आर्मीची नोकरी सोडून मुंबईला आली होती हि अभिनेत्री; आज आहे बॉलिवूडमधल्या टॉप अभिनेत्रींमध्ये नाव.!

मनोरंजन

बॉलिवूड इंडस्ट्रीचा आपल्या देशात वेगळा दर्जा आहे. एकदा कोणी या चमकदार जीवनात प्रवेश केला की त्याला येथून बाहेर पडायचे नाही. ग्लॅमरबरोबरच या इंडस्ट्रीमध्ये बरीच रक्कम आहे. परंतु प्रत्येकासाठी येथे ओळख करणे सोपे नाही. लोकांना येथे आपली ओळख निर्माण होण्यासाठी अनेक वर्षे लागतात. यानंतरही, आपण इच्छित स्थान प्राप्त करण्यास सक्षम व्हाल की नाही याची शाश्वती नाही.

   

बरेच लोक आपल्या नोकर्‍या सोडून बॉलीवूडमध्ये आपली आवड पूर्ण करण्यासाठी येतात. आजच्या काळात सरकारी नोकरी मिळणे फार कठीण आहे. ज्या लोकांना शासकीय नोकर्‍या मिळतात त्या खूप भाग्यवान आहेत. बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांचेकडे अभियंता आणि डॉक्टरची पदवी आहे, परंतु त्यांचे मन अभिनयात मग्न झाले. अशीच एक अभिनेत्री म्हणजे माही गिल. होय, माही गिल चित्रपटसृष्टीत येण्यापूर्वी नोकरी करायची, परंतु नोकरी सोडून बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करण्याचा तिने मोठा निर्णय घेतला.

हे वाचा:   ' माझ्या मित्रांसोबत झोपलेत माझा भाऊ...' त्यांना घरी घेऊन जाण्याची वाटते भीती, सोनम कपूरचा धक्कादायक खुलासा

माही गिल हे इंडस्ट्रीमधील एक मोठे नाव आहे. तिने एक मजबूत अभिनेत्री म्हणून आपली ओळख निर्माण केली आहे. माहीने बॉलिवूडमधील काही चित्रपटांमध्ये अप्रतिम अभिनय केला आहे. यासह तो पंजाबी इंडस्ट्रीमध्येही सक्रिय आहे. मीडिया रिपोर्टनुसार माही ‘साहेब बीवी और गॅंगस्टर 3’ मध्ये दिसली होती. अलीकडेच माहीने एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, जर ती अभिनेत्री नसती तर ती नक्कीच सैन्यातल्या एका मोठ्या पदावर काम करत असती.

माहितीसाठी आपण सांगू की माही गिल यांचा जन्म 19 डिसेंबर 1975 रोजी झाला होता. माहीचे वडील शासकीय अधिकारी आहेत आणि आई महाविद्यालयात प्रवक्ते आहेत. शाळेच्या काळात, माही नॅशनल कॅडेट कोर्प्समध्ये दाखल झाला होता आणि तेथूनच लष्कराचे मार्ग त्यांच्यासाठी उघडले. माही सैन्यात भरती झाली आणि काही काळ तिने ड्युटीदेखील दिली पण तिच्या नशिबात आणखी काही लिहिले गेले.

सैन्यात ड्युटी करतांना माही एका चित्रपटाच्या दिग्दर्शकाला भेटला आणि त्यांना चित्रपटात काम करण्याची संधी मिळाली. माहीने ‘साहेब बीवी और गँगस्टर’, ‘देव डी’ आणि ‘जंजीर’ या चित्रपटांमध्ये अप्रतिम अभिनय केले. त्याने प्रत्येक चित्रपटात आपल्या मोहक अभिनयाने लाखो लोकांची मने चोरली. माहीने मुलाखतीत सांगितले की तिला बॉलिवूडमध्ये फारसा रस नाही किंवा तिला या क्षेत्रात यायचे नाही.

हे वाचा:   'स्वर्गात आणि कोकणात जायचा रस्ता कठीण...', मुंबई-गोवा हायवेवर अभिनेत्रीने मांडलं आपलं परखड मत; VIDEO व्हायरल..

त्यांची सैन्यात निवड झाली. पण एकदा चेन्नईला जात असताना त्यांच्यासोबत एक दु’र्घ’टना घडली, ज्यामुळे त्याला सक्तीच्या सामन्यात सैन्याची नोकरी सोडावी लागली. यानंतरच ती बॉलिवूडची एक भाग बनली आणि तिने दिग्दर्शकाची ऑफर मान्य केली. माही सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह आहे आणि ती दररोज तिचे ग्लॅमरस छायाचित्रे शेअर करत असते.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply