चित्रपटात ‘बो”ल्ड’ सीन देण्यापूर्वी आई-वडिलांची परवानगी घेणारी ही अभिनेत्री ‘हेट स्टोरी’ चित्रपटात असा सीन देताना दिसली..

मनोरंजन

आता बॉलिवूडमध्ये अनेक चित्रपटांमध्ये बोल्ड सीन्स पाहायला मिळतात. बहुतेक चित्रपट हे बोल्ड सीन्सने भरलेले असतात. कदाचित म्हणूनच चित्रपट इतके लोकप्रिय आहेत. यासाठी अनेक अभिनेत्री आणि अभिनेते बोल्ड सीन्स देत आहेत. चित्रपटात शरीर दाखवूनही भरपूर अभिनय केला आहे. त्यामुळे मोठ्या संख्येने प्रेक्षक या चित्रपटाला हजेरी लावताना दिसत आहेत.

   

ही प्रथा प्राचीन काळापासून चालत आलेली आहे. आजचे दिग्गज चित्रपटांमध्ये बोल्ड सीनमध्ये किस करताना आणि रोमान्स करताना दिसतात आणि हे अगदी सोपे झाले आहे. आजकाल प्रत्येक चित्रपटात हे पाहायला मिळते. जर हा बिग बजेट चित्रपट असेल तर त्यात एक आयटम साँग नक्कीच आहे. त्या आयटम साँगमधूनही तो कमाई करत आहे.

हा सीन करणारा अभिनेता किंवा अभिनेत्री सहमत असेल किंवा त्यांच्या पालकांनी त्यांना हा सीन करताना पाहिले तर काय होईल? तुमच्या मनात अनेक प्रश्न असतील, पण आजच्या लेखात आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत, जी तिच्या आई-वडिलांना बोल्ड सीन करण्याबद्दल विचारते. होय, हे ऐकून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल पण हे खरे आहे.

बॉलिवूड अभिनेत्री उर्वशी रौतेला ही अशीच एक अभिनेत्री आहे जी ‘हेट स्टोरी 4’ या बोल्ड थ्रिलर चित्रपटात दिसली होती. उर्वशीने या चित्रपटांमध्ये बोल्ड भूमिका साकारल्या होत्या. उर्वशी स्ट्रीट डान्सरला हेट स्टोरी 4 मध्ये कास्ट करण्यात आले होते. उर्वशी रौतेलाचा प्रत्येक चित्रपट बोल्ड दृश्यांनी भरलेला असतो. यामध्ये उर्वशीला एक बोल्ड कॅरेक्टर पाहायला मिळते पण हा बोल्ड सीन करण्यापूर्वी उर्वशी तिच्या आई-वडिलांना याबद्दल विचारते.

हे वाचा:   शाहरुखचे सर्व चित्रपट फ्लॉप व्हावेत अशी गौरी खानची इच्छा होती.? समोर आपले धक्कादायक कारण....

म्हणजे ती तिच्या आई-वडिलांना याबाबत माहिती देते. याचा खुलासा खुद्द उर्वशीने केला आहे. मीडियाला दिलेल्या मुलाखतीतती म्हणाली की, तो चित्रपट तर पार्श्वभूमीचा आहे. म्हणजे त्यांच्या कुटुंबातील कोणीही चित्रपटसृष्टीत यापूर्वी काम केले नव्हते. उर्वशी ही तिच्या घरातून या क्षेत्रात पहिली आली आहे. त्याच्या आई-वडिलांचा चित्रपट निर्मितीशी फारसा संबंध नव्हता. तिचे आई-वडील दोघेहीउ द्योजक आहेत.

उर्वशी म्हणाली की, मला जेव्हा कधी बोल्ड सीन करायचा असतो तेव्हा मी माझ्या आई-वडिलांना त्याबद्दल नक्कीच विचारते. हेट स्टोरी 4 मध्ये काम करण्यापूर्वी मी माझ्या पालकांना विचारले होते की मी या चित्रपटात इंटिमेट होणार आहे का. हा चित्रपट खूप सुंदर आहे आणि उर्वशीची भूमिका खूप हॉट आणि बोल्ड आहे. उर्वशी रौतेलाने बॉलिवूडमध्ये अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

हे वाचा:   वयाच्या १५ व्या वर्षी अभिनेत्याने रेखासोबत केले घाणेरडे कृत्य, अभिनेत्री रडत राहिली पण तरीही केले

तिने ग्रेट ग्रँड मस्ती, सनम रे, हेट स्टोरी फोर आणि व्हर्जिन भानुप्रिया, पागलपंती, सिंग साब द ग्रेट, काबिल, पार्ट जॉनी यासारख्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. उर्वशीची बॉलिवूडमध्ये बरीच चर्चा आहे. मीडियामध्ये तिच्याबद्दल रोज काही ना काही घडतं. उर्वशीबद्दल असंही म्हटलं जातं की ती हॉट आहे, त्यामुळे उर्वशी हिट आहे, पण उर्वशीचा अभिनयही जबरदस्त आहे. उर्वशी सोशल मीडियावरही अॅक्टिव्ह असते आणि ती शेअर करत असते. तिच्या बोल्ड स्टाइलने चाहत्यांमध्ये 2018 मध्ये ती हेट स्टोरी 4 मध्ये मुख्य भूमिकेत दिसली होती. उर्वशी रौतेलाने या शोमध्ये बोल्ड सीन्स दिले आहेत. तिने चित्रपटात इंटिमेट सीन करण्यासाठी पालकांची परवानगी मागितली होती.

या चित्रपटातील बोल्ड सीन दरम्यान अभिनेता करणने स्वत:वरचा ताबा गमावल्याचे बोलले जात आहे. तो अनियंत्रित झाला आणि त्याने उर्वशीला बराच वेळ आपल्या मिठीत धरले. त्यावेळी उर्वशीला काय करावे हे सुचेना. उर्वशीपूर्वी करण जेनिफर विजेटशी जोडला गेला होता आणि तो तिच्यासोबतच्या अफेअरची अनेक दिवसांपासून चर्चा करत होता.

Leave a Reply