वयाच्या ५४ व्या वर्षीही खूप हॉट दिसते हि अभिनेत्री; सलमानसोबत लग्न करणार होती, पत्रिकासुद्धा छापल्या, पण….

मनोरंजन

बॉलिवूड फिल्मी जीवनात अशा अनेक अभिनेत्री आहेत. कोण तिच्या सौंदर्यासाठी ओळखले जाते, कोणाचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. आजकाल बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत. जिने आपल्या सौंदर्याने स्वतःची अशी वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. संगीत बिजलानी आणि सलमानचे अफेअर तुम्हाला माहितीच असेल,दोघेही सर्वत्र एकत्र फिरताना दिसले. दोघांच्या अफेअरची बरीच चर्चा झाली होती. चर्चा इथपर्यंत पोहोचली होती की, सलमान आणि संगीता बिजलानीच्या लग्नाची तारीखही निश्चित झाली होती. निमंत्रण पत्रिकाही छापण्यात आल्या होत्या.

   

जसिम खानच्या बीइंग सलमान या पुस्तकात दावा करण्यात आला आहे की, संगीताने एका मुलाखतीत तिचे आणि सलमानचे लग्न झाल्याची पुष्टी केली होती. इतकंच नाही तर स्वतः सलमान खानने देखील संगीतासोबत लग्नाची निमंत्रण पत्रिका छापून आल्याचं सांगितलं होतं.सलमान सलमानची पहिली गर्लफ्रेंड शाहीन जाफरीला डेट करत असताना संगीता बिजलानीची सलमान खानशी मैत्री झाली. त्यावेळी संगीताचे ब्रेकअप झाले होते, त्यामुळे ती नाराज होती. दरम्यान, सलमान आणि संगीता एकमेकांना भेटू लागले आणि त्यांच्या भेटीचे रुपांतर प्रेमात झाले.

हे वाचा:   स्वतः 2 लग्न करणाऱ्या श्वेता तिवारीला तिची मुलगी पलकला ठेवायचं आहे अविवाहित, कारण जाणून तुम्ही पण हैराण व्हाल

दोघेही सर्वत्र एकत्र फिरताना दिसले. दोघांच्या अफेअरची बरीच चर्चा झाली होती. चर्चा इथपर्यंत पोहोचली होती की, सलमान आणि संगीता बिजलानीच्या लग्नाची तारीखही निश्चित झाली होती. निमंत्रण पत्रिकाही छापण्यात आल्या होत्या.

जसिम खानच्या बीइंग सलमान या पुस्तकात दावा करण्यात आला आहे की, संगीताने एका मुलाखतीत तिचे आणि सलमानचे लग्न झाल्याची पुष्टी केली होती. इतकेच नाही तर स्वतः सलमान खाननेही संगीतासोबत लग्नाची निमंत्रण पत्रिका छापून मिळाल्याचे सांगितले होते.मात्र, संगीता आणि सलमानचे लग्न लग्नाच्या एक महिन्यापूर्वीच तुटले. त्यावेळी बातमी आली की, सलमान सोमी अलीला डेट करत आहे, त्यामुळे संगीताने त्याच्याशी लग्न न करण्याचा निर्णय घेतला. या बातमीत किती तथ्य आहे? हे सलमान आणि संगीताला चांगलेच माहीत आहे.

हे वाचा:   चित्रपटात काम मिळवण्यासाठी शा’री’रिक सं’बंधाची मागणी ठेवली होती या 5 अभिनेत्रींसमोर.!

संगीताचा विवाह क्रिकेटर मोहम्मद अझरुद्दीनसोबत १४ नोव्हेंबर १९९६ रोजी झाला होता. तथापि, त्यांचे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि 2010 मध्ये ते वेगळे झाले. सलमान आणि संगीता अजूनही खूप चांगले मित्र आहेत. संगीतानंतर सलमान अनेक अभिनेत्रींशी जोडला गेला. ऐश्वर्यासोबतचे त्याचे अफेअर सर्वाधिक चर्चेत होते. पण नंतर ऐश्वर्यानेही सलमानसोबतचे नाते तोडून अभिषेक बच्चनशी लग्न केले. ५४ वर्षीय सलमान अजूनही सिंगल आहे. त्याच्या लग्नाची बातमी ऐकून त्याचे चाहतेही आतुर झाले आहेत.

Leave a Reply