उर्वशी रौतेला आली पंत ची आठवण; कपाळावर कुंकू लावून म्हणाली “मी तुझ्यासोबत हवं ते….”

मनोरंजन

बॉलिवूडची प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री उर्वशी रौतेला नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. कधी ती तिच्या एखाद्या फोटोने चर्चेत असते तर कधी व्हिडिओमुळे चर्चेत येते. त्याच वेळी, ती भारताचा लोकप्रिय क्रिकेटर ऋषभ पंतच्या नावाने देखील चर्चेचा भाग बनते. उर्वशी रौतेला सध्या तिच्या नवीन फोटोमुळे चर्चेत आहे. नवीन चित्रासोबतच त्याने जे लिहिले आहे तेही चाहत्यांचे आणि सोशल मीडिया वापरकर्त्यांचे लक्ष वेधून घेत आहे. उर्वशीने तिचा फोटो शेअर करण्यासोबतच एक अप्रतिम कॅप्शनही दिले आहे.

   

उर्वशी सोशल मीडियावर चर्चेत असते. सोशल मीडियावर त्याची खूप मजबूत फॅन फॉलोअर आहे. उर्वशीला इंस्टाग्रामवर ५ कोटी ७८ लाख (५८.७ मिलियन) पेक्षा जास्त लोक फॉलो करतात. 28 वर्षीय उर्वशीने नुकत्याच शेअर केलेल्या फोटोमध्ये ती साडीत दिसत आहे. इतकंच नाही तर ती सिंदूर लावून सजली आहे.

हे वाचा:   चित्रपटात काम मिळवण्यासाठी शा’री’रिक सं’बंधाची मागणी ठेवली होती या 5 अभिनेत्रींसमोर.!

उर्वशीचा हा फोटो खूप लाइक केला जात आहे. हा फोटो शेअर करताना अभिनेत्रीने लिहिले आहे की, “प्रेमात असलेल्या प्रेयसीसाठी सिंदूरापेक्षा मौल्यवान काहीही नाही… सर्व विधी रीतिरिवाजांसह असावेत, मी माझे संपूर्ण आयुष्य तुझ्यासोबत घालवले आहे…” ही पोस्ट सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहे. पुढे कॅप्शनमध्ये तिने हार्ट इमोजी देखील बनवला आहे.

तुम्हाला सांगतो की उर्वशी रौतेला सध्या ऑस्ट्रेलियात आहे. ऑस्ट्रेलियातील स्वतःचा हा नवा फोटो त्याने शेअर केला आहे. याला लाखो लाईक्स मिळाले आहेत. वृत्त लिहेपर्यंत या फोटोला 6 लाख 8 हजारांहून अधिक सोशल मीडिया यूजर्सनी लाईक केले आहे. अभिनेत्रीच्या फोटोवर चाहते आणि यूजर्सही भरपूर कमेंट करत आहेत.

उर्वशीच्या या पोस्टवर अनेक सोशल मीडिया यूजर्सनी ऋषभ पंतचे नाव घेऊन अभिनेत्रीची खिल्ली उडवली. एका यूजरने लिहिले की, “उर्वशी थांब, जर ऋषभ भैया तुझ्या प्रेमात पडला असेल तर तो स्वतः एक पाऊल पुढे टाकेल. स्वत:ला इतके कमी करू नका.” एकाने लिहिले की, “ऋषभ पंत भाई मान्य करतील की आम्ही तुमच्यासोबत आहोत.”

हे वाचा:   आशिष विद्यार्थीच्या दुसऱ्या लग्नानंतर पहिली बायकोला बसला ४४० चा करंट; सोशल मीडियावर केलं दुःख व्यक्त....

एकाने लिहिले, “पंत सापडणार नाही”. दुसर्‍या युजरने कमेंट केली की, “जर काही असेच चालू राहिले तर वर्ल्ड कप माहीत नाही.” भाऊ आणि वहिनी नक्कीच ऑस्ट्रेलियात असतील. एकाने टिप्पणी केली की, “हे सिंदूर ऋषभ पंतसाठी आहे का? ते काहीही असो, प्रेम चांगले वाटते. भाभीजी चालू ठेवा”.

Leave a Reply