दरवाजाची कडी लावून एकट्यानेच बघा या वेब सिरीज; बोल्ड कन्टेन्ट चा मिळेल खजाना.!

मनोरंजन

आज, ओटीटीच्या या युगात, बॉलीवूड चित्रपटांव्यतिरिक्त, वेब सीरिज देखील लोकांच्या आवडत्या आहेत. लोकांना सर्व प्रकारची सामग्री OTT मध्ये बघायला मिळते. हा बोल्ड कंटेंट पाहण्यासाठी लोक आतुर झाले आहेत. त्याचवेळी, बोल्ड कंटेंटची मागणी लक्षात घेऊन निर्मात्यांनी अतिशय हॉट वेब सीरिजची निर्मितीही सुरू केली आहे. तर आज आम्ही तुम्हाला त्या लोकप्रिय वेब सिरीजबद्दल सांगणार आहोत, ज्या तुम्ही खोलीत एकटेच पाहू शकता… OTT वेब सिरीजवर उपलब्ध असलेल्या या वेब सीरिज पाहिल्यानंतर तुम्हाला स्वतःवर नियंत्रण ठेवणे कठीण जाईल. या वेब सिरीज अतिशय बोल्ड कंटेंटने भरलेल्या आहेत.

   

तुमच्या हृदयात रोमान्सची ठिणगी जागृत करणारी अशी वेब सीरिज तुम्ही शोधत असाल, तर तुम्ही मस्तराम की कहानी नावाची वेब सीरिज पाहू शकता. ही वेब सिरीज एका लेखकाभोवती फिरते जी स्वतःची लैंगिक परिस्थितींमध्ये कल्पना करते. या वेब सीरिजमध्ये अनेक बोल्ड सीन्स आहेत.

हे वाचा:   आर्मीची नोकरी सोडून मुंबईला आली होती हि अभिनेत्री; आज आहे बॉलिवूडमधल्या टॉप अभिनेत्रींमध्ये नाव.!

जर तुम्हाला बोल्ड कंटेंट बघायला आवडत असेल तर ALTBalaji ची सर्वात प्रसिद्ध वेब सिरीज गन्दी बात नक्की पहा. या वेब सीरिजमध्ये असलेला बोल्डनेस पाहून तुम्ही नक्कीच रडाल. ही वेब सिरीज अनेक भागात बनवली आहे पण ही वेब सिरीज खूप आवडली. ‘बेकाबू’ या वेबसीरिजमध्ये प्रिया बॅनर्जीने इंटिमेट सीन्समध्ये असा फ्लेवर टाकला आहे की, प्रेक्षकही बेभान होतात. त्यामुळे ही वेब सिरीज एकट्याने पहा.

माया या वेब सीरिजमध्ये तुम्हाला एक्स्ट्रा मॅरिटल स्टोरीसह खूप बोल्ड सीन्स पाहायला मिळतील. ही वेबसिरीज पाहिल्यानंतर तुम्हाला स्वतःवर नियंत्रण ठेवणे कठीण जाईल. तसेच जर तुम्हाला प्रौढ वेब सीरिजचे वेड असेल तर तुम्ही उल्लू अॅपची ‘पलंग तोड’ वेब सीरिज पाहू शकता. या वेब सीरिजमध्ये अनेक बोल्ड सीन्स आहेत, जे पाहून श्वास आणि हृदयाचे ठोके नियंत्रित करणे कठीण होईल.

हे वाचा:   घट"स्फो"टाच्या 5 वर्षांनंतर मलायका-अरबाजच्या नात्याचं सत्य समोर आलं, अभिनेत्री म्हणाली- प्रेग्नन्ट असताना पण तो....

ट्रिपल एक्स अनसेन्सर्ड-5 वेबसिरीजने ओटीटी जगतात खळबळ उडवून दिली. या वेब सीरिजने बोल्डनेसच्या सर्व मर्यादा ओलांडल्या आहेत. तसेच यात अनेक इंटिमेट सीन्स आहेत.जर तुम्हाला एक्स्ट्रा मॅरिटल अफेअर्स, खून आणि सस्पेन्ससह बोल्ड कंटेंट बघायला आवडत असेल तर ही वेब सिरीज फक्त तुमच्यासाठी बनवली आहे. ट्विस्टेड नावाच्या वेब सीरिजमध्ये खूप ‘हॉट’ सीन्स देण्यात आले आहेत.

Leave a Reply