नीता अंबानींचे हे नाद पाहून मुकेश अंबानीही हैराण झाले, करोडोंमध्ये आहेत नीता अंबानींचे हे छंद….

मनोरंजन

मुकेश अंबानी हे भारतातील सर्वात लक्षाधीश व्यक्ती आणि जगातील 9व्या क्रमांकाचे लक्षाधीश व्यक्ती आहेत. मुकेश अंबानी हे त्यांच्या व्यवसाय आणि त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे लोकांमध्ये चर्चेत असले तरी मुकेश अंबानी यांच्या पत्नी नीता अंबानी अनेकदा प्रसिद्धीच्या झोतात राहतात. होय, नीता अंबानी एक यशस्वी बिझनेस वुमन आहेत, त्या मुकेश अंबानी सोबत बिझनेस मॅनेज करण्यात मदत करतात, नीता अंबानी रिलायन्स इंडस्ट्रीज च्या चेअरमन आहेत, त्या धीरुभाई अंबानी इंटरनॅशनल स्कूल च्या मालक देखील आहेत, एकेकाळी त्यांच्याकडे काहीच नव्हते.

   

महिन्याला ₹ 800 फी असणाऱ्या शाळेमध्ये त्या शिकायच्या., पण आज देशभरातील कोणतीही महिला नीता अंबानींची बरोबरी करू शकत नाही. नीता अंबानीचे असे अनेक महागडे छंद आहेत जे जाणून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल, चला तर मग जाणून घेऊया नीता अंबानींबद्दल. कोणते महागडे छंद आहेत?

हे वाचा:   कॅमेरासमोर येताच अभिनेत्रीने घसरवला पदर…ज्यामुळे इंटरनेटवर उडाली खळबळ

देशातील स्मार्ट महिला आणि लाखो हृदयांवर राज्य करणारी उद्योगपती नीता अंबानी आज प्रसिद्धीच्या झोतात आल्या आहेत, जरी नीता अंबानी अनेकदा केवळ आपल्या विलासी शोकांमुळेच चर्चेत राहतात आणि अलीकडे नीता अंबानी पुन्हा एकदा चर्चेत आल्या आहेत. अलीकडे नीता अंबानी तिच्या फुटवेअर कलेक्शनमुळे चर्चेत आहेत. खरं तर, नुकतेच नीता अंबानी यांनी त्यांच्या फुटवेअर कलेक्शनचे काही निवडक फोटो इंटरनेटवर शेअर केले आहेत, जे पाहिल्यानंतर सर्वजण नीता अंबानीबद्दल बोलू लागले आहेत.

त्या फुटवेअर कलेक्शनचे कौतुक करताना दिसत आहेत. यासोबतच नीता अंबानींनी पा”दत्राणे कलेक्शनची किंमतही लोकांसमोर उघड केली आहे, जी जाणून घेऊन लोक अचंबित झाले आहेत, चला जाणून घेऊया नीता अंबानींच्या फुटवेअर कलेक्शनची किंमत.

नुकतीच देशातील सुप्रसिद्ध स्मार्ट महिला नीता अंबानी यांची लोकांमध्ये खूप चर्चा झाली आहे.खरे तर काही काळापूर्वी नीता अंबानी यांनी त्यांच्या फुटवेअर कलेक्शनचे काही फोटो त्यांच्या सोशल मीडिया अकाऊंटवर शेअर केले होते.नीता अंबानी यांनी त्यांचा खुलासाही केला होता. किंमत, ज्यानंतर नीता अंबानी लोकांमध्ये खूप चर्चेत आहेत.

हे वाचा:   देखण्या रवींद्र महाजनींबद्दल मुलगा गश्मीरने केलं असं वक्तव्य, “मी स्मार्ट आहे, पण बाबा…”

नीता अंबानींनी लोकांसमोर उघड केलेली किंमत देखील खूप जास्त असल्याचे बोलले जात आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो, नीता अंबानी यांच्या जवळच एक खास टाच आहे, किंमत ज्याची किंमत 79,600 रुपये आहे. नीता अंबानींच्या सर्व पादत्राणांची किंमत कोटींमध्ये आहे. अनेकांना त्याची किंमत जाणून घेणे खूप आवडते.

Leave a Reply