जगातील सर्वात महागडी पर्स घेऊन फिरते नीता अंबानी, सापाच्या स्किन पासून बनलेली पर्सची किंमत जाणून शॉक व्हाल.!

मनोरंजन

भारतातील सर्वात श्रीमंत कुटुंबातील म्हणजेच अंबानी कुटुंबातील नीता अंबानी यांना कोण ओळखत नाही. नीता अंबानी आपल्या महागड्या छंदासाठी दररोज चर्चेत असतात. 1985 मध्ये देशातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती मुकेश अंबानी यांच्याशी लग्न केल्यानंतर नीता अंबानी राणीप्रमाणे जगतात. नीता अंबानी यांच्याकडे अशा अनेक मौल्यवान वस्तू आहेत ज्या जगात फक्त त्यांच्याकडे आहेत.

   

याशिवाय नीता अंबानींकडे अशी मौल्यवान पर्स आहे ज्याला जगातील सर्वात महाग पर्स म्हटले जाते. नीता अंबानी यांच्या आलिशान कार ते शूज, दागिने आणि इतर सामान दररोज चर्चेत असले आणि त्यांच्याकडे भरपूर कलेक्शन आहे, परंतु त्यांच्याकडे एक बॅग देखील आहे जी काही थोरांकडेच आहे. नीता अंबानींच्या या पर्सची खासियत जाणून घेऊया?

नीता अंबानी 2015 मध्ये लॅक्मे फॅशन वीकमध्ये दिसल्या होत्या. यावेळी त्याच्या हातात जगातील सर्वात महागडी पर्स दिसली. 37 व्या एजीएम दरम्यान, नीता अंबानी ग्लॅमरस गुलाबी हर्म्स बर्किन बॅगसह दिसल्या, ज्याची किंमत 48,42,337 रुपयांपेक्षा जास्त असल्याचे सांगण्यात आले.

हे वाचा:   तोच चेहरा, तीच स्टाईल, हुबेहुब काजोलसारखी दिसणारी ही मुलगी, अजय देवगणही खाली धोका....

याशिवाय 2013 मध्ये नीता अंबानी यांनी ब्रिटनचे प्रिन्स चार्ल्स आणि डचेस ऑफ कॉर्नवॉल कॅमिला यांचीही भेट घेतली होती. यावेळी नीता अंबानी गोल्डन कलरच्या स्पार्कलिंग क्लचमध्ये दिसल्या. नीता अंबानींच्या हातात दिसलेली ही बॅग सापाच्या कातडीचा ​​वापर करून बनवण्यात आली होती. एवढेच नाही तर या बॅगेत २४० मौल्यवान हिरे जडले होते आणि १८ कॅरेट पांढऱ्या सोन्याचे कामही करण्यात आले होते, त्यावेळी सोशल मीडियावर त्याची किंमत सुमारे २.६ कोटी रुपये असल्याचे सांगण्यात आले.

विशेष म्हणजे हा प्रकार नीता अंबानींसह श्रीमंत लोकांकडेच आहे. नीता अंबानी यांच्याशिवाय हॉलिवूड अभिनेत्री किम कार्दशियन, व्हिक्टोरिया बेकहॅम, हर्ट इव्हेंजेलिस्टा, डोनाल्ड ट्रम्प यांची मुलगी मेलानिया ट्रम्प यांच्याकडे या प्रकारची पर्स आहे. याशिवाय नीता अंबानी अनेकदा जिमी छू, चॅनेल आणि गोयार्ड सारख्या महागड्या ब्रँडच्या हँडबॅग घेऊन जाताना दिसतात. या हँडबॅगची किंमतही सुमारे 30 ते 40 लाख रुपये आहे.

हे वाचा:   सलमान खानचा ऐश्वर्या रायच्या घराबाहेर घातला राडा; नेमकं काय घडलं होतं 'त्या' रात्री?

नीता अंबानी यांच्याकडे जगातील सर्वात महागडी कार आहे. रिपोर्टनुसार, नीताची ही कार भारतात उपलब्ध नाही, पण ती खास परदेशातून मागवण्यात आली आहे. ही कार जर्मनीची लक्झरी कार निर्माता कंपनी ऑडीची स्पेशल एडिशन कार ‘ऑडी ए9 कॅमेलियन’ आहे, ज्याची किंमत 90 कोटी आहे.

मात्र, भारतात पोहोचेपर्यंत या कारची किंमत १०० कोटींच्या घरात जाते. याशिवाय नीताच्या कार कलेक्शनमध्ये मर्सिडीज-बेंझ एस क्लास, बेंटले कॉन्टिनेंटल फ्लाइंग स्पर, रोल्स रॉयस फॅंटम आणि बीएमडब्ल्यू 7 सीरीज सारख्या अनेक वाहनांचा समावेश आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply