रश्मिका मंदान्नाच्या पहिल्या बॉलिवूड चित्रपटात दिसणार अमिताभ बच्चन, पाहा पहिली झलक

मनोरंजन

इंडस्ट्रीत अनेक वर्षे सेवा केल्यानंतरही अमिताभ बच्चन आजही त्यांच्या चाहत्यांच्या हृदयात एक खास स्थान आहे आणि ते त्यांच्या चित्रपटांची आतुरतेने वाट पाहतात. या संदर्भात, त्याला अभिनेत्याबद्दल कोणतीही तक्रार नाही कारण तो त्याला खूश करण्यासाठी बॅक टू बॅक सिनेमे देत राहतो. पुढच्या आठवड्यात त्याचा एक मोठा रिलीज होणार असल्याने, अमिताभ बच्चन स्टारर अलविदाचे फर्स्ट लूक पोस्टर बाहेर आले आहे.

   

पोस्टरमध्ये पिकू अभिनेता आणि रश्मिका पतंग उडवताना दिसत आहेत. या चित्रपटात मंदाना बच्चन यांच्या मुलीची भूमिका साकारणार आहे. पोस्टर शेअर करताना रश्मिकाने लिहिले की, “पापा और मैं आरे है आपसे फॅमिली मीट 7 ऑक्टोबरला” अमिताभ बच्चन आणि रश्मिका मंदान्ना स्टारर चित्रपट 7 ऑक्टोबर रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

हे वाचा:   Malaika Arora Oops Moment: ब्रा न घालताच कार्यक्रमात पोहोचली मलायका अरोरा, व्हिडिओ पाहून आता लोक करत आहेत ट्रोल

कौटुंबिक बंधनाची गाथा असलेल्या या चित्रपटातून रश्मिकाचे बॉलिवूड पदार्पण होते. जीवनाचा उत्सव म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या, अलविदामध्ये नीना गुप्ता, पावेल गुलाटी, एली अवराम, सुनील ग्रोव्हर आणि साहिल मेहता यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत.

रश्मिका मंदान्ना मेगास्टार अमिताभ बच्चन आणि नीना गुप्ता यांच्यासोबत अलविदा या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करण्यासाठी सज्ज झाली आहे. कौटुंबिक बंधांची गाथा असलेल्या या चित्रपटाने आता रिलीजची तारीख निश्चित केली आहे आणि 7 ऑक्टोबर 2022 रोजी रिलीज झाल्यावर रश्मिका आणि बिग बी यांचे चाहते आनंदित होऊ शकतात.

अलविदा व्यतिरिक्त रश्मिकाकडे सिद्धार्थ मल्होत्रासोबत मिशन मजनू देखील आहे. पीरियड स्पाय थ्रिलर हा एका सत्यकथेवर आधारित असून त्यात सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​विरुद्ध रश्मिका आहे. या चित्रपटाचे शूटिंग लखनऊमध्ये झाले असून शंतनू बागची दिग्दर्शित करत आहेत. नवीन रिलीजची तारीख अद्याप जाहीर केलेली नाही.

हे वाचा:   Jawan sequel: ‘जवान’च्या भरगोस यशानंतर येणार ‘जवान २’.? चित्रपटातून मिळाली मोठी हिंट.!

अलविदा हा विकास बहल लिखित आणि दिग्दर्शित विनोदी नाटक आहे. यात नीना गुप्ता, पावेल गुलाटी आणि सुनील ग्रोव्हर यांच्याही भूमिका आहेत. अमित त्रिवेदीच्या संगीतासह एकता कपूरने याची सहनिर्मिती केली आहे. 7 ऑक्टोबर रोजी चित्रपटगृहात रिलीज होणार आहे.

हा चित्रपट गेल्या वर्षी फ्लोरवर गेला आणि या वर्षी जूनमध्ये संपला. अलविदा व्यतिरिक्त अमिताभ यांचीही सूरज बडजात्याची उंची आहे. सध्या तो कौन बनेगा करोडपती हा क्विझ शो होस्ट करत आहे. दुसऱ्यांदा व्हायरसची लागण झाल्यानंतर तो नुकताच कोविड-19 मधून बरा झाला आहे.

Leave a Reply