महिमा चौधरीची मुलगी सुंदरतेच्या बाबतीत आईपेक्षाही आहे १० पाऊल पुढे; फोटो पाहून खूपच दिवाने झालेत लोकं.!

मनोरंजन

शाहरुख खानसोबत ‘परदेस’ चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारी अभिनेत्री महिमा चौधरी ही बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. जरी तिला इंडस्ट्रीमध्ये पाय मिळू शकला नाही तरीही तरीही तिला जगभरात मान्यता मिळाली. अलीकडे महिमाची काही छायाचित्रे खूप व्हायरल झाली ज्यात तिचे वजन खूप वाढलेले दिसते. चित्रे व्हायरल होताच लोकांनी त्यांची थट्टा करायला सुरुवात केली.

   

मात्र, वाढलेल्या वजनानंतरही महिमाच्या सौंदर्यात कोणतीही हानी झाली नाही. ती आजही तितकीच सुंदर दिसते जितकी ती आधी दाखवायची. 46 वर्षीय महिमाला आर्यना चौधरी नावाची एक सुंदर मुलगी आहे. सध्या आर्यना अजून लहान आहे पण ती अगदी तिच्या आईसारखी दिसते. ती मोठी झाल्यावर बॉलिवूड इंडस्ट्रीवर राज्य करू शकते यात शंका नाही.

महिमाने 2006 मध्ये बॉबी मुखर्जीशी लग्न केले. पण त्यांचे लग्न फार काळ टिकले नाही. वर्ष 2013 मध्ये दोघांनीही वि’भ’क्त होण्याचा निर्णय घेतला आणि आता महिमा आपली मुलगी आर्यनासोबत मुंबईत राहते. महिमा व्हीजे आहेत आणि त्यांनी अनेक जाहिरातींमध्येही काम केले आहे. महिमाने टेनिसपटू लिएंडर पेसलाही डेट केले आहे. बातमीनुसार, दोघांचे 6 वर्षांपासून अफेअर होते. पण लिएंडरने महिमाचा विश्वासघात केला आणि रिया पिल्लईला तिचा जीवनसाथी म्हणून निवडले.

हे वाचा:   रणवीर सिंगला अर्जुन कपूरच्या मावशीसोबत सं ठेवायचे होते संबंध, व्हायरल व्हिडिओने बॉलिवूडमध्ये खळबळ उडाली

महिमा बऱ्याच काळापासून चित्रपटांपासून दूर आहे आणि जेव्हा त्यांना याविषयी विचारण्यात आले तेव्हा ती म्हणाली की ती एकटी आई आहे आणि अविवाहित आईला तिच्या मुलाचे संगोपन करणे थोडे कठीण होते. तिने सांगितले की तिला पैसे कमवायचे होते आणि मुलगी खूप लहान होती, त्यामुळे तिला सोडून शूटिंगला जाणे कठीण होते.

म्हणूनच त्याने आपले सर्व लक्ष आपल्या मुलीवर केंद्रित केले आणि चित्रपटांपासून अंतर ठेवले. महिमा आज एकटी आई आहे आणि एकट्याने तिच्या आठ वर्षांच्या मुलीची काळजी घेते. आज आम्ही तुमच्यासाठी महिमाची मुलगी आर्यनाची काही सुंदर चित्रे घेऊन आलो आहोत, जे पाहून तुम्हीही तिच्या सुंदरतेच्या प्रेमात पडाल.

महिमा चौधरी यांचा जन्म 13 सप्टेंबर 1973 रोजी पश्चिम बंगालच्या दार्जिलिंग येथे झाला. महिमाला बॉलिवूडमध्ये आणण्याचे श्रेय दिग्दर्शक सुभाष घई यांना जाते. तिने ‘परदेस’ चित्रपटात शाहरुख खान आणि अपूर्व अग्निहोत्री यांच्या समोर महिमाला कास्ट केले. हा चित्रपट सुपरहिट ठरला आणि महिमाला फिल्मफेअर सर्वोत्कृष्ट पदार्पण कलाकाराचा पुरस्कारही मिळाला.

हे वाचा:   माधुरी दीक्षित यांचे 5 photos जे पाहून उभे राहिले विवाद, असे काय आहे या फोटोस मध्ये !

या चित्रपटानंतर ती ‘डाग – द फायर’, ‘लज्जा’, ‘ये तेरा घर ये मेरा घर’, ‘ओम जय जगदीश’, ‘दिल है तुम्हारा’ या चित्रपटात दिसली. मात्र, त्याचे हे चित्रपट विशेष काही करू शकले नाहीत. अलीकडे, महिमा तिच्या स्विस बँक खात्याबद्दल बरीच चर्चेत राहिली.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply