तारक मेहता मालिकेत दिसणारे “चंपक चाचा” यांचे वय आणि बायको पाहून तुम्हीसुद्धा चकित व्हाल..!

मनोरंजन

विनोदी विषयावर बोलताना ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’ या मालिकेचे नाव आपल्या मनात प्रथम येते. गेल्या अनेक वर्षांपासून ही मालिका सतत प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. विनोद क्षेत्रात सीरियलने वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. या सीरियलची प्रत्येक पात्रं स्वतःमध्ये अनन्य आहे.

   

त्यातील प्रत्येक पात्र आपल्या विशिष्ट वैशिष्ट्यांमुळे प्रसिद्ध आहे. मालिकांमधील प्रत्येक पात्र त्यांना हसवते. या मालिकेत जेठा लाल, दया, डॉक्टर हत्ती, आत्मा राम भिडे, बबिता, तारक मेहता अशी सुप्रसिद्ध व्यक्तिरेखा आहेत. पण अशी एक पात्र आहे जिथून संपूर्ण गोकुळधाम घाबरतो आणि त्यांचा आदर करतो. हे पात्र प्रिय बापूजी शिवाय इतर कोणी नाही.

या मालिकेत बापूजींचे नाव चंपकलाल जयंतीलाल गडा आहे. प्रत्येकजण त्याला चंपक चाचा म्हणून ओळखतो. चंपक चाचा या भूमिकेत असलेल्या अभिनेत्याचे नाव अमित भट्ट आहे. टीव्हीवर वृद्ध दिसणारा अमित खऱ्या आयुष्यात खूपच तरुण आहे. आपल्याला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की मालिकेत वृद्ध व्यक्तिरेखा साकारणारा अमित भट्ट खऱ्या आयुष्यात खूपच तरूण आहे.

हे वाचा:   घटस्फोट होऊनही या अभिनेत्रीला हृतिक रोशनला पती बनवायचे आहे, म्हणाली "एकत्र राहण्यासाठी वयाची आवश्यकता नाही.."

सीरियलमध्ये चंपक चाचाची पत्नी या जगात नाही आणि ती कधी दिसलीच नाही, परंतु जेव्हा आपण अमित भट्टची वास्तविक जीवन पत्नी पाहता तेव्हा नक्कीच आश्चर्यचकित व्हाल. चंपक चाचाची चर्चित पत्नी पाहून तुमचे डोळे विस्मयकारक होतील. वयोवृद्ध चंपक लालची भूमिका साकारणारी अमित भट्ट यांची पत्नी इतकी हॉट आणि ग्लॅमरस असेल, असा विचार तुम्ही कधी केलाच नसेल.

त्याची पत्नी सौंदर्य दृष्टीने अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला अमित भट्ट उर्फ ​​चंपक चाचाची सुंदर पत्नी दाखवणार आहोत. त्याची वास्तविक जीवनाची पत्नी पाहून तुम्हीही त्यांचे चाहते व्हाल. अमित भट्टची सुंदर पत्नी कोणत्याही मॉडेल आणि नायिकेपेक्षा कमी नाही.

चंपक चाचा यांची पत्नी या मालिकेत कधीच दिसली नव्हती, परंतु वास्तविक जीवनाची पत्नी पाहून तुम्हाला नक्कीच आश्चर्य वाटेल. आज आम्ही तुम्हाला चंपक चाचाची खरी बायकोशी ओळख करुन देणार आहोत. या कार्यक्रमात ज्येष्ठांची भूमिका साकारणारा चंपक चाचा केवळ 43 वर्षांचा आहे.

हे वाचा:   बॉलिवूडला हादरा देणारी बातमी,कंगना राणौत अजय देवगनच्या प्रेमात

वास्तविक जीवनात तो दोन जुळ्या मुलांचा पिता आहे. अमितच्या पत्नीचे नाव क्रुती भट्ट आहे. टीव्हीबरोबरच अमितही थिएटरमध्ये सक्रिय आहे. गेली 16 वर्षे तो थिएटरशी संबंधित आहे. तसेच अमितने अनेक हिंदी आणि गुजराती नाटकांमध्ये काम केले आहे.

2008 मध्ये ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’ शो सुरू झाला. या मालिकेचे दिग्दर्शक हर्षद जोशी आहेत. गेल्या 10 वर्षांपासून हा शो पहिल्या क्रमांकावर राहिला आहे आणि लोकांचे मनोरंजन करत आहे. आतापर्यंत या सीरियलचे 2,918 हून अधिक भाग दाखवले गेले आहेत. इतके दिवस चाललेल्या भारतीय दूरदर्शनच्या इतिहासातील ही दुसरी मालिका आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा

Leave a Reply