पुन्हा एकदा होणार आहे ऐश्वर्या रायच्या घरी नवीन पाहुण्याचं आगमन, पहा सुंदर फोटोस….

मनोरंजन

माजी मिस वर्ल्ड आणि बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन आपल्या चाहत्यांच्या हृदयावर दीर्घकाळ राज्य करत आहे. आपल्या आकर्षक अभिनयाने आणि सौंदर्याने प्रेक्षकांची मने जिंकणाऱ्या ऐश्वर्याची एक झलक पाहण्यासाठी तिचे चाहते उत्सुक आहेत.

   

तिच्या अभिनय कौशल्य आणि सौंदर्यासाठी ऐश देशातच नाही तर परदेशातही प्रसिद्ध आहे. तसे, बच्चन कुटुंबाची सून ऐश्वर्या राय बच्चन अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. पण सध्या ऐश्वर्या राय बच्चन एका खास कारणामुळे चर्चेत आहे.

खरं तर, आजकाल अभिनेत्री तिच्या काही ताज्या फोटोंमुळे एकदाच चर्चेत आहे. या फोटोंमध्ये अभिनेत्रीचा पती अभिषेक बच्चन आणि मुलगी आराध्या बच्चन देखील दिसत आहेत. मात्र, हे फोटो पाहून चाहत्यांच्या संवेदनाच उडाल्या आहेत. आणि अभिनेत्रीच्या गर्भधारणेच्या अफवा वणव्यासारख्या पसरू लागल्या आहेत. अभिनेत्रीचे ताजे फोटो पाहता, ऐश्वर्या राय बच्चन पुन्हा आई होणार आहे का, असा समज बांधला जात आहे.

हे वाचा:   दीपिका पदुकोणचे दःख आले बाहेर म्हणाली- त्यांनी मला ब्रे’स्ट साइज वाढवण्याचा सल्ला दिला आणि…

फोटोंमध्ये अभिनेत्री काळ्या ऑफ शोल्डर ड्रेसमध्ये दिसत आहे. यादरम्यान अभिनेत्री नो मेकअप लूकमध्ये दिसत आहे, परंतु सर्व फोटोंमध्ये अभिनेत्रीचे वजन थोडे वाढलेले दिसत आहे. इतकंच नाही तर फोटो क्लिक करताना अभिनेत्री तिचं पोट लपवतानाही दिसत आहे.

एका फोटोमध्ये अभिनेत्री तिचे पोट हाताने झाकताना दिसत आहे. तर काही चित्रात ती बसलेली दिसत आहे. अशा स्थितीत हे फोटो पाहून त्याचे चाहते अंदाज बांधत आहेत. कदाचित त्याची आवडती अभिनेत्री गर्भवती आहे.

सोशल मीडियावर हे फोटो पाहून ऐशच्या प्रेग्नन्सीबाबत समज बांधली जात असली तरी बच्चन कुटुंबीयांकडून याबाबत कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही. ऐश्वर्याने गेल्या काही काळापासून मीडिया आणि लाइमलाइटपासून अंतर ठेवले आहे.

Leave a Reply