स्वतः 2 लग्न करणाऱ्या श्वेता तिवारीला तिची मुलगी पलकला ठेवायचं आहे अविवाहित, कारण जाणून तुम्ही पण हैराण व्हाल

मनोरंजन

प्रसिद्ध टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारी हिला कोण ओळखत नाही. श्वेताने तिच्या करिअरमध्ये अनेक टीव्ही मालिकांमध्ये काम केले आहे. याशिवाय तिने अनेक भोजपुरी चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. मी तुम्हाला सांगतो, श्वेताने तिच्या करिअरमध्ये मोठे स्थान मिळवले पण तिचे वैयक्तिक आयुष्य खूप गोंधळात टाकणारे होते. त्यांनी आयुष्यात दोनदा घटस्फोटाचा सामना केला आहे. आता अशा परिस्थितीत श्वेता तिवारी म्हणते की तिची मुलगी पलक तिवारीने लग्न केले नाही तर बरे. याशिवाय श्वेता तिवारीने तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल अनेक गोष्टी सांगितल्या. जाणून घेऊया काय म्हणाली श्वेता?

   

दोनदा घटस्फोट घेतल्यानंतर श्वेता तुटली

श्वेता तिवारीने तिच्या करिअरच्या सुरुवातीला 1998 मध्ये राजा चौधरीसोबत लग्न केले होते. लग्नानंतर त्यांच्या घरात मुलगी झाली, तिचे नाव पलक तिवारी आहे. पण 2012 मध्ये त्यांचे लग्न मोडले. यानंतर पलकने आपल्या मुलीसोबत नवीन आयुष्य सुरू केले. याच दरम्यान त्याच्या आयुष्यात अभिनेता अभिनव कोहली आला.

त्यानंतर 2013 मध्ये दोघांनी लग्न केले. आणि मग त्यांच्या घरी एक मुलगा जन्माला आला ज्याचे नाव रेयांश आहे. पण 2019 पर्यंत त्यांच्यातील संबंध बिघडले. अशा परिस्थितीत दोघांनीही एकमेकांपासून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला. श्वेताचे दोन्ही लग्न यशस्वी झाले नाही. अशा परिस्थितीत त्यांनी आपली मुलगी पलक तिवारी हिला लग्न न करण्याचा सल्ला दिला.

हे वाचा:   अरुंधतीच्या आईला आणि बहिणीला पाहिलंत का.? खूपच सुंदर दिसते तिची बहीण, पहा फोटो....

नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीदरम्यान, तिच्या तुटलेल्या लग्नांबद्दल बोलताना श्वेता तिवारी म्हणाली, “मी माझे पहिले लग्न वाचवण्याचा प्रयत्न केला, कारण माझे पालनपोषण असे होते की सर्वकाही समजले पाहिजे. मात्र, दुसऱ्या लग्नात मी वेळ वाया घालवला नाही. मला माहित होते की ते खराब झाले तर ते आणखी वाईट होणार आहे. मी कितीही प्रयत्न करूनही ते वाचवू शकणार नाही. एका बिंदूनंतर, मी ते संपवण्याचा निर्णय घेतला.

लोक काय म्हणतील याचा मी क्षणभरही विचार केला नाही. जर मी स्वत:ला कमवू शकलो तर मी त्यात बरा आहे. माझ्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवनातून लोकांचे मनोरंजन होऊ शकते. जेव्हा तुम्ही लोकांच्या विचारसरणीला महत्त्व देत नाही तेव्हा तुमच्याकडे येऊन काहीही विचारण्याची त्यांची हिंमत होत नाही.

श्वेता तिवारी आपली मुलगी पलक तिवारी हिला म्हणते, “माझा लग्नावर विश्वास नाही. मी माझ्या मुलीलाही लग्न न करण्याचा सल्ला दिला आहे. हे तिचे आयुष्य आहे आणि तिला ते कसे जगायचे आहे हे मी ठरवत नाही. पण कोणतेही पाऊल उचलण्यापूर्वी मला नीट विचार करायचा आहे. फक्त तुम्ही रिलेशनशिपमध्ये आहात म्हणून लग्नात बदलण्याची गरज नाही. आयुष्यात लग्न होणं खूप गरजेचं आहे आणि लग्नाशिवाय आयुष्य कसं जाईल, असं होऊ नये.

हे वाचा:   'या' चित्रपटातून कॉपी केलेत शाहरुखच्या जवानचे सीन्स.? आता दिग्दर्शकावर होतोय कंटेन्ट चो'री'चा आ'रो'प..!

म्हणजेच प्रत्येक लग्न वाईट नसते. माझे अनेक मित्र आहेत जे सुखी वैवाहिक जीवन जगत आहेत आणि मी त्यांच्यासाठी आनंदी आहे. पण मी असे अनेक मित्र पाहिले आहेत जे त्यांच्या वैवाहिक जीवनात तडजोड करत आहेत, जे त्यांच्या आणि त्यांच्या मुलांसाठी योग्य नाही.”

श्वेता पुढे म्हणाली, “मला माझ्या मुलीला सांगायचे आहे की, जे तुला आनंदी करते ते करावे. पण समाजाच्या दबावाखाली ते करू नका. आपण संधीवर सोडू शकत नाही. कारण जे योग्य नाही ते अजूनही योग्य होणार नाही आणि ते वाईटही असू शकते.

Leave a Reply