शाहरुखचे सर्व चित्रपट फ्लॉप व्हावेत अशी गौरी खानची इच्छा होती.? समोर आपले धक्कादायक कारण….

मनोरंजन

बॉलिवूडचा किंग खानची पत्नी गौरी खान ही एखाद्या प्रसिद्ध अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. गौरी खान एक प्रसिद्ध इंटिरियर डिझायनर असण्यासोबतच एक प्रसिद्ध निर्माता देखील आहे. पण तुम्हाला माहित आहे का की शाहरुख खानची पत्नी गौरी तिच्या पतीचे चित्रपट फ्लॉप व्हावे अशी प्रार्थना करायची. एंटरटेनमेंट रिपोर्ट्सनुसार, गौरीने असे केले जेणेकरून शाहरुखला चित्रपटांमधून आराम मिळावा आणि लवकरात लवकर दिल्लीला परतावे.

   

गौरी खान मूव्हीजने अबू जानी आणि संदीप खोसला यांच्या एका जुन्या मुलाखतीत कबूल केले होते की, ती नेहमीच तिचा पती शाहरुख खानला खंबीर पाठिंबा देत आहे हे खरे नाही. तिचा मुद्दा सांगताना गौरी म्हणाली होती की शाहरुख बॉम्बेला आला तेव्हा तिला आनंद झाला नाही, खरं तर शाहरुख इतका मोठा स्टार केव्हा झाला हे तिला कळलंच नाही. गौरी म्हणाली- सुरुवातीला बॉम्बेमध्ये येणे, चित्रपट आणि इतर गोष्टी तिच्यासाठी धक्कादायक होत्या.

हे वाचा:   ४५ वर्षाचे असूनही अक्षय खन्ना या प्रसिद्ध अभिनेत्रीसाठी आहेत अविवाहित.. तिच्या आठवणीत तो आजही....

गौरी खान ने मुलाखतीत सांगितले होते की हे खूप कठीण होते, तिला खरे तर तिचे (शाहरुखचे) चित्रपट फ्लॉप व्हायचे होते. कारण चित्रपट फ्लॉप झाले तर आपण पुन्हा दिल्लीला जाऊ असे त्यांना वाटत होते.

गौरी खान (शाहरुख खानची पत्नी गौरी खान) हिने खुलासा केला होता की, जेव्हा तिचे लग्न झाले तेव्हा ती 21 वर्षांची होती आणि त्यावेळी तिच्यासाठी सर्व काही नवीन होते, मग ते चित्रपट असो किंवा अशा गोष्टी. गौरी म्हणाली की, त्यावेळी तिला वाटायचे की, काहीही काम करू नये आणि शाहरुखने केलेले सर्व काही फ्लॉप व्हावे. गौरीने सांगितले की तिला काय होत आहे ते समजत नाही, ‘दीवाना’ चांगला चालला आहे आणि मग तिला काही समजण्यापूर्वीच ‘दिलवाले’ आला. आणि शाहरुख एवढा मोठा स्टार केव्हा झाला हे त्यांना कळलेही नाही.

हे वाचा:   नवऱ्याच्या सुखापासुन अजूनही वंचित आहेत या अभिनेत्री; एकीचे तर ९ लोकांसोबत लफडे होते.!

गौरी खान तिच्या विधानाचा समारोप करताना म्हणाली, शाहरुख लहानपणापासून, शालेय दिवसात आणि कॉलेजमध्ये नेहमीच टॉपवर असतो. मग तो फुटबॉल असो, हॉकी असो किंवा थिएटर. तिच्यासाठी (गौरी), ज्याला त्याने (शाहरुख) स्पर्श केला तो सोन्यामध्ये बदलेल… गौरी म्हणाली, कदाचित तिने योग्य व्यक्तीची निवड केली असेल, शाहरुखसाठी ती खूप भाग्यवान आहे.

Leave a Reply