पतीला वश करण्यासाठी हा आहे रामबाण उपाय.. प्रत्येक पत्नीला माहित असायलाच पाहिजे.. यामुळे तुमचा पती दररोज..

ट्रेंडिंग

नमस्कार मित्रांनो, पती-पत्नीच्या नात्यात भांडणे होणे ही एक सामान्य गोष्ट आहे. बायका अनेकदा तक्रार करतात की त्यांचे पती त्यांचे ऐकत नाहीत. ते नेहमी स्वतःचे काम करतात. त्यांना असे वाटत असते की, आपल्या पतीने आपल्याला दरोरोज प्रेमाने जवळ घ्यावे तसेच प्रेमाने चार गोष्टी आपल्याशी बोलाव्यात. पण असे काही घडत नसते.

   

आजच्या धावपळीच्या जीवनात पुरुषांना पत्नीला फारसा वेळ देता येत नाही. अशा परिस्थितीत प्रत्येक पत्नीला आपल्या पतीला नियंत्रणात ठेवायचे असते. तुमचीही तीच इच्छा असेल तर तुम्ही योग्य ठिकाणी आला आहात. आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही टिप्स सांगणार आहोत ज्याद्वारे तुम्ही तुमच्या पतीवर सहज नियंत्रण ठेवू शकता. तर चला पाहूया याविषयी सविस्तर माहिती..

१) पतीला नियंत्रणात ठेवण्यासाठी, तुम्ही प्रथम त्याचे हृदय जिंकणे आवश्यक आहे. तरच तुम्ही जे काही बोलता ते तो ऐकेल. यासाठी तुम्हाला पटत नसले तरी त्याच्या गोष्टी निदान पूर्ण ऐका. त्यांच्यावर रागावू नका. त्याऐवजी, शांततेने, प्रेमाने आणि तर्काने त्यांना सांगा की तुम्ही त्यांचे का ऐकू शकत नाही. यामुळे त्याला देखील बरे वाटेल.

हे वाचा:   या चित्रात दोन मुलं शोधून दाखवा, 5 सेकंदात उत्तर शोधा; ९९% लोकांना न सुटलेलं कोडं....

२) बायकांना नवऱ्याला टोमणे मारण्याची खूप वाईट सवय असते. त्यामुळे घरात अनेक भांडणे होतात. अनेक वेळा ही टोमणे नवऱ्याला इतकी टोचतात की तो स्वतःच्या बायकोचा तिरस्कार करतो. ती त्याच्या नजरेतून सुटते. मग तो तिचं ऐकत नाही. त्यामुळे नवऱ्याला नियंत्रणात ठेवायचे असेल तर टोमणे नव्हे तर गोंडस गोष्टींची मदत घ्या.

३) पतींना त्याच्या कामात तसेच ऑफिसच्या कामात ढवळाढवळ केलेली आवडत नाही. त्यामुळे त्यांच्या कामाबद्दल त्यांच्याशी वाद घालू नका. काम करताना त्यांना त्रा स देऊ नका. जेव्हा तो थकून घरी येतो तेव्हा त्याला विचारा की त्याची तब्येत कशी आहे आणि आजचा दिवस कसा गेला. आज काय काय घडले असे प्रेमाने विचारा, त्याच्यासाठी चहा वगैरे लगेच करा.

४) काही बायकांना मृ’तदेह उप’टण्याची खूप सवय असते. ती खूप जुनी गोष्ट अनेक वर्षे पुनरावृत्ती होत राहते. जे होऊन गेले ते पुन्हा खरडवू नका. जुन्या गोष्टी विसरून नवीन सुरुवात करा. उगच कोणत्याही वाईट गोष्टीवर जास्त भर देत बसण्यापेक्षा भविष्यासाठी योजना करा. यासह, तुमचा नवरा तुम्हाला प्रत्येक गोष्टीत आनंदाने साथ देईल.

हे वाचा:   बायकोसोबत भांडण करणे या नवऱ्याला पडले भारी; बायकोने केले असे काही जे बघून तुम्ही शॉक व्हाल.!

५) कधी कधी गैरसमजामुळे पती-पत्नीचे नाते बिघडते. त्यामुळे जेव्हा कधी भांडण होईल तेव्हा थेट एकमेकांशी बोला. ज्या सम’स्येबद्दल वाद विवाद होत आहेत त्यावर शांतपणे आणि एकत्रितपणे उपाय शोधा. तुम्ही जे ऐकता त्यावर विश्वास ठेवू नका. एकमेकांवर विश्वास ठेवा. यातच तुमचे भले आहे. एकमेकांवर प्रेम आणी विश्वास असणे खूप महत्वाचे आहे.

६) लग्नानंतर अनेकदा प्र ण य नियमितपणे होत नाही. अशा परिस्थितीत, आपल्या पतीला आकर्षित करण्यासाठी घरात एक रो’मँटिक वातावरण तयार करा. किंवा रात्रीच्या जेवणासाठी, सुट्टीसाठी बाहेर जा. तुम्ही तुमच्या लुकवरही प्रयोग करू शकता. थोडा आधुनिक आणि स्टायलिश बना ज्यामुळे तुमच्या पतीला पुन्हा एकदा वेडा बनवू शकतो. याच्या मदतीने तो तुमच्या प्रत्येक गोष्टीचे पालन करेल.

Leave a Reply