एकाच वेळी 4 मुलांना डेट केले दीपिका पदुकोणने, पत्नीचे हे बोलणे ऐकून रणवीर सिंगला धक्काच बसला..

मनोरंजन

आजकाल, बॉलीवूड चित्रपट निर्माता करण जोहरने त्याच्या चॅट शो कॉफी विथ करण  8वा सीझन सुरू केला आहे. शोच्या 8 व्या सीझनचे पहिले पाहुणे होते इंडस्ट्रीतील पॉवर कपल रणवीर सिंग आणि दीपिका पदुकोण. कॉफी विथ करणच्या सोफ्यावर रणवीर आणि दीपिका त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित अनेक रहस्ये उघड करताना दिसले.

   

कॉफी विथ करण 8 मध्ये अभिनेत्री दीपिका पदुकोणने रणवीर सिंगसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल एक धक्कादायक खुलासा केला आहे ज्याने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. दीपिकाने रणवीरसोबतच्या नात्याबद्दल असे काही सांगितले की तिला सोशल मीडियावर चांगलेच ट्रोल केले जात आहे. वास्तविक, करण जोहरच्या कॉफी विथ करण च्या सीटवर बसून, दीपिकाने स्वत: उघड केले की तिला एकाधिक भागीदारांमध्ये रस आहे.

हे वाचा:   माधुरी दीक्षितला नकार देत सुरेश वाडकर यांनी या सुंदर गायिकेशी लग्न केले, पाहा फोटो....

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, ज्या काळात दीपिका पदुकोण आणि रणवीर सिंगची गुप्त प्रेमकथा दररोज मीडियाच्या चर्चेचा भाग बनत होती. पण अभिनेत्रीने सांगितले की, सुरुवातीला ती रणवीरबाबत गंभीर नव्हती. एवढेच नाही तर तिने सांगितले की, ती अभिनेत्यासोबत ओपन रिलेशनशिपमध्ये आहे. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे दीपिका रणवीरसोबत एकाच वेळी 1, 2 नाही, 3 नाही तर 4 मुलांना डेट करत होती.

रणवीर सिंगबद्दल गंभीर असण्याबद्दल, अभिनेत्री म्हणाली की ‘मला अविवाहित राहायचे होते कारण मी आधीच दोन अत्यंत कठीण नातेसंबंधांमधून बाहेर आले आहे. त्यावेळी मला कोणाशी बांधिलकी जपायची नव्हती. सुरुवातीला मी रणवीरसोबतही गंभीर नव्हते, पण जेव्हा त्याने मला लग्नासाठी प्रपोज केले तेव्हा मी गंभीर झाले. दीपिका पदुकोणचे क्लिक इंटरनेटवर व्हायरल होत असून दीपिकाला म्हणणे आवडले नसल्याचे दिसते. यामुळे ट्रोलर्सनी त्याच्यावर ताशेरे ओढले आहेत.

Leave a Reply