शिल्पा शेट्टीचे 5 अत्यंत घाणेरडे वाद, आठवले तरी लोक शिव्या देतात

मनोरंजन

शिल्पा शेट्टी ही बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक आहे. आजकाल तो फिल्मी दुनियेपासून दूर असला तरी टीव्हीच्या दुनियेत तो पाहायला मिळतो. शिल्पा शेट्टीने आपल्या सौंदर्य आणि फॅशन स्टाइलसोबतच तिच्या अभिनयाने देशाची लाखो मने जिंकली आहेत.

   

अभिनेत्रीच्या सौंदर्याचे सर्वांनाच वेड लागले आहे. शिल्पा शेट्टी 46 वर्षांची असली तरीही तिच्या स्टाईलने यूपी बिहारचे मन लुटण्याची क्षमता तिच्यात आहे. विशेष म्हणजे शिल्पाच्या सौंदर्याचे हेच वैशिष्ट्य आहे की आज तिचे वय वाढत असूनही ती 25 वर्षांची दिसते. यापूर्वी शिल्पाचा पती राजकुंद्रा पोर्नोग्राफी प्रकरणात अडकला होता, तेव्हा अचानक शिल्पा शेट्टीही चर्चेत आली होती.

एवढेच नाही तर शिल्पा राजकुंद्रापासून घटस्फोट घेणार आहे. कधी तिची काही वादग्रस्त छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल झाली तर कधी पतीवर आयपीएलमधील मॅच फिक्सिंगचा प्रश्न निर्माण झाला.

हे वाचा:   गरिबीत जन्मलेल्या गौतमी पाटीलच असं आहे घर, पहा फोटो....

फिटनेस फ्रिक शिल्पा चाहत्यांच्या मनावर राज्य करते आणि आजकाल ‘सुपर डान्सर चॅप्टर 4’ मध्ये जजच्या भूमिकेत दिसणारी शिल्पा शेट्टी ‘बिग ब्रदर 5’शी लग्न आणि रिचर्ड गेरेसोबत चुंबन घेण्यापासून वादांनी घेरली होती. चला तर मग पाहूया. त्या सर्वांवर एक नजर.

1-शिल्पाने अमेरिकन रिअॅलिटी टीव्ही शो ‘बिग ब्रदर-5’ मध्ये भाग घेतला होता. या शोमध्ये शिल्पावर वर्णद्वेषावर टीका करण्यात आली होती. या घटनेनंतर अभिनेत्री प्रसिद्धीच्या झोतात आली. तुम्हाला सांगतो की जेडी गुडी या शोच्या स्पर्धकाने शिल्पा शेट्टीवर वर्णद्वेषी टिप्पणी केली होती आणि हे ऐकून भारतात जेडी गुडीवर बरीच टीका झाली होती. मात्र, शिल्पाला जगभरातून खूप पाठिंबा मिळाला.

2-त्याच वेळी, शिल्पा शेट्टीने विवाहित राज कुंद्रासोबत लग्न केले आहे. शिल्पा शेट्टीमुळेच त्यांचे घर तुटल्याचा आरोप राज कुंद्राची पहिली पत्नी कविता यांनी केला होता. वास्तविक शिल्पा शेट्टी विवाहित असूनही राज कुंद्राला डेट करत होती. शिल्पा शेट्टीशी लग्न करण्यासाठी राज कुंद्राने पहिली पत्नी कविताला घटस्फोट दिला. कविताचे घर तोडून शिल्पा राज कुंद्राची दुसरी पत्नी बनली. घर तोडण्याशिवाय कविताने शिल्पा शेट्टीवर इतरही अनेक आरोप केले होते.

हे वाचा:   निसर्गाचा चमत्कार डोके नसलेला उंट कसा जिवंत आहे …. (एक मनोरंजक व्हिडिओ पहा)

3-त्याचवेळी, 2006 मध्ये शिल्पा शेट्टी प्रसिद्धीच्या झोतात आली होती. जेव्हा तिने एका तमिळ मासिकाच्या कव्हर पेजसाठी बोल्ड फोटोशूट केले होते. या फोटोशूटनंतर अभिनेत्रीवर बराच वाद झाला होता. अश्लीलतेला प्रोत्साहन दिल्याबद्दल मदुराई येथील न्यायालयात अजामीनपात्र वॉरंटही जारी करण्यात आले होते, परंतु शिल्पाने याला हवा दिली नाही.

Leave a Reply