दीपिकाच्या आधी या मुलीच्या प्रेमात वेडा होता रणवीर…सध्या आहे एका मुलाची आई.!

मनोरंजन

बॉलिवूडच्या बाजीराव रणवीर सिंगने नुकताच आपला 35 वा वाढदिवस साजरा केला आहे. रणवीरचे नाव बॉलिवूडच्या सुपरस्टार्समध्ये मोजले जाते कारण त्याने एकापेक्षा जास्त हिट काम केले आहे. यात रामलीला, बाजीराव मस्तानी, पद्मावत, गुंडे, गल्ली बॉय यांचा समावेश आहे. या बहुतेक चित्रपटांमध्ये रणवीरची जोडी दीपिकाबरोबर जोडली होती.

   

ऑनस्क्रीन आणि ऑफस्क्रीन दोन्ही प्रेक्षकांना खूप आवडतात. आज रणवीर दीपिकाचा नवरा असला तरी एक काळ असा होता की त्याचे नाव इतर बॉलिवूड अभिनेत्रींशी जोडले गेले होते. त्याचवेळी एक मुलगीही होती जिच्यासाठी रणवीर वेडे झाले होते, परंतु आता लग्नानंतर ती एका मुलाची आई बनली आहे. तर आज आम्ही त्या मुलीविषयी सांगणार आहोत जिच्याबद्दल कमी लोकांनाच माहिती आहे.

दीपिका आणि अनुष्कापूर्वीही रणवीर दुसऱ्या मुलीच्या प्रेमात होते हे फारच थोड्या लोकांना माहिती असेल. रणवीर हेमा मालिनी आणि धर्मेंद्रची धाकटी मुलगी अहाना देओल यांच्या प्रेमात होता. दोघांनीही बर्‍याच दिवसांपर्यंत एकमेकांना डेट केले. रणवीर आणि अहानाचे अफेअर कॉलेजमध्ये सुरू झाले. मात्र या दोघांच्या नात्यात आदित्य रॉय कपूर आला आणि हे नातं तुटले.

हे वाचा:   लहान मुलीनं केला ऐश्वर्या रायचा ‘तो’ सीन रिक्रिएट, अभिनय पाहून लोकं म्हणाले, “बॉलीवूडमध्ये गाजणार”

काही दिवस रणवीरला डेट केल्यानंतर अहानाने आदित्य रॉय कपूरला डेट केले. त्यामुळे लवकरच हे संबंधही तुटले. यानंतर रणवीरने ‘कॉफी विथ करण’ शोमध्ये या प्रेमाविषयी अनेक खुलासे केले. रणवीरने सांगितले होते की आदित्य कॉलेजमध्ये खूप प्रसिद्ध होता आणि प्रत्येक मुलगी त्याच्याबद्दल विचार करायची.

त्यावेळी मीसुद्धा एका मुलीला वेडा केले होते जी आता मुलाची आई झाली आहे. मी तिच्या मागे चार-पाच वर्षे वेडा होतो, परंतु तिचा माझ्याबरोबर ब्रेकअप झाला. तिने हे फक्त आदित्यमुळे केले होते.

अहानाने 2 फेब्रुवारी 2014 रोजी वैधव वोहरा सोबत लग्न केले. त्यांना आता एक गोंडस मुलगा आहे. विशेष म्हणजे अहाना देओलचे संपूर्ण कुटुंब चित्रपटसृष्टीशी संबंधित आहे. त्याची बहीण ईशा देओलनेही अनेक चित्रपट केले आहेत, परंतु अहाना लाइमलाइटपासून दूर राहिली. आता ती आपल्या कुटुंबासोबत वेळ घालवत आहे.

दुसरीकडे रणवीर सिंगचे नाव इतर बी-टाउन अभिनेत्रींशीही जोडले गेले आहे. ‘लुटेरा’ चित्रपटाच्या वेळी रणवीर सोनाक्षी सोबतच्या अफेयरविषयी चर्चेत होता. बर्‍याच वेळा दोघांना हातात हात घालून फिरताना पाहिले गेले. दोघांनाही टॉरेन्टोच्या एका अवॉर्ड फंक्शनमध्ये एकत्र पाहिले होते. मात्र या दोघांनी कधीही या नात्याला खुलेआम नाव दिले नाही.

हे वाचा:   'अशा प्रकारे अभिनेत्रींचा वापर केला जायचा..' जुने दिवस आठवून मंदाकिनीने केले दुःख व्यक्त.!

त्याचवेळी परिणीती चोप्राबरोबर रणवीरचे नावही जोडले गेले होते. दोघांची केमिस्ट्री चांगलीच पसंत केली जायची. परिणीती चोप्रा ‘लेडीज वि रिकी बहल’मध्ये तिची को-स्टार होती. अशा परिस्थितीत त्यांच्या डेटिंगची बातमी उघडकीस आली. त्यांनी त्यांच्या नात्याबद्दल खुलेपणाने काही सांगितले नाही.

दीपिकाला आपला जीवनसाथी बनवण्यापूर्वी रणवीर अनुष्का शर्मासोबत अफेयरविषयी चर्चेतही होता. असे मानले जाते की दोघेही एकमेकांबद्दल बरेच गंभीर होते. रणवीरने दीपिकाकडे अधिक झुकण्यास सुरवात केली असली तरी अनुष्काने त्याच्यापासून अंतर ठेवले. असे म्हटले जाते की त्यावेळी दीपिकाने अनुष्काशी त्या कारणास्तव मैत्रीदेखील ठेवली नव्हती.

मात्र रणवीर दीपिकाच्या लग्नानंतर हा अंतर्गत कलहही संपला होता. आता रणवीर दीपिकाशी लग्न करून आनंदी आहे, तर अनुष्का विराटसोबत तिच्या विवाहित जीवनाचा आनंद घेत आहे. मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply