सैफ अली खान ची पत्नी 2 मुलांची आई असून सुध्दा घालवत आहे दुसऱ्या पुरुषासोबत रात्र, या पुरुषाचे नाव ऐकून दंग व्हाल

मनोरंजन

सैफ अली खानला आजच्या काळात कोण ओळखत नाही. कारण सैफ अली खान दुसरा कोणी नसून बॉलीवूडचा एक मोठा आणि प्रसिद्ध अभिनेता आहे ज्याने आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये आतापर्यंत अनेक हिट आणि सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत आणि यामुळेच आज सैफला संपूर्ण देश प्रिय आणि आदर मिळवून देतो.

   

सैफ अली खानच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर, त्याने आतापर्यंत दोन लग्न केले आहेत आणि त्याने 2012 मध्ये त्याची दुसरी पत्नी करीना कपूरशी लग्न केले आणि आज दोघांना दोन मुले देखील आहेत.सध्या सोशल मीडियावर सैफ अली खानचा खूप बोलबाला आहे आणि याचे कारण तिसरी कोणी नसून त्याची स्वतःची पत्नी करीना कपूर खान आहे.

कारण नुकतेच करीनाचे काही फोटो आज मीडियासमोर आले आहेत, जे पाहून हे स्पष्ट होते की, आजकाल करीना तिची रात्र काही गैर-पुरुषांसोबत घालवते.

हे वाचा:   “असित मोदी कलाकरांना लावतात भी'क मागायला”; तारक मेहता…’फेम अभिनेत्रीचा धक्कादायक खुलासा....

या लेखात पुढे, आम्ही तुम्हाला सांगू की हा पुरुष नसलेला कोण आहे आणि करीना तिच्यासोबत तिच्या रात्री का घालवते.करीना कपूर गेल्या काही काळापासून गैर-पुरुषांसोबत रात्री घालवत आहे, दोघांमधील जवळीक वाढू लागली आहे.

याचे कारण म्हणजे करीना कपूर ही भारतातील सर्वात मोठी आणि सर्वात सुंदर अभिनेत्री आहे आणि तिने बॉलीवूडमध्ये अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि खूप नाव, सन्मान आणि प्रसिद्धी मिळवली आहे. याचा अंदाज यावरून लावता येतो की लाखो नाही तर करोडो लोक करिनाला तिच्या सोशल मीडियावर फॉलो करतात.

सध्या करीना सोशल मीडियावर चर्चेत असून तिच्याबद्दल सर्वत्र चर्चा सुरू आहे. कारण काही काळापूर्वी सैफ अली खानची पत्नी आणि दोन मुलांची आई असलेल्या करीना कपूरबद्दल एक बातमी समोर आली होती की, काही काळापासून करीना तिची रात्र काही गैर-पुरुषांसोबत घालवत आहे.

हे वाचा:   दगडासारख्या चेहऱ्यामुळे कोणीच घेत नव्हते चित्रपटात, जाणून घ्या अभिनेता अमरीश पुरीची कहाणी आणि पाहा फोटो....

आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा नॉन-मॅन दुसरा तिसरा कोणी नसून मनीष मल्होत्रा ​​हा बॉलिवूडचा प्रसिद्ध व्यक्तिमत्व आहे. आम्ही तुम्हाला लेखात पुढे सांगूया की करीना आणि मनीषच्या रात्री एकत्र घालवण्याचे कारण काय आहे आणि दोघेही रात्रभर काय करतात.करीना कपूर रात्रभर मनीष मल्होत्रासोबत राहते, दोघेही रात्रभर हे काम करतात,आत्तापर्यंतचा लेख वाचून तुम्हा सर्वांना समजले असेल की, नुकतीच सैफ अली खानची पत्नी करीना कपूरबद्दल एक बातमी समोर आली आहे.

तिच्या रात्र निघून जात आहेत. बॉलीवूडमधील प्रसिद्ध व्यक्तिमत्व मनीष मल्होत्रासोबत. कारण करीना आणि मनीष दोघेही खूप दिवसांपासून चांगले मित्र आहेत. आणि मनीष हा करिनाचा पती सैफचा चांगला मित्रही आहे. यामुळेच करीना तुमचा प्रिय मित्र मनीष मल्होत्रासोबत रात्री उशिरा पार्ट्या करते आणि तिला काही हरकत नाही.

Leave a Reply