मुलीच्या प्रियकरासोबत आईने बनवले संबंध, जेव्हा मुलीला समजले तेव्हा….

जरा हटके

नात्याची तार किती नाजूक असते हे समजणे फार कठीण आहे. आईही मुलीच्या प्रियकराच्या प्रेमात पडली आणि त्याच्याशी शारीरिक संबंध ठेवू लागली. हा प्रकार मुलीला समजताच ती घाबरली. खरं तर, आपल्या प्रियकराचे तिच्या आईसोबत प्रेमसंबंध असल्याचे पाहून मुलगी घाबरली होती. त्यामुळे मुलीचे तिच्या प्रियकरासोबतचे नाते तोडले.

टिकटॉकवर मुलीने तिच्यासोबत घडलेल्या या घटनेबद्दल सांगितले. या व्हिडिओच्या माध्यमातून तिने आपल्या आयुष्यातील एक भयानक घटना उघड केली आहे. मुलीने कबूल केले की ती 17 वर्षांची असताना तिने 21 वर्षांच्या मुलाशी डेट केले होते. पुढे दोघेही प्रेमात पडले. त्यानंतर तिचा प्रियकर घरी ये-जा करू लागला.

मुलीने खुलासा केला की तिचा प्रियकर अनेकदा तिच्या घरी यायचा आणि आई-वडिलांना कामात मदत करायचा. तिची आई आणि तिचा प्रियकर एकाच वेळी जवळ येत असल्याचे तरुणीच्या लक्षात येऊ लागले. किशोरीने दावा केला की तिने अनेकदा तिची आई आणि तिचा प्रियकर एकत्र विनोद करताना आणि हसताना पाहिले. पण एके दिवशी तिला काहीतरी दिसले ज्यामुळे तिचे मन उडाले.

हे वाचा:   धावत्या बसमध्ये कंडक्टरनं ठेवले महिलेसोबत श-री-रसंबंध; प्रवाशाने VIDEO काढू लागताच म्हणतो....

मुलीने दावा केला की तिने घटना मागे सोडण्याचा प्रयत्न केला, परंतु तिच्या प्रियकराला आणि त्याच्या आईला अंधार पडल्यानंतर  काम करण्यासाठी खाली जाण्यापासून रोखू शकली नाही. त्यानंतर, तिच्या वाढदिवसाच्या दिवशी, ती तिच्या प्रियकरासोबत डिनरला गेली होती. तिच्या प्रियकराच्या फोनवर, ती त्यावेळी तिच्या आईचे स्पष्ट संदेश वाचत होती.

या गोष्टीचा तिला राग आला आणि तिने सर्व प्रकार वडिलांना सांगितला. वडिलांनी आईला विचारण्यापूर्वीच आई कपडे आणि गाडी घेऊन पळून गेली होती. आज या घटनेला चार वर्षे पूर्ण होत आहेत. तिची आई आता आपल्या मुलाचे संगोपन करत आहे आणि आता ती तिच्या प्रियकरासोबत राहते.

Leave a Reply