जणू स्व’र्गातून उतरलेली अप्सराच आहे साऊथ स्टार सूर्याची पत्नी, पहा तिचे काही फोटो….

मनोरंजन

दक्षिण भारतातील चित्रपट उद्योगात असे अनेक प्रसिद्ध अभिनेते आहेत, ज्यांची लोकप्रियता लोकांना खूप आवडते. दक्षिण भारतातील अनेक चित्रपटांमध्ये सुपर कॉपची भूमिका साकारणाऱ्या सुर्याला एक असा अभिनेता म्हणून ओळखले जाते ज्याची लोकप्रियता लोकांना खूप आवडते. त्याला पोलिसांच्या भूमिकेसह चित्रपटांमध्ये काम करायला आवडते.

   

परंतु अलीकडच्या काळात हा अभिनेता त्याच्या कोणत्याही अॅक्शन चित्रपटामुळे नाही तर त्याच्या सुंदर पत्नीमुळे प्रसिद्धीच्या झोतात आला आहे, जिच्या पहिल्या झलकने लोकांना वेड लावले आहे. सुपरस्टार सूर्याची ती सुंदर पत्नी कोण आहे, जिने पहिल्या नजरेतच लोकांची मने जिंकली आणि आता तिचे सौंदर्य पाहून सगळेच वेडे झाले आहेत.

 

दक्षिण भारतातील सर्वात प्रसिद्ध अभिनेत्यां पैकी एक असलेला सुरिया सध्या आपल्या सुंदर पत्नीमुळे प्रसिद्धीच्या झोतात आला आहे. सूर्या अलीकडेच एका कार्यक्रमात सहभागी होताना दिसला होता जिथे लोकांच्या नजरा त्याची पत्नी ज्योतिकावर होत्या.  सुर्याने 2006 मध्ये ज्योतिकाशी लग्न केले आणि गेल्या 17 वर्षांपासून दोघेही अतिशय सुंदर पद्धतीने त्यांच्या नात्याचा आनंद लुटताना दिसत आहेत.

हे वाचा:   मलायका अरोराची जीभ घसरली, म्हणाली- "ती रोज रात्री अर्जुन कपूरसोबत करते हे काम...."

हा सुपरस्टार अभिनेता नेहमी आपल्या पत्नीसोबत मौल्यवान वेळ घालवताना दिसतो आणि आम्ही तुम्हाला सांगतो की ज्योतिका दोन मुलांची आई आहे.  सूर्याच्या पत्नीला पाहून लोकांचा विश्वास कसा बसत नाही, दोन मुलांची आई असूनही ती इतकी सुंदर आहे, हे आम्ही तुम्हाला सांगतो.

दक्षिण भारतातील सर्वात मोठा सुपरस्टार सूर्या आणि त्याची पत्नी ज्योतिका यांना ज्या कोणी पाहिलं आहे त्यांनी त्यांचे कौतुक करायला सुरुवात केली आहे. सहसा सूर्याची सुंदर बायको स्वतःला कोणत्याही प्रकारच्या प्रसिद्धी पासून दूर ठेवते पण साधेपणातही जेव्हा लोकांनी तिचे सौंदर्य पाहिले तेव्हा ते तिच्यावर मोहित होतात आणि असे म्हणताना दिसतात की कोणीतरी साधेपणातही इतकी सुंदर दिसू शकते यावर विश्वास बसत नाही.

हे वाचा:   वडील जितेंद्रमुळे लग्न करू शकली नाही एकता कपूर; ३६व्या वर्षी हे काम करून बनली होती आई.!

सूर्याने आपल्या सुंदर पत्नीसोबत बॉलिवूडमध्ये यावे, कारण ती सौंदर्याचे उदाहरण आहे, असे लवकरच सर्वांचे म्हणणे आहे. जरी ज्योतिका स्वतःला साधेपणात ठेवण्यावर विश्वास ठेवते आणि म्हणूनच दोन मुलांची आई झाल्यानंतरही तिचे सौंदर्य इतके ने त्रदीपक आहे की लोक तिची प्रशंसा करताना थकत नाहीत.

Leave a Reply