Malaika Arora Oops Moment: ब्रा न घालताच कार्यक्रमात पोहोचली मलायका अरोरा, व्हिडिओ पाहून आता लोक करत आहेत ट्रोल

मनोरंजन

मलायका अरोरा 48 वर्षांची झाली असली तरी ती अजूनही 28 वर्षांच्या मुलीसारखीच सुंदर आणि सेक्सी दिसते.ती अनेकदा तिच्या फॅशन आणि सौंदर्यामुळे चर्चेचा विषय राहते. नुकताच तो स्विस वॉचर चोपर्डने आयोजित केलेल्या एका कार्यक्रमात दिसला.

   

कंगना आणि जॅकलिन फर्नांडिस यांसारख्या अनेक बॉलिवूड अभिनेत्रीही अशा कार्यक्रमांमध्ये दिसल्या. पण मलायका अरोराच्या आउटफिटने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. मलायका अरोराने या कार्यक्रमादरम्यान हिरव्या रंगाचा लाँग स्लीव्ह शर्ट परिधान केला होता. या सॅटिन ड्रेसला गुलाबी जांभळा रंगही आहे.

मलायका या ड्रेसमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे. यावेळी तिने मेकअप केला आहे आणि तिचे केस थोडे खाली सोडले आहेत. त्यामुळे त्याच्या सौंदर्यात आणखी चार महिन्यांची भर पडली. या कार्यक्रमादरम्यान मलायका अरोराने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले.

हे वाचा:   शोले चित्रपटाच्या सेटवर अमिताभ बच्चन यांनी केली होती मोठी गडबड, "ही अभिनेत्री झाली होती ग"र्भ"व"ती.!

पण तिच्या ढगळ्या ब्लॉउज मुले तिला ट्रोल करण्यात आले. एका सोशल मीडिया वापरकर्त्याने ट्रोल केले आणि असेही म्हटले की, “तू ब्रा घालायला विसरलीस का?” मलाइकाला या ड्रेसबद्दल खूप ट्रोल केले जात आहे.

मलायका अरोरा तिच्या अशा कपड्यांमध्ये दिसण्याची ही पहिली वेळ नाही. पण मलायका बघून असे वाटते की तिला या गोष्टींची पर्वा नाही.

Leave a Reply