आज संजय दत्त ची बायको असती माधुरी दीक्षित…त्या रात्रीच्या कृत्याने बदलले सर्व काही.!

मनोरंजन

बॉलिवूडमध्ये माधुरी दीक्षित अशी अभिनेत्री म्हणून ओळखली जाते जिचे चाहते जगभरात आहेत. हल्लीच माधुरी दीक्षित हिने तिचा 53 वा वाढदिवस साजरा केला. माधुरी दीक्षितचा जन्म १९६७ मध्ये मुंबई येथे झाला आणि तिने अबोध या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. माधुरी दीक्षितची चित्रपटात काम करण्याची इच्छा लहानपणापासूनच होती. जेव्हा ती अवघ्या तीन वर्षांची होती, तेव्हा तिने नृत्य शिकून त्यासाठी तयारी सुरू केली.

   

तिच्या चित्रपटांसोबतच माधुरी दीक्षित बहुतेक तिच्या आयुष्यातील वैयक्तिक कथांबद्दल चर्चेत राहिली आहे. संजय दत्तच्या तिच्या अफेअरच्या बातमीमुळे भारतीय माध्यमांमध्येही बरीच चर्चा रंगली आहे. केवळ नव्वदच्या दशकातच नव्हे तर आजही जेव्हा त्यांच्या नात्याबद्दल प्रश्न पुढे येत असतात.

असंही म्हटलं जात आहे की संजय दत्तने स्वतः म्हटले होते की त्याला माधुरी दीक्षितशी लग्न करायचे आहे, पण जेव्हा संजय दत्तचे नाव 1993 मध्ये मुंबई ब्लास्टमध्ये आले आणि यामुळे तुरुंगात गेला तेव्हा त्यांचा नात्यात तडा जाऊ लागला.

हे वाचा:   राज कुंद्रा बरोबर लग्न करायला तयार नव्हती शिल्पा शेट्टी; तेव्हा तयार झाली जेव्हा राज कुंद्रा यांनी...

असेही म्हटले जाते की संजय दत्तच नव्हे तर माधुरी दीक्षितचीही संजय दत्तशी लग्न करण्याची इच्छा होती, परंतु त्यांच्या नात्यात सर्वात मोठा अडथळा म्हणजे संजय दत्त आधीच विवाहित होता. १९९३ मध्ये खलनायक रिलीज झाला आणि सुपरहिट झाला तेव्हा संजय दत्त एका चित्रपटाच्या शूटिंगसाठी परदेशात गेला होता.

त्याचवेळी त्याची बहीण प्रिया दत्त यांनी फोन करून संजय दत्तला माहिती दिली की त्यांच्यावर टाडा अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. संजय दत्त आपल्या मायदेशी परत येताच पोलिस विमानतळावर त्यांची वाट पाहत होते. विमानतळावरून त्याला थेट तुरूंगात नेण्यात आले. इथेच संजय दत्त आणि माधुरी दीक्षित यांच्यातील संबंध संपुष्टात येऊ लागले.

माधुरी दीक्षित बद्दलची आणखी एक गोष्ट व्हायरल झाली आहे की जेव्हा संजय दत्तची बायोपिक ‘संजू’ येत होती तेव्हा तिने तिच्याशी संबंधित अनेक सीन कट करायला सांगितले होते. माधुरी दीक्षितला तिच्या सुखी आयुष्यात खरोखर कोणतीही उलथापालथ नको होती. मिळालेल्या माहितीनुसार, संजू या चित्रपटात एक सीन होता की संजय दत्तला अटक केली जाते तेव्हा तो एका अभिनेत्रीला फोन करतो.

हे वाचा:   घट"स्फो"टाच्या 5 वर्षांनंतर मलायका-अरबाजच्या नात्याचं सत्य समोर आलं, अभिनेत्री म्हणाली- प्रेग्नन्ट असताना पण तो....

असे मानले जाते की ही अभिनेत्री माधुरी दीक्षित होती. मात्र माधुरी दीक्षित यांनी हे प्रकरण पूर्णपणे नाकारले. ती म्हणाली की या बातम्या कोठून येत आहेत हे माहित नाही आणि या अहवालांमध्ये किती सत्य कमी आहे. मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply