळी कतरिनाने भरपूर म*द्य*पान केले होते, म*द्य*पान केल्यानंतर ती पूर्णपणे न*शे*त होती आणि तिला चालणेही शक्य नव्हते. अशा परिस्थितीत त्याचे समर्थन करण्यासाठी त्याचा मित्र सिद्धार्थ मल्ल्याने त्याला मागून पकडले, त्यादरम्यान त्याचा हात चुकून कॅटरिनाच्या ड्रेसच्या आत गेला. यानंतर या चित्रांनी सोशल मीडियावर बरीच मथळे बनवले आणि या चित्रानं वा*दा*चे रूप देखील स्वीकारले.

हे वाचा:   या गंभीर आजारामुळे उर्फी जावेद कमी कपडे घालते; व्हिडिओ शेअर करून सांगितले तिच्या शरीराची अवस्था....

४) ऐश्वर्या राय-अजय देवगन :- ऐश्वर्या राय आणि अजय देवगण यांच्या छायाचित्रामुळे सोशल मीडियामध्येही खळबळ उडाली. यात ऐश्वर्या आणि अजय मिठी मारत होते आणि यावेळी ऐश्वर्याने डोळे मिटून अजयच्या ओठांना चुकून चुं*ब*न घेतले. एका चुकीने ऐश्वर्या आणि अजयला विनोद वाटला. मी सांगतो की ती फक्त एक छोटी चूक होती, परंतु या प्रकरणात ऐश्वर्या-अजय खूपच वाईटरित्या ट्रोल झाले होते.

५) ऐश्वर्या राय-अमिताभ बच्चन:- बॉलिवूडमधील एक अतिशय सुंदर अभिनेत्री ऐश्वर्या राय ही अमिताभ बच्चन यांची सून आहे. पण एका चित्रात ऐश्वर्या आपल्या सासरा अमिताभला चुं*ब*न घेताना दिसली. वास्तविक, दुरूनच काढलेल्या एका चित्रात असे दिसते आहे की ती अमिताभला चुंबन घेत आहे. या चित्रातही बरीच खळबळ उडाली होती.

Leave a Reply