वयाच्या 19 व्या वर्षी कंगनाने 39 वर्षीय विवाहित पुरुषाला बनवले बॉयफ्रेंड, अनेक रात्री एकत्र घालवल्या….

मनोरंजन

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अनेकदा आपल्या वक्तव्यांमुळे चर्चेत राहणारी अभिनेत्री कंगना रणौत पुन्हा एकदा चर्चेचा विषय बनली आहे. वास्तविक, यावेळी ते चर्चेचा विषय बनण्यामागचे कारण त्यांचे कोणतेही वादग्रस्त विधान नसून त्यांची जुनी गोष्ट आहे. कंगना राणौत बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील एक अभिनेत्री आहे जी तिच्या स्पष्टवक्ते शैलीसाठी ओळखली जाते.

   

अनेक अभिनेते आणि अभिनेत्रींबाबत कंगना रणौतची वादग्रस्त विधाने सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. बरेच लोक कंगना रणौतला अटेन्शन सीकर म्हणतात, लोकांचा असा विश्वास आहे की कंगना रणौत केवळ बातम्यांमध्ये राहण्यासाठी तिची वादग्रस्त विधाने करते.

बॉलीवूड इंडस्ट्रीची क्वीन म्हणून ओळखली जाणारी अभिनेत्री कंगना रणौतचे अनेक बॉलिवूड स्टार्ससोबत अफेअर होते. वास्तविक, तिने तिच्या आयुष्यात अनेकदा नवीन बॉयफ्रेंड बनवले आणि नंतर त्यांच्याशी ब्रेकअप केले. पण कंगना राणौत ज्यांच्यासोबत सर्वात वादग्रस्त नातं आहे ते म्हणजे आदित्य पांचोली. बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेता आदित्य पांचोली हे नाव सर्वांनाच माहीत आहे. कंगना रनौतचे आदित्य पांचोलीसोबतचे नाते बरेच वादग्रस्त होते हे तुम्हाला माहीत असेल.

हे वाचा:   Miss India Aishwarya Rai Bachchanलाअटक.. बच्चन कुटुंबियांच्या नावाला काळिमा..

तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की, जेव्हा कंगना रणौत आणि आदित्य पांचोली रिलेशनशिपमध्ये होते तेव्हा कंगना रणौत फक्त 19 वर्षांची होती. इतकंच नाही तर आदित्य पांचोलीचंही त्यावेळी लग्न झालं होतं. ही घटना अशा वेळी घडली जेव्हा कंगना रणौतने बॉलिवूड इंडस्ट्रीत प्रवेश केला नव्हता. बॉलीवूड इंडस्ट्रीत प्रवेश केल्यावरच ती आदित्य पांचोलीच्या प्रेमात पडली, मग तो विवाहित असला तरीही.

आदित्य पांचोलीची पत्नी जरीना हिला कंगना रनौत आणि आदित्य पांचोली यांच्या नात्याची माहिती मिळाली. करीनाला कळल्यानंतरही कंगना रनौत आदित्य पांचोलीसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. पण त्यांचे नाते फार काळ टिकू शकले नाही आणि त्यांनी एकमेकांशी संबंध तोडले. ब्रेकअप झाल्यानंतर दोघांनी एकमेकांवर खूप गंभीर आरोप केले होते.

Leave a Reply