शाहरुखान खानचा मोठा खुलासा म्हणाला मी समलैंगिक नाही, जूही, माधुरी, शिल्पा काजोलसोबत बेडवर…

मनोरंजन

‘बाजीगर’, ‘दिलवाले दुल्हनिया ले जायेंगे’ आणि ‘कुछ कुछ होता है’ यांसारख्या चित्रपटांचा नायक शाहरुख खानने बॉलिवूडच्या यशस्वी अभिनेत्रींसोबत काम केलं आहे. माधुरी दीक्षितपासून ते करिश्मा कपूर, जुही चावला आणि काजोलपर्यंत, अभिनेत्याने अनेक अभिनेत्रींसोबत यशस्वी ऑनस्क्रीन जोडी बनवली आहे.

   

यामध्ये काजोलसोबतची त्याची जोडी चाहत्यांना चांगलीच पसंतीस उतरली. त्यामुळे, तो अनेकदा या सुंदर अभिनेत्रींसोबत ऑफ-स्क्रीन देखील जोडला गेला आहे. रोमान्सचा बादशाहाला डेट केल्याच्या अफवा उफाळून आल्या होत्या, पण बॉलीवूडचा ‘किंग खान’ त्याच्या विनोदी उत्तराने ट्रोल्सना शांत करण्यास पुरेसा जाणतो.

एका मुलाखतीत, शाहरुख खानने एकदा त्याच्या महिला सह-कलाकारांसोबतच्या कामाच्या नातेसंबंधाला खळबळ माजवणाऱ्या मासिकांबद्दल सांगितलं.

काजोल, जुही चावला आणि इतरांसोबतच्या त्याच्या अफवांबद्दल बोलताना, त्याने लिंकअपला घृणास्पद म्हटलं होतं आणि म्हटलं होतं की, ”काजोल आणि मी? ती माझ्यापेक्षा खूप लहान मुलगी आहे. आणि ती काकू तनुजाची मुलगी आहे आणि माझी धाकटी बहीण आहे.

हे वाचा:   पांढऱ्या रंगाचा टॉप घातलेली ही लाजाळू मुलगी आता बॉलिवूडची किसिंग एक्ट्रेस म्हणून ओळखली जाते, नाव माहीत आहे का?

याचबरोबर एका वेगळ्या संवादात शाहरुख खान म्हणाला होता की, मी जुही, माधुरी, मनीषा, शिल्पा, सोनाली, नगमा, सुचित्रा कृष्णमूर्ती, उर्मिला यांच्यासोबत काम केलं. म्हणून काय मी त्यांच्यासोबत काही विचीत्र प्रकार केला नाही, काजोलसोबतही तसं कधी केलं नाही.

आपल्या सहकलाकारांचा आदर करण्याबद्दल बोलताना शाहरुख म्हणाला होता की तो समलैंगिक नाही पण तो मुलींकडे फक्त यासाठी आकर्षित होतो कारण त्या सुंदर आहेत

शाहरुखच्या म्हणण्यानुसार याचा स्त्रीच्या चारित्र्याशी, बुद्धिमत्तेशी आणि शारीरिक आकर्षणाचा अधिक संबंध असावा. गौरीकडे हे सर्व आहे, मग मी इतर मुलींचा पाठलाग का करू, अशी कबुली शाहरुखने दिली होती.

Leave a Reply