संजय दत्त यांची मुलगी बघितली का? एकदा बघाल तर थक्कच होऊन जाल.!

मनोरंजन

बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता संजय दत्तची मुलगी त्रिशाला दत्त अनेकदा तिचे खास फोटो सोशल मीडियावर शेअर करते. आजकाल त्रिशलाचा एक फोटो इन्स्टाग्रामवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. चित्रांमध्ये तुम्ही पाहू शकता की तिने काळ्या रंगाचे मोनोकिनी स्विमवेअर परिधान केले आहे. त्रिशाला दत्तचे वय 33 वर्षे आहे.

   

ती सध्या हवाईमध्ये सुट्टी एन्जॉय करत आहे. त्रिशला तिथून तिचे अनेक फोटो तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर करत आहे. चित्रांमध्ये तिचा लूक एकदम बोल्ड आणि भव्य दिसत आहे. आपल्याला सांगू की इतर स्टार्सप्रमाणे, त्रिशला ने तिचे इन्स्टाग्राम अकाउंट सार्वजनिक केले नाही.

तिचे इन्स्टा खाते खाजगी आहे. असे असूनही, तिचे प्रचंड चाहते आहेत. तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर 5 लाख 27 हजारांहून अधिक फॉलोअर्स आहेत. त्रिशाला तिच्या बोल्ड फोटोमुळे अनेकदा सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय बनते.

हे वाचा:   Malaika Arora Oops Moment: ब्रा न घालताच कार्यक्रमात पोहोचली मलायका अरोरा, व्हिडिओ पाहून आता लोक करत आहेत ट्रोल

त्रिशाला सध्या अमेरिकेच्या न्यूयॉर्क शहरात राहते. सध्या ती व्यवसायाने मानसोपचारतज्ज्ञ आहे. अलीकडेच तिने आपला मोनोकिनी फोटो शेअर केला आहे. यामध्ये ती खूप बोल्ड आणि भव्य दिसत आहे. या स्विमवेअरमध्ये तिचा एक नवीन अवतार दिसत आहे.

तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगू की त्रिशाला दत्त संजय दत्तची पहिली पत्नी रिचा शर्माची मुलगी आहे. संजय दत्तने 1987 मध्ये रिचा शर्माशी लग्न केले. लग्नाच्या 9 वर्षानंतर ब्रेचा ट्यूमरमुळे रीचा शर्माचा मृ’त्यू झाला होता.

त्रिशाला दत्तचा जन्म 1988 मध्ये झाला. त्रिशाला अलीकडेच अमेरिकेतील लॉस एंजेलिसमध्ये तिच्या वडिलांचे स्वागत केले. या दरम्यान, तिने आपला 62 वा वाढदिवस वडिलांसोबत साजरा केला. त्रिशाला दत्तचे हे फोटोज् सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. त्याच्या या फोटोज् वर अनेक चाहते प्रेमळ प्रतिक्रिया देत आहेत.

हे वाचा:   सोनू निगमच्या पत्नीचे कधी न पाहिलेले फोटो...१५ वर्ष आहे छोटी, सात वर्ष मागे लागून सोनूने केले होते लग्न..

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

Leave a Reply