या अभिनेत्रीला लग्नानंतरही नकोय मूल.. म्हणाली मला फक्त नवऱ्यासोबत ते….

मनोरंजन

आई बनणे ही महिलांची एक प्रकारची तळमळ असते. लग्नानंतर प्रत्येक स्त्रीची लवकरात लवकर आई होण्याची इच्छा असते. प्रत्येक विवाहित जोडप्याची सुद्धा ही इच्छा असते. मूल घरी आल्यावर संपूर्ण कुटुंब आनंदी होते. त्याचप्रमाणे काही कारणास्तव जर लग्नानंतर मुलाचा जन्म झाला नसेल तर मुलाच्या आग्रहामुळे उपचारासाठी डॉक्टरकडेही जातात , पण स्त्रिया मुलाची आई बनतात.

   

पण आज आपण ज्या विषयावर बोलणार आहोत त्यामध्ये या महिला अभिनेत्रींचे मत उलटेच आहे. तिला आई व्हायचं नाही. होय, हे खरं आहे की लग्नानंतरही या अभिनेत्रीला मूल न रहावं असं वाटतं. हे ऐकून आपण आश्चर्यचकित व्हाल. कारण अशी कोणतीही स्त्री नाही जी लग्नानंतरही आई होऊ इच्छित नाही. आपण ज्या अभिनेत्रीबद्दल बोलणार आहोत ती म्हणजे “कविता कौशिक”. तर सर्व गडबड काय आहे ते आपण पाहूया.

अभिनेत्री कविता कौशिकने आपला लॉन्ग टाइम बॉयफ्रेंड रोनित बिस्वास याच्याशी 2 वर्षांपूर्वी लग्न केले होते. दोघेही एकमेकांवर खूप प्रेम करतात आणि त्यांच्या सोशल मीडिया अकाऊंटवरील चित्रांवरून याचा अंदाज येतो. टीव्ही शो एफआयआर प्रसिद्धी मिळालेल्या कविता कौशिकला कित्येकदा विचारले गेले की ती कधी आई होईल आणि कुटुंब कधी वाढेल? मौन बाळगलेल्या कविताने दिलेले उत्तर ऐकून सर्वांनाच आश्चर्य वाटले.

हे वाचा:   पैसा, प्रसिद्धी, 3 बॉयफ्रेंड तरीही आयुष्याच्या शेवटपर्यंत एकटी राहिली अभिनेत्री, निधन अत्यंत हृदयद्रावक

नुकत्याच झालेल्या मुलाखतीदरम्यान कविता म्हणाली की मी आणि माझे पती आम्ही परस्पर संमतीने निर्णय घेतला आहे की आम्ही कधीही पालक होणार नाही. अभिनेत्रीच्या म्हणण्यानुसार, जर वयाच्या 40 व्या वर्षी ती आई झाली तर जेव्हा तिचे मूल 20 वर्षांचे असेल तेव्हा ती व तिचा नवरा 60 वर्षांचा होईल. अशा परिस्थितीत तिला आपल्या मुलांवर अन्याय करायचा नाही. वृद्ध आईवडिलांच्या सेवेत त्यांना त्यांच्या मुलांचे तारुण्य घालवायचे नाहीय.

कविता म्हणाली, “आम्हाला हे जग शांत आणि हलके ठेवायचे आहे आणि आम्ही आधीच गर्दी असलेल्या जगात मुले वाढवू शकत नाही. आणि आम्हाला मुंबईत मुले स्वतःसाठी सोडायची नाहीत.” लहान वयातच रोनितने त्याचे पालक गमावले. माझ्या बाबतीतही कविता म्हणाली. माझ्याकडे एकमात्र मुलासारख्या जबाबदाऱ्या आहेत आणि माझ्या कुटुंबासाठी भाकर मिळवण्यासाठी आणि त्यांच्या पाठीशी उभे राहण्यासाठी मी खूप कष्ट केले.

हे वाचा:   2012 साला पासून अगदी सावली प्रमाणे शाहरुख खान सोबत असणारी नक्की ही महिला आहे तरी कोण..?

कविता म्हणाली, आम्ही मुलांप्रमाणेच जीवनाचा आनंद घेत आहोत. आम्ही जोडप्याच्या सर्व इच्छा पूर्ण करीत आहोत. बर्‍याच वेळा मी माझ्या नवऱ्याला वडिलांप्रमाणे वागवते आणि तो माझ्याशी आईसारखा वागतो. आपल्या आयुष्यातील सर्व अपेक्षा आम्ही पूर्ण करीत आहोत, म्हणून आम्हाला मूल होण्याची किंवा बाळगण्याची गरज वाटत नाही.

डॉन 2 आणि दिलवाले सारख्या चित्रपटात दिसणारे अभिनेता नवाब शाह यांच्याशी जुलै 2015 मध्ये कविता कौशिकचा ब्रेकअप झाला होता. असे म्हटले जाते की कविताचे आई-वडील वेगवेगळ्या धर्मांचे होते म्हणून तिला नवाबाशी संबंध ठेवू दिले नाहीत.

नात्यात काही अन्य मतभेदांमुळे दोघांनीही वेगळे होणे चांगले मानले. नवाबबरोबर ब्रेकअप झाल्यानंतर कविताने तिचा जुना मित्र रोनित विश्वास याला डेट करण्यास सुरवात केली. या दोघांनी 27 जानेवारी 2017 रोजी केदारनाथमधील एका मंदिरात लग्न केले.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply