बाहुबली फेम तमन्ना भाटिया लवकरच करणार आह लग्न,तमन्नाने विडिओ शेयर करत दाखवला नवऱ्याचा चेहरा

मनोरंजन

अभिनेत्री तमन्ना भाटिया ही अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे ज्यांनी हिंदीसोबतच साऊथ चित्रपटांमध्येही भरपूर कमाई केली आहे. या अभिनेत्रीने स्वत:च्या बळावर चित्रपटसृष्टीत एक स्थान निर्माण केले आहे. अभिनयासोबतच तिच्या सौंदर्याचे लाखो चाहते आहेत. आता त्याच्या चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. अभिनेत्री लवकरच लग्न करणार असल्याची बातमी आहे.

अभिनेत्री तमन्ना भाटियाची गणना दक्षिणेतील टॉप अभिनेत्रींमध्ये केली जाते. तमन्ना केवळ अभिनयाच्या बाबतीतच नाही तर ग्लॅमरच्या बाबतीतही सर्वांची आवडती आहे. आता अभिनेत्रीशी संबंधित एक मोठी बातमी समोर येत आहे. ही अभिनेत्री लवकरच लग्न करणार असल्याचे वृत्त आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, तमन्ना लवकरच मुंबईतील एका बिझनेसमनसोबत लग्न करणार आहे.

तमन्नाने बिझनेसमनचा प्रस्ताव स्वीकारला असून लग्नाला होकारही दिल्याचा दावा केला जात आहे. ही बातमी पसरत असल्याचे पाहून आता तमन्नाने यावर मौन तोडले असून हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला आहे.

हे वाचा:   रामायणसाठी रणबीर कपूरने घेतला मोठा निर्णय, सोडणार म"द्यपा"न आणि मां"साहा"र....

तमन्नाने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर दोन मजेदार व्हिडिओ शेअर केले आहेत, पहिल्या व्हिडिओमध्ये ती सुंदर काळी साडी नेसून खोलीत जाते.

दुसऱ्या व्हिडीओमध्ये ती मुलाच्या रुपात रुममधून बाहेर येते. तमन्नाने या व्हिडिओमध्ये मिशाही ठेवल्या आहेत.

व्हिडिओ शेअर करताना तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘हा माझा बिझनेसमन पती आहे’. याशिवाय अभिनेत्रीने हॅशटॅगमध्ये ‘प्रत्येकजण माझ्या आयुष्याची स्क्रिप्ट लिहित आहे’, असेही लिहिले आहे.

याआधीही अभिनेत्रीने लग्नाबाबत चर्चा केली आहे. अभिनेत्रीने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, तिने स्वतःसाठी मुलगा शोधण्याची जबाबदारी तिच्या पालकांवर दिली आहे. तो म्हणाला होता की त्याची आई त्याच्यासाठी वराच्या शोधात आहे.

हे वाचा:   दोन महिन्याच्या लेकीला घेऊन रात्रभर फिरलो पण... अभिनेत्रीने सांगितला स्वामी समर्थांचा तो अनुभव.!

कामाच्या आघाडीवर, तमन्ना भाटिया लवकरच सुपरस्टार चिरंजीवीसोबत ‘भोला शंकर’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत कीर्ती सुरेश देखील दिसणार आहे. हा चित्रपट पुढील 14 एप्रिल रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply