पतीला सोडून व्हॅलेंटाईन दिवशी सलमान सोबत रोमान्स करताना दिसणार आहे कतरीना; हे आहे त्यामागचं कारण….

मनोरंजन

कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांच्या लग्नाला दोन महिनेही उलटले नाहीत, पण बॉलिवूडच्या लोकप्रिय जोडप्यांच्या यादीत या नव्या लव्ह बर्ड्सना अव्वल स्थान मिळाले आहे. होय, जेव्हापासून कतरिना कैफ आणि विकी कौशलचे लग्न झाले, तेव्हापासून ते सतत चर्चेत असतात. गेल्या वर्षी 2021 मध्ये कतरिनाने विकीसोबत लग्न केले आणि लग्नानंतर लगेचच हे जोडपे त्यांच्या कामात व्यस्त झाले.

   

आणि आता फेब्रुवारी महिना आला आहे. अशा स्थितीत व्हॅलेंटाईन डेबाबत खळबळ उडाली आहे. बी-टाऊनमधील अनेक जोडपी लग्नानंतरचा पहिला व्हॅलेंटाइन डे साजरा करताना दिसतील, परंतु आम्ही तुम्हाला सांगतो की विकी-कतरिना या दिवशीही एकमेकांपासून दूर राहणार आहेत आणि त्यांच्या विभक्त होण्याचे कारण आहे ‘टायगर’. चला तर जाणून घेऊया नेमकं काय आहे प्रकरण.

टायगरचे नाव ऐकताच तुम्हाला सलमान खानची आठवण येऊ लागते का.? अशा परिस्थितीत सर्वप्रथम येथे हे स्पष्ट करतो की, यावेळी लग्नानंतर कतरिना आणि विकी पहिल्या व्हॅलेंटाईन डेला एकत्र वेळ घालवू शकणार नाहीत आणि याचे कारण कुठेतरी टायगर आहे, पण हा टायगर सलमान खान नाही. पण त्याचा टायगर-३ हा चित्रपट.

हे वाचा:   पैसा, प्रसिद्धी, 3 बॉयफ्रेंड तरीही आयुष्याच्या शेवटपर्यंत एकटी राहिली अभिनेत्री, निधन अत्यंत हृदयद्रावक

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, कतरिना कैफ सलमान खानसोबत टायगर 3 चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे आणि दीर्घकाळ थांबलेल्या चित्रपटाचे शूटिंग पुन्हा सुरू होत आहे. त्याच वेळी, निर्मात्यांनी फेब्रुवारीमध्ये चित्रपटाचे शेवटचे शूट शेड्यूल केले आहे. जे दिल्लीत होणार आहे आणि त्यासाठी कतरिना दिल्लीत असेल आणि व्हॅलेंटाइन डेला विकीला त्यांच्यापासून दूर राहावं लागणार आहे.

12 फेब्रुवारीपर्यंत सलमान खान आणि कतरिना कैफ दिल्लीला पोहोचणार असल्याच्या बातम्या येत आहेत. यानंतर 14 फेब्रुवारीपासून चित्रपटाचे शूटिंगही सुरू होणार असून सलमान खान दिल्लीच्या रस्त्यांवर अॅक्शन सीन्स शूट करताना दिसणार आहे. अशा परिस्थितीत विकी आणि कतरिना लग्नानंतरचा पहिला व्हॅलेंटाईन डे एकत्र साजरा करू शकणार नाहीत हेच कारण आहे.

तसे, माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, दोघांचे गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये लग्न झाले होते आणि लग्न झाल्यापासून दोघेही सतत त्यांच्या प्रोजेक्टमध्ये व्यस्त आहेत. त्यामुळेच दोघेही हनिमूनला जाऊ शकले नाहीत आणि आता कामामुळे ते व्हॅलेंटाइन डे एकत्र साजरा करू शकणार नाहीत.

हे वाचा:   किंग खान शाहरुख बनवणार गोविंदाच्या दुल्हे राजा या चित्रपटाचा रिमेक, रेड चिलीज या कंपनीने विकत घेतले चित्रपटाचे हक्क

त्याचबरोबर टायगर-३ चे शूटिंगही दिल्लीतील अनेक ऐतिहासिक ठिकाणी होणार आहे. ज्यामध्ये लाल किल्ल्याचाही समावेश आहे. याशिवाय खास गोष्ट म्हणजे इमरान हाश्मी ‘टायगर-३’मध्येही दिसणार आहे जो खलनायकाची भूमिका साकारत आहे आणि टायगर-३साठी सलमानने कठोर मेहनत करून शरीर परिवर्तन केले आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply