या सुप्रसिद्ध कॉमेडियन ची पत्नी आहे खूपच सुंदर; फोटो पाहून तुम्हीही पडाल तिच्या प्रेमात.!

मनोरंजन

बॉलिवूडमध्ये असे अनेक स्टार्स आहेत ज्यांच्याबद्दल लोक आता बोलत नाहीत, पण एक काळ होता जेव्हा त्यांनी इंडस्ट्रीमध्ये असे यशस्वी चित्रपट केले की त्यांच्या अभिनयाने प्रेक्षकांना हसवले आणि हसवले. अशीच काहीशी कथा कॉमेडियन असरानीची आहे जी आता इंडस्ट्रीपासून दूर आहे पण एक काळ असा होता जेव्हा तो इतर प्रत्येक चित्रपटांमध्ये दिसला.

   

त्यांनी आपल्या फिल्मी कारकिर्दीत अनेक उत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले यात शंका नाही. होय, प्रत्येकाला माहित आहे की असरानी बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. पण तुम्हाला माहिती आहे का की बॉलिवूड अभिनेता असरानीची पत्नीसुद्धा त्याच्यापेक्षा कमी नाही.

तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की त्यांची पत्नी देखील जुन्या काळातील प्रसिद्ध कलाकार राहिली आहे. जरी त्याला बॉलिवूड चित्रपटांमधून फारशी ओळख मिळू शकली नाही, परंतु त्याने ज्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे त्या सर्व चित्रपटांमध्ये त्याने खूप चांगली कामगिरी दाखवली आहे.

हे वाचा:   अजय देवगणच्या मुलीचे बॉयफ्रेंडसोबत टाइट ड्रेसमध्ये पार्टी करतानाचे फोटो झाले व्हायरल, पहा फोटो....

असरानीच्या पत्नीचे नाव मंजू बन्सल आहे. जर आपण तिच्या चित्रपट कारकिर्दीबद्दल बोललो तर तिच्या चित्रपट कारकिर्दीत तिने नमक हराम, चंडी सोना आणि सरकारी पाहुणे अशा अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

म्हणजेच, जर आपण सोप्या शब्दात सांगू, मंजू बन्सल यांनी तिच्या काळातील सर्व मोठ्या कलाकारांसोबत काम केले आहे. जरी असे होऊ शकते की तिचे चित्र पाहिल्यानंतर, आपण स्वतः समजू शकता की बॉलिवूड अभिनेता असरानीची पत्नी किती प्रसिद्ध आहे.

आजकाल मंजू बन्सल चित्रपट पडद्यापासून दूर राहतात, पण तरीही तिने तिच्या काळात बॉलिवूडसाठी केलेले काम नाकारता येत नाही. आम्ही तुम्हाला सांगू की मंजू बन्सल बहुतेक हिंदी चित्रपटांमध्ये नकारात्मक पात्रात किंवा नृत्यांगना म्हणून दिसल्या होत्या. कदाचित याच कारणामुळे तिला हिंदी चित्रपटांमधून ओळख मिळू शकली नाही, जसे तिचे पती असरानी यांना मिळाले आहे.

हे वाचा:   बॉलीवूड मधे सर्वात जास्त विवादित आहेत हे ५ फोटो, नं ३ चा फोटो पाहून तर धक्काच बसेल !

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply