सोनू निगमच्या पत्नीचे कधी न पाहिलेले फोटो…१५ वर्ष आहे छोटी, सात वर्ष मागे लागून सोनूने केले होते लग्न..

मनोरंजन

नमस्कार मित्रांनो,

   

बॉलीवूडचा सुप्रसिद्ध गायक सोनू निगम आज कोणत्याही ओळखीवर अवलंबून नाही आणि आपल्या उत्कृष्ट गायनाच्या जोरावर त्याने केवळ बॉलिवूडमध्येच नाही तर संपूर्ण जगात वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. सोनू निगमने आपल्या सुरेल आवाजाच्या जादूने सर्वांची मने जिंकली असून सर्व वयोगटातील लोकांना सोनू निगमने गायलेली गाणी ऐकायला आवडतात. सोनू निगमने आपल्या गायन कारकिर्दीत एकापेक्षा एक उत्तम गाणी दिली आहेत आणि आज सोनू निगमचे नाव बॉलिवूडच्या टॉप गायकांच्या यादीत समाविष्ट झाले आहे.

एकीकडे सोनू निगम आपल्या गाण्यांनी लोकांना वेड लावत असताना, दुसरीकडे सोनू निगम त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे देखील चर्चेत आहे आणि त्याचे वादांशीही घट्ट नाते आहे. सोनू निगम कोणत्या ना कोणत्या कारणाने नेहमीच चर्चेत असतो आणि आज या लेखाच्या माध्यमातून आम्ही तुम्हाला सोनू निगमच्या वैयक्तिक आयुष्याशी सं-बंधित काही खास गोष्टी सांगणार आहोत, ज्या तुम्हाला कदाचितच माहित नसतील, तर जाणून घ्या.

सोनू निगमच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगायचे तर, त्याने 2002 मध्ये मधुरिमा निगमशी लग्न केले आणि आज सोनू निगम आणि मधुरिमा एका मुलाचे पालक आहेत ज्याचे नाव त्यांनी निवान ठेवले आहे. सोनू निगमची लव्ह लाइफ खूपच रंजक आहे आणि त्यांची लव्हस्टोरी फिल्मी कथेपेक्षा कमी नाही.

हे वाचा:   रणबीर कपूरने उघडले बेडरूमचे रहस्य, म्हणाला "आलिया रात्री बेडवर माझ्यासोबत करते असे.."

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सोनू निगमला त्याची पत्नी मधुरिमाला लग्नासाठी राजी करण्यासाठी 7 वर्षे लागली आणि सोनू निगम आणि मधुरिमा यांचे वय हा देखील एक मोठा निर्णय आहे. सोनू निगम त्याची पत्नी मधुरिमा पेक्षा 15 वर्षांनी मोठा आहे, परंतु असे असूनही दोघांमध्ये खोल प्रेम आणि अप्रतिम केमिस्ट्री आहे.

सोनू निगमची मधुरिमासोबत पहिली भेट एका कार्यक्रमादरम्यान झाली आणि पहिल्याच भेटीत सोनू निगमला मधुरिमा आवडू लागली, त्यानंतर दोघांची भेट होत राहिली. त्याचवेळी काही भेटीनंतर सोनू निगम आणि मधुरिमा यांची मैत्री झाली आणि हळूहळू या मैत्रीचे प्रेमात रूपांतर कधी झाले ते त्यांना कळलेही नाही.

मधुरिमा सोनू निगमपेक्षा 15 वर्षांनी लहान आहे, जरी दोघांनीही त्यांच्या प्रेमात वयाचा निर्णय कधीच येऊ दिला नाही आणि वयात इतके अंतर असूनही दोघेही एकमेकांसाठी परफेक्ट लाइफ पार्टनर असल्याचे सिद्ध झाले आहे. लग्नाच्या वेळी वयाच्या निर्णयामुळे सोनू सूद आणि मधुरिमा यांना अनेक समस्यांना सामोरे जावे लागले होते आणि तीच मधुरिमा बंगाली कुटुंबातील होती आणि दोघांचे कलाकारही वेगळे होते आणि त्यामुळे मधुरिमाच्या कुटुंबीयांनीही लग्नाला विरोध केला होता. ते विरोधात होते, पण दोघेही नेहमी एकमेकांना समजून घेत होते आणि प्रेम करत होते.

हे वाचा:   मुकेश अंबानींनी अमेरिकेत खरेदी केले 750 कोटींचे हॉटेल, पाहा या हॉटेलचे अप्रतिम फोटो....

सोनू निगम नेहमी मधुरिमाला आपल्या मधुर आवाजात प्रेमगीते म्हणत असे आणि मधुरिमा आणि सोनू निगम जवळपास 7 वर्षे एकमेकांना डेट करत राहिले आणि त्यानंतर दोघांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. 14 फेब्रुवारी 2002 रोजी सोनू निगम आणि मधुरिमा यांनी सात फेरे घेतले आणि एकमेकांना कायमचे जीवनसाथी बनवले.

लग्नाच्या 5 वर्षानंतर, मधुरिमा आणि सोनू निगम यांनी त्यांच्या आयुष्यातील पहिले मूल म्हणून एका मुलाचे स्वागत केले ज्याचे नाव त्यांनी नेवान ठेवले. सोनू निगमचा मुलगा नेवान यालाही वडिलांप्रमाणे गाण्यात खूप रस आहे आणि त्याला गायन क्षेत्रात करिअर करायचे आहे. तोच सोनू निगम आज त्याची पत्नी माधुरी माँ आणि मुलासोबत हॅप्पी मॅरिड लाइफ एन्जॉय करत आहे.

Leave a Reply