या विवाहित अभिनेत्रीच्या प्रेमात वेडा होता सनी देओल.. नाहीतर दररोज तिच्या आठवणीत हा….

मनोरंजन

बॉलिवूड हीमॅन धर्मेंद्रचा मुलगा सनी देओलची प्रेमकथा वडिलांपेक्षा कमी नाही. एकीकडे लग्न असूनही धर्मेंद्र हेमाच्या प्रेमात इतका वेडा झाला की तिला मिळवण्यासाठी तो काहीही करण्यास तयार होता. सनी देओलच्या अशाच काही प्रेमाच्या कथा आहेत. आपणास हे ऐकून आश्चर्य वाटेल की सनी देओल देखील आधीच लग्न झालेल्या मुलीच्या प्रेमात पडले होते.

   

त्याची प्रेमकथा त्याच्या चित्रपटांसारखीच आहे.त्यांचीही प्रेमकथा यशस्वी झाली नाही. तर आजच्या लेखातून जाणून घेऊया सनी देओल कोणत्या अभिनेत्रीच्या प्रेमात पडला होता. जुन्या अ‍ॅक्शन फिल्ममध्ये सनी देओल एक अतिशय प्रसिद्ध अभिनेता म्हणून ओळखला जात होता. सनी देओलला अ‍ॅक्शन चित्रपट करणे खूप आवडायचे.

बरं त्यावेळी सनीचेही लग्न झाले होते. दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात वेडे होते पण एकमेकांना होऊ शकले नव्हते. ज्या मुलींसाठी सनी वेडा होता त्या मुलीचे नाव जाणून आपल्याला आश्चर्य वाटेल. ती इतर कोणी नव्हती तर बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री “डिंपल कपाडिया” होती. दोघांचेही आधीच लग्न झाले होते.

हे वाचा:   या 5 जणांसोबत होते सारा अली खानचे संबंध, एका सोबत चे खाजगी फोटो लीक, झाली होती बेकाबु ...

त्यावेळी दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले होते. त्यावेळी त्या दोघांचेही फिल्मी करिअर चांगले चालले होते. सनी देओलने बॉलिवूडमध्ये एक खास ओळख निर्माण केली होती. डिंपल त्याच वेळी त्याच्या आयुष्यात आली. डिंपलची कारकीर्दही चांगली चालली होती. दोघेही एकमेकांच्या अगदी जवळ आले. पण हे संबंध फार काळ टिकू शकले नाहीत.

सनी देओल आणि डिंपल कपाडिया यांनी बर्‍याच चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले, यामुळे दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले. ते प्रेमात एवढे वेडे झाले होते कि एकमेकांशिवाय जगणंही त्यांना शक्य नव्हतं. अशी बातमी आहे की सनी देओल आणि डिंपलला बर्‍याच वेळा एकत्र फिरताना पहिले गेले आहे.

सनी देओल आणि डिंपलच्या प्रेमाची गोष्ट अचानक सनीच्या बायकोपर्यंत पोहोचली. त्यांच्या नात्याबद्दल तिला खूप राग आला होता. दुसरीकडे डिंपलचा नवरा म्हणजेच राजेश खन्ना यांनाही या नात्याबद्दल माहिती मिळू लागली होती. मग काय शेवटी सनी आणि डिंपल यांना एकमेकांपासून वेगळं व्हावं लागलं. अशातच सनीची प्रेमकथा अपूर्ण राहिली.

हे वाचा:   “…म्हणून माझे चित्रपट सुपरहिट होत नाहीत”; प्राजक्ता माळीने सांगितले कारण....

मित्रांनो बॉलिवूड मध्ये अशा अनेक प्रेमकथा आहेत ज्या कधीच यशस्वी झाल्या नाहीत, त्यातील हि एक प्रेमकथा सनी आणि डिंपलची होती. हल्लीच सनी च्या मुलाने बॉलिवूड मध्ये एन्ट्री केली आहे, तसेच डिंपल ला सुद्धा एक मुलगी आहे जिचे नाव ट्विन्कल आहे आणि ती आता अक्षय कुमारची बायको आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply