प्रियंका चोप्राने शेअर केला मुलीचा व्हिडीओ, चेहरा दिसायला लागला कि अभिनेत्रीने ने केले हे कृत्य

मनोरंजन

प्रियांका चोप्रा, हॉलीवूड आणि बॉलीवूड चित्रपटांची एक उत्कृष्ट अभिनेत्री, सध्या तिच्या कामाच्या व्यतिरिक्त तिची मुलगी मालती मेरी चोप्रा जोनाससोबत दर्जेदार वेळ घालवत आहे. प्रियांकाने तिच्या मुलीच्या अनेक झलक सोशल मीडियावर शेअर केल्या आहेत. आता तिने तिची मुलगी मालतीचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती आपल्या मुलीसोबत ‘ससुराल गेंदा फूल’ या बॉलिवूड गाण्याचा आनंद घेताना दिसत आहे.

   

प्रियांका सध्या तिच्या अमेरिकेतील लॉस एंजेलिस येथील घरी आहे. ती मुलगी मालतीला पूर्ण वेळ देत आहे. शनिवारी त्याने मालतीचा हा क्यूट व्हिडिओ शेअर केला. हा व्हिडिओ शेअर करत प्रियांकाने लिहिले की, ‘शनिवारची सकाळ अशी असते…’. हा व्हिडिओ पहा:

15 जानेवारी 2022 रोजी प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास सरोगसीद्वारे त्यांच्या पहिल्या मुलाचे म्हणजेच मालती मेरी चोप्रा जोनास (प्रियांका चोप्रा मुलगी) चे पालक झाले. जन्मानंतर मालती अनेक महिने हॉस्पिटलमध्ये राहिली. यानंतर प्रियांकाने 14 मे रोजी मदर्स डेच्या निमित्ताने आपल्या मुलीचा पहिला फोटो शेअर केला होता. मात्र, या जोडप्याने अद्याप आपल्या मुलीचा चेहरा दाखवलेला नाही.

कामाच्या आघाडीवर प्रियांका चोप्रा आता ‘इट्स ऑल कमिंग बॅक टू मी’ या हॉलिवूड चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय ती रुसो ब्रदर्सच्या ‘सिटाडेल’ या मालिकेतही दिसणार आहे. बॉलीवूडबद्दल बोलायचे तर, प्रियांका आता फरहान अख्तरच्या दिग्दर्शनातील ‘जी ले जरा’ या चित्रपटात काम करणार आहे, ज्यामध्ये तिच्यासोबत कतरिना कैफ आणि आलिया भट्ट देखील दिसणार आहेत.

हे वाचा:   डिलिव्हरीनंतर पुन्हा एकदा ग"रो"दर झाली या प्रसिद्ध युट्यूबरची दुसरी पत्नी, 5 महिन्यांत दुसऱ्यांदा गुड न्यूज .!

Leave a Reply