विवाहित स्त्रिया तरून मुलांबरोबर सं’बंध का ठेवतात..जाणून घ्या यामागील कारण..यामुळे असले प्रमाण जास्त वाढत आहेत..

ट्रेंडिंग

मित्रांनो, लग्न हे एक पवित्र नाते मानले जाते. त्याचा पाया मजबूत ठेवण्यासाठी आणि त्याचा गोडवा कित्येक वर्षे टिकवण्यासाठी, एकमेकांवर विश्वास आणि निष्ठा असणे खूप महत्वाचे आहे. पण अनेक वेळा स्त्रिया किंवा पुरुष त्यांच्या जो’डीदाराची फसवणूक करतात आणि इतरत्र प्रेमप्रकरण सुरू करतात. तर मित्रांनो असे का घडते हे तुम्हाला माहित आहे का ?

   

यामध्ये, पुरुषांबद्दल असे म्हटले आहे की ते दुसर्‍या सुंदर मुलीला पाहून खूप लवकर निघून जातात. पण जेव्हा एखादी स्त्री हे करते तेव्हा सर्वांना आश्चर्य वाटते. जेव्हा जेव्हा आपण ऐकतो की, एका नवीन विवाहित महिलेचे एका मुलाशी प्रेम सं’बंध आहेत, तेव्हा आपण फक्त त्या स्त्रीला दो’ष देऊ लागतो. पण तुमच्यापैकी कोणी विचार केला आहे का की,

लग्नानंतरही एखादी स्त्री आपले हृ’दय दुसर्‍या मुलाला का देते? वास्तविक या मागे अनेक कारणे आहेत जी आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत. तर मित्रांनो यासाठी हा लेख अगदी शेवटपर्यंत वाचा.. १) स्त्रिया लग्नापूर्वी त्यांच्या भावी पतीकडून मिळणाऱ्या आनंदाची कल्पना करू लागतात. मग लग्नानंतर, जेव्हा तिचा नवरा तिला सर्व सुख देण्यात अपयशी ठरतो, तेव्हा ती दुसऱ्या मुलाकडे आक’र्षित होऊ लागते.

हे वाचा:   नितंबाचा आकार वाढू द्यायचा नसेल तर “या” गोष्टी करणे थांबवा..खास महिलांनी जाणून घ्या..ही गोष्ट केल्याने वाढत असतो आकार..

२) आजच्या तरुणांना विवाहित स्त्रिया कुमारी मुलीपेक्षा अधिक परिपूर्ण आणि अनुभवी असल्याने जास्त आवडतात. जेव्हा या महिला आपल्या कुटुंबासोबत खूप अडचणीत आणि ता’णत’णावात असतात. त्यांच्याबद्दल कुटुंबात विशेष आदर केला जात नाही. अशा परिस्थितीत, जेव्हा एखादा मुलगा त्यांना अधिक भावना देत असेल, आनंद देत असेल आणि त्यांचे दुःख आणि,

वे’दना समजून घेत असेल, तेव्हा स्त्रिया त्याच्या प्रेमात पडतात. 3) बऱ्याच वेळा स्त्रिया त्यांच्या सासरच्या घरात अशाच आनंदी असतात पण त्यांना त्यांच्या पतीकडून पुरेसा शा-रीरिक आनंद मिळत नाही. या क’म’तरतेची पूर्तता करण्यासाठी, ती बाहेरील तरून मुलांसह अ फे अ र देखील करतात. ४) बऱ्याच वेळा स्त्रियांचे पती कामात इतके व्यस्त असतात की, त्यांना पत्नीसोबत जास्त वेळ घालवता येत नाही.

हे वाचा:   तो फक्त मला रात्रीच भेटायला यायचा आणि माझ्यासोबत…पण तो असं का करत होता हे मला समजलं होत कारण…जाणून घ्या एक अचंबित करणारी कहाणी

परंतु बॅ’चलर मुले दिवसभर मोकळीच असतात. ते या महिलांना जास्त वेळ देतात आणि त्यांचा कंटाळा दूर करतात. त्यामुळे त्यांच्यात सं’बंध वाढू लागतात. ५) जसजसे स्त्रियांचे वय वाढते तसतसे त्यांचे शा-रीरिक उत्तेजन देखील वाढते आणि त्यांना अधिक उत्साही आणि तंदुरुस्त मुले आवडतात. ज्या मुलांमध्ये त’ग धरण्याची क्ष’मता अधिक असते. जेव्हा घरच्या पतीचे श-रीर तिला शोभत नाही,

तेव्हा तीला बाहेरच्या व्यक्तीमध्ये आक’र्षण वाढते. ६) काही स्त्रियांना दुर्दैवाने असे पती मिळतात जे त्यांना नेहमी मा’रहा’ण करतात आणि त्यांना तु’च्छ समजतात. आपल्या पतींच्या वि’रोधाला कंटाळून, मग स्त्रिया अशा पुरुषाचा शोध घेतात ज्यावर ते डोके ठेवून त्यांचे दुःख कमी करू शकतात. दुसरीकडे, अविवाहित मुलेही या महिलांना अ’ड’कवण्यात खूप उत्साही. अशाप्रकारे या दोघांचा प्रेम मेळा सुरु होतो. टीप :- प्रत्येक स्त्री हे काम करते असे नाही, पण ती जे काही करते, त्यामागे एक ठोस कारण असे असते.

Leave a Reply