या क्रिकेटरच्या बायकोला करायचंय रणबीर कपूर सोबत लग्न; स्वतः आहे एक सुंदर अभिनेत्री.!

मनोरंजन

प्रत्येकाला ठाऊक आहे की रणबीर कपूर एक बॉलिवूडमधील एक अतिशय सुंदर तरुण आणि एक उत्तम अभिनेता आहे. अशा परिस्थितीत केवळ सामान्य मुलीच नाही तर बॉलिवूडमध्येही अनेक सुंदर अप्सरा त्यांच्यावर प्रेम करतात. ज्यात आलिया भट्ट यांच्या नावाचाही समावेश आहे.

   

पण आज आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रीची ओळख करुन देणार आहोत, जी खरं तर विवाहित आहे पण रणबीर कपूरशी लग्न करू इच्छित आहे. होय, आणि तिचे नाव ऐकून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. कारण ही अभिनेत्री मराठमोली असून कधीही वादात सापडलेली नाही. तर मग तिने असे विधान का केले ते जाणून घेऊया.

महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे रणबीर कपूरने बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. अशा परिस्थितीत तिला बॉलिवूडचा सुपरस्टार म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही. आणि असे काही कलाकार आहेत ज्यांनी आपल्या सौंदर्यासह आपल्या अभिनयाने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत. आता आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत जिचे रणबीर कपूर वर क्रश आहे.

तुमच्या माहितीसाठी या अभिनेत्रीचे नाव सागरिका घाटगे आहे. जिची छायाचित्रे काही दिवसांपूर्वी सोशल मीडियावर व्हायरल झाली होती. सागरिका केवळ एक उत्कृष्ट अभिनेत्रीच नाही तर एक सुंदर अभिनेत्री देखील आहे. होय, जिने शाहरुख खानबरोबर ‘चक दे ​​इंडिया’ चित्रपटात काम केले आणि या चित्रपटाने त्यांना एक नवीन ओळख दिली.

हे वाचा:   घट"स्फो"टाच्या 5 वर्षांनंतर मलायका-अरबाजच्या नात्याचं सत्य समोर आलं, अभिनेत्री म्हणाली- प्रेग्नन्ट असताना पण तो....

सागरिकाच्या फिल्मी जीवनाबरोबरच तिचे वैयक्तिक जीवनही तितकेच रंजक आहे. २०१७ मध्ये तिने क्रिकेटर झहीर खानसोबत लव्ह मॅरेज केले होते आणि ही जोडी बॉलिवूडमधील सर्वात प्रतिष्ठित जोडप्यांपैकी एक मानली जाते. जेव्हा तिच्या लग्नाला ३ वर्षच झाले होते तेव्हा तिने पुन्हा रणबीर कपूरशी लग्न करण्याची इच्छा का व्यक्त केली.? चला तर मग जाणून घेऊया.

विशेष म्हणजे सागरिका आणि झहीर खान एकमेकांवर खूप प्रेम करतात आणि या दोघांची छायाचित्रेही इंटरनेटवर व्हायरल झाली आहेत. एका मुलाखतीत, जेव्हा सागरिकाला विचारले गेले की, बॉलिवूड अभिनेत्याला झहीर खानशिवाय इतर कोणत्या पती म्हणून पहायला आवडेल, तेव्हा तिने थोडे विचार केले आणि नाव रणबीर कपूरचे नाव घेतले.

सागरिका असेही म्हणाली की, जर बॉलिवूडमध्ये झहीर खानबद्दल एखादा चित्रपट बनला असेल तर रणबीर कपूरने झहीरची भूमिका साकारली पाहिजे अशी तिची इच्छा आहे. थोडक्यात सांगायचे तर सागरिका रणबीर कपूरच्या खूप प्रेमात आहे आणि त्याच्या प्रेमात पडली आहे.

हे वाचा:   आर्मीची नोकरी सोडून मुंबईला आली होती हि अभिनेत्री; आज आहे बॉलिवूडमधल्या टॉप अभिनेत्रींमध्ये नाव.!

कदाचित म्हणूनच सागरिकाने मुलाखतीत म्हटले होते की रणबीर कपूरला आपला पती म्हणून पहायचे आहे. आपल्याला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की रणबीर कपूरला तिचा नवरा म्हणून पहाण्याची इच्छा फक्त सागरीकाचीच नाही तर यापूर्वी सोनाक्षी सिन्हा म्हणाली की तिला रणबीर कपूरसारखा नवरा हवा आहे.

बॉलीवूडचा मिस्टर हॅन्डसम हंक म्हणून ओळखले जाणारे रणबीर कपूर इतका प्रसिद्ध आणि सर्वोत्कृष्ट अभिनेता आहे की कोणतीही मुलगी त्याच्या प्रेमात पडते. एखादी सामान्य मुलगी असो वा बॉलिवूडची नामांकित अभिनेत्री, ती रणबीरच्या आकर्षणातून सुटत नाही.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply