अभिनेत्याच्या या वाईट कृत्यामुळे पूर्णपणे तुटली होती रेखा; सेटवरच रडत बसली होती.!

मनोरंजन

बॉलिवूडची सदाहरित अभिनेत्री म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या रेखा अजूनही लोकप्रियता आणि सौंदर्य दृष्टीने अभिनेत्रींशी स्पर्धा करतात.ती चित्रपटसृष्टीपासून दूर असली तरीही चाहते तिला पाहण्याची प्रतीक्षा करतात. जेव्हा जेव्हा ती एखाद्या कार्यक्रमात किंवा कार्यक्रमात जाते तेव्हा तेथे खूपच चर्चा होते. जरी ती 66 वर्षांची आहे, परंतु सौंदर्याच्या बाबतीत ती नवीन नायिकांपेक्षा उत्कृष्ट प्रदर्शन करते.

   

त्यांनी इंडस्ट्रीमध्ये करिअरची सुरुवात अगदी लहान वयातच केली होती. यावेळी, वयाच्या 15 व्या वर्षी तिच्या सह-अभिनेत्याच्या कृत्यामुळे ती पूर्णपणे तुटली होती. अशा परिस्थितीत ती या त्या किस्स्याबद्दल सांगत आहे. जेव्हा रेखा 15 वर्षांची होती, तेव्हा ती ‘अंजना सफर’ चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये होती. माध्यमांच्या वृत्तानुसार, या वेळी तिचा सहकारी अभिनेता विश्वजितने त्याला 5 मिनिटे जबरदस्तीने कि’स केले.

या कारणास्तव, ती वाईटरित्या तुटलेली होती आणि सेटवर रडली होती. यासिर उस्मान यांच्या रेखा: अन अनटोल्ड स्टोरी या पुस्तकात त्याच्या वैयक्तिक जीवनाशी संबंधित गोष्टी उघडकीस आल्या. ‘अंजना सफर’ चित्रपटाच्या वेळी रेखा अवघ्या 15 वर्षांच्या होत्या, परंतु असं म्हणतात की रेखा आणि विश्वजित या सिनेमातील एका रोमँटिक गाण्यासाठी एक चुं’ब’न सीन करायचा होता, त्याविषयी निर्मात्यांना कोणतीही माहिती दिली नव्हती.

हे वाचा:   'या' गंभीर आजाराला झुंज देतेय प्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या; अर्धा चेहरा झाला पॅरलाइज

वृत्तानुसार, हे दृश्य रेखाला त्रास देण्यासाठी ठेवले होते. तथापि, जेव्हा सर्व काही तयार झाले आणि त्यानंतर दिग्दर्शकाने एक्शन बोलल्यावर विश्‍वजितने ५ मिनिटे रेखाला कि’स करायला सुरुवात केली. दरम्यान, रेखाच्या डोळ्यात अश्रू आले आणि तेथे उपस्थित सर्व लोक टाळ्यांचा कडकडाट करीत होते. तिलाही याविरोधात आवाज उठवायचा होता पण अज्ञात च्या भीतीने असे केले नाही.

नंतर रेखाच्या या किसिंग सीनचा वाद इतका वाढला होता की ती थेट को’र्टा’त पोचली. यावर सेन्सॉर बोर्डानेही आ’क्षे’प घेतला. हा वाद इतका वाढला की अमेरिकेच्या ‘लाइफ मॅगझिन’ने त्यावर एक कव्हर स्टोरी प्रकाशित केली होती, ज्याचे शीर्षक होते’ द किसिंग क्रिसिस ऑफ इंडिया.

या व्यतिरिक्त जर या वृत्तावर विश्वास ठेवला गेला तर रेखा मुमताज आणि जितेंद्रची प्रेयसी होती असेही म्हणतात. एकदा असे घडले की अभिनेत्रीला जितेंद्रची शूटिंग पाहण्यासाठी पोलिसांची पोल खावी लागली. यासह ‘रेखा: अन अनटोल्ड स्टोरी’ या पुस्तकात तिचा आणि विनोद मेहराच्या अफेअरचा खूप उल्लेख आहे. त्यावेळी दोघांच्या अफेअरचीही चर्चा जोरात सुरू होती. दोघेही 3 वर्ष रिलेशनशिपमध्ये असल्याचे बोलले जाते. तथापि रेखाने या सर्व गोष्टींचा कधी उल्लेख केला नाही.

हे वाचा:   “मला तुझी फ्रेंडशिप हवी आहे”; शाळेत असताना स्मिता गोंदकरला मित्राने केलेलं प्रपोज, अभिनेत्री म्हणालेली….

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply