प्रसिद्ध डान्सर मुस्कान ने ‘मैं तेरी मैना’ गाण्यावर केला अप्रतिम डान्स, व्हिडिओला आतापर्यंत लाखो जणांनी बघितले आहे..

मनोरंजन

नमस्कार मित्रांनो,

   

डान्स करणारी मुलगी दुसरी कोणी नसून हरियाणाची प्रसिद्ध डान्सर मुस्कान बेबी आहे. तिचा एक डान्स व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हा-यरल होत आहे.

मित्रांनो, लहान असो वा मोठे, आपला जास्तीत जास्त वेळ फोनसोबत घालवतात, लोक स्वतःचे मनोरंजन करण्यासाठी फोनचा आधार घेतात, बहुतेक डान्सचे व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हा-यरल होतात, प्रत्येकाला नाचणे आणि पाहणे आवडते,

आज आम्ही तुम्हाला देणार आहोत. असाच एक व्हा-यरल डान्स व्हिडिओ दाखवणार आहे जो पाहून तुम्हाला खूप आनंद होईल. व्हा-यरल व्हिडिओमध्ये एक मुलगी अप्रतिम डान्स करत आहे. लोक तिचा डान्स बघून उरले होते, ही मुलगी ‘मैं तेरी मैना’ कानीवर अप्रतिम डान्स करतेय, तिने पटियाला सूट घातला आहे, या आउटफिटमध्ये ती खूप सुंदर दिसत आहे.

हे वाचा:   एकेकाळी पेट्रोल पंपावर कॉफी विकून आपला उदरनिर्वाह करणारी ही प्रसिद्ध अभिनेत्री आज आहे करोडो रुपयांची मालक...

ही डान्सर गर्ल दुसरी कोणी नसून हरियाणाची प्रसिद्ध डान्सर मुस्कान बेबी आहे. त्याचा एक डान्स व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हा-यरल होत आहे. ज्याने तिचा डान्स पाहिला तो पाहतच राहिला, लोक तिचा व्हिडिओ पुन्हा पुन्हा पाहत आहेत. तिच्या चेहऱ्यावरील हावभाव आणि नृत्यात स्पष्टता आणि ऊर्जा स्पष्टपणे दिसते.

तो सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे, त्याची फॅन फॉलोइंगही जास्त आहे. त्याने अल्पावधीतच आपली ओळख निर्माण केली आहे. वापरकर्ते सतत कमेंट करत आहेत आणि त्याच्या डान्सचे कौतुक करत आहेत. प्रत्येकजण हार्ट आणि फा-यर इमोजी पोस्ट करत आहे. हा व्हिडिओ यूट्यूब चॅनलवर अपलोड करण्यात आला आहे. आतापर्यंत लाखो लोकांनी व्हिडिओला लाईक केले आहे.

Leave a Reply