सैफ नाही तर या अभिनेत्याच्या प्रेमात वेडी होती करीना,आईच्या जिद्दीने लग्न होऊ दिले नाही

मनोरंजन

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील प्रेमाचे किस्से आधीच ऐकले असतील. पण अशा अनेक कथा आहेत जिथे तुमच्या आवडत्या बॉलीवूड स्टारलाही आपल्या प्रेमाचा त्याग करावा लागला. या यादीत अनेक नावे असली तरी आज आम्ही तुम्हाला कोणाच्या अधुरी प्रेमाची कहाणी सांगणार आहोत. करीना कपूर ही बॉलिवूडमधील टॉप अभिनेत्रींपैकी एक आहे.

   

करीना कपूर तिच्या प्रेमप्रकरणांमुळे खूप चर्चेत असते. सैफ अली खानशी लग्न करण्यापूर्वी करिनाचे नाव अनेक अभिनेत्यांशी जोडले गेले होते. करीना कपूरला सैफशिवाय इतर कोणाशी लग्न करायचे नव्हते. तसे, इंडस्ट्रीत अशा अनेक कथा आहेत जिथे स्टार्सनी आपल्या प्रेमाचा त्याग केला आहे. कॅरेननेही दुसऱ्यासाठी आपल्या प्रेमाचा त्याग केला.

लग्नासाठी करीना कपूरची पहिली पसंती सैफ अली खान नसून आणखी काही अभिनेता होता ज्यांच्यावर ती खूप प्रेम करत होती पण आईच्या कारणास्तव तो त्याच्यापासून वेगळा झाला होता. करिनाचे या अभिनेत्यावर खूप प्रेम होते आणि तिला लग्नही करायचे होते. बातम्यांनुसार, असे म्हटले जाते की तिच्या आईने करीनाच्या प्रेमासाठी नकार दिला होता.

हे वाचा:   कैलाश खेरची पत्नी शीतल दिसायला आहे खूपच सुंदर, वयाने आहे गायकापेक्षा 11 वर्षांनी लहान

खरं तर, करीना कपूर ज्या व्यक्तीवर प्रेम करते ती दुसरी कोणी नसून बॉलिवूडचा सुपरस्टार शाहिद कपूर आहे. शाहिद आणि करिनाच्या प्रेमप्रकरणाच्या बातम्या खूप चर्चेत होत्या. दोघांचे एकमेकांवर खूप प्रेम होते पण करीच्या आईमुळे दोघांना वेगळे व्हावे लागले. करिनाच्या आईला तिने शाहिद कपूरसोबत लग्न करावे असे वाटत नव्हते.

आईचे म्हणणे ऐकून करिनानेही शाहिदशी लग्न करण्याचा विचार काढून टाकला, पण तिचे शाहिदवर खूप प्रेम होते, त्यामुळे ती या दु:खातून बाहेर पडू शकली नाही. त्यादरम्यान करिनाने सैफ अली खानची भेट घेतली.

सैफ आणि करीना काही दिवसातच खूप चांगले मित्र बनले. यानंतर करीना शाहिदचे प्रेम विसरली. काही काळानंतर करिनाने सैफ अली खानशी लग्न केले. मात्र, ज्या वेळी करिनाने सैफशी लग्न केले तेव्हा तो त्याच्यापेक्षा केवळ 13 वर्षांनी मोठा नव्हता तर विवाहित आणि दोन मुलांचा बापही होता.

हे वाचा:   गोविंदाच्या या अलिशान बंगल्याचे फोटो पहा..गोविंदा आपल्या पत्नीसोबत या मोठ्या घरात राहतो..आतील दृश्य पाहून आश्चर्य वाटेल..!

सैफने अमृता सिंगसोबतचे लग्न संपवले आणि करिनासोबत सेटल झाले.सैफचे पहिले लग्न 1991 मध्ये अभिनेत्री अमृता सिंहसोबत झाले होते. या लग्नापासून सैफला सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान ही दोन मुले आहेत. 13 वर्षांच्या लग्नानंतर सैफ आणि अमृताचा 2004 मध्ये घटस्फोट झाला होता.

Leave a Reply