सनी देओल ची पत्नी पहिल्यांदाच कॅमेर्‍यासमोर आली..दिसते इतकी सुंदर आणि आकर्षक..फोटो पाहून तुम्ही दंग व्हाल..

मनोरंजन

बॉलिवूड अभिनेता धर्मेंद्रचा मोठा मुलगा सनी देओल सर्वांनाच माहित आहे. ते आपले सर्वकाही सर्वांसमोर उघडपणे सांगतात. सनीने त्याच्या दमदार अभिनयाने इंडस्ट्रीत बरेच नाव कमावले आहे. प्रत्येकाला सनी खूप आवडतो पण सनी नेहमीच त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याला बॉलिवूडच्या चकाकीपासून दूर ठेवतो.

   

सनीने आपलं वैयक्तिक आयुष्य नेहमीच खासगी ठेवलं पण आज आम्ही तुम्हाला सनीची पत्नी पूजा देओलबद्दल सांगणार आहोत. सनी देओलने पूजा देओलशी लंडनमध्ये लग्न केले. जेव्हा सनीने बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवले तेव्हा सनीचे लग्न झाले आहे हे कोणालाही माहिती नव्हते.

सनी प्रत्येक एक दोन महिन्यात काही दिवस लंडनला जायचा. खरे तर सनी आपल्या पत्नीला भेटायचा. याबद्दल कोणालाही माहिती नव्हती. याशिवाय एका सुप्रसिद्ध मासिकाने सनीच्या लग्नाचे छायाचित्रही छापले होते, पण सनीने आपले लग्न झालेले मान्य केले नव्हते.

सनीचे वडील धर्मेंद्र यांना मुलाच्या लग्नाबद्दल कोणालाही कळू नये अशी इच्छा होती. व्यवसाय करारानुसार सनीचे लग्न झाले होते. खरे तर, बेताब चित्रपट रिलीज होण्यापूर्वी सनीचे लग्न उघड व्हावे अशी धर्मेंद्रची इच्छा नव्हती. कारण याचा सनीच्या रोमँटिक प्रतिमेवर नकारात्मक परिणाम होऊ शकतो असे त्यांना वाटत होते.

हे वाचा:   गुगलचे सीईओ सुंदर पिचाई यांच्यापेक्षा कितीतरी पट्टीनं जास्त कमावते उर्फी जावेद; एका महिन्याला कमावते 'इतके' पैसे....

त्याच वेळी सनीची कारकीर्द नुकतीच सुरू झाली होती आणि नव्या स्टारने लग्न करणे योग्य मानले जात नाही. यामुळे सनी देओलची पत्नी पूजा चित्रपटाच्या रिलीज होईपर्यंत लंडनमध्ये राहिली होती.

पूजा लाइमलाइटपासून दूर राहते:- सनी देओलने 36 वर्षांपूर्वी पूजाशी छुप्या पद्धतीने लग्न केले. पूजा लाइमलाइटपासून दूर राहते पण सौंदर्यातल्या हिरोईनपेक्षा कमी नाही. सनी देओल सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव आहे. तो बर्‍याचदा आपल्या कुटूंबासह फोटो शेअर करतो पण पत्नीबरोबर कधीच फोटो शेअर करत नाही.

जर त्याने एका वृत्तावर विश्वास ठेवला तर तो आपले वैयक्तिक जीवन खाजगी ठेवण्यास प्राधान्य देत असतो. यामुळेच या दोघांच्याही लग्नाची बातमी बर्‍याच दिवसांनी समोर आली होती. सनी देओलची पत्नी पूजाचे खरे नाव लिंडा देओल आहे.

पूजा ही एक लेखक आहे आणि सनी देओल, धर्मेंद्र आणि बॉबी यांच्या यमला पगला दिवाना 2 चित्रपटाची कथा देखील तिने लिहिलेली आहे. पूजा आर्धी भारतीय आणि आर्धी ब्रिटीश वंशाची आहे. तिचे वडील भारतीय आणि आई ब्रिटिश होती. पूजाला कॅमेर्‍यासमोर येणं आवडत नाही.

हे वाचा:   ही पाकिस्तानी अभिनेत्री जिने केले होते चार चार लग्न; त्यातले दोघेजण तर भारतातलेच प्रसिद्ध अभिनेते होते.!

एका बातमीनुसार पूजा ऐश्वर्या रायची खूप मोठी फॅन आहे. हे तिने स्वत: एका मुलाखतीत सांगितले होते आणि ती ऐश्वर्यासारखे दिसण्याचा प्रयत्न करते. इतकेच नाही तर पूजा देओल यमला पगला दिवाना चित्रपटात पाहुणे कलाकार म्हणून सुद्धा दिसली होती पण बहुतेक लोकांना त्यावेळी याबद्दल माहिती नव्हते. पूजामध्ये सौंदर्य आणि आदर्श पत्नी असे दोन्ही गुण आहेत.

पूजा तिच्या मुलांबरोबर अगदी जवळ आहे. सनी आणि पूजा यांना राजवीर आणि करण ही दोन मुलं आहेत. करण देओलने बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केला आहे. पल पल दिल के पास हा त्याचा पहिला चित्रपट होता जो सुपरफ्लॉप झाला होता. पूजा देओल या चित्रपटाच्या प्रीमियरमध्ये दिसली होती. सनी देओल आता चित्रपटांपासून दूर राजकारणात खूप सक्रिय झाला आहे. या वयातही त्याची फिटनेस आश्चर्यकारक आहे.

Leave a Reply