वयाच्या ५५ ​​व्या वर्षी माधुरी दीक्षितला चढतेय जवानी, छोटा ड्रेस घातल्याने ठरली उफ्स क्षणाची शि”कार….

मनोरंजन

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये अभिनेत्री रोजच ओप्स मोमेंट्सच्या शिकार होताना दिसतात. कधी त्यांच्या एखाद्या तारेमुळे असे घडते तर कधी त्यांच्याच कपड्यांच्या चुकीमुळे असे घडते. अलीकडेच, माधुरी दीक्षित या ज्येष्ठ अभिनेत्रीचा एक फोटो खूप वेगाने व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये ती ओप्स मोमेंटची शिकार होताना दिसत आहे. माधुरी दीक्षितला बॉलीवूडच्या शास्त्रीय अभिनेत्रींपैकी एक मानले जाते आणि पडद्यावरही ती अतिशय सुसंस्कृत लूकमध्ये दिसते.

   

आजकाल माधुरी छोट्या पडद्यावरील अनेक शोमध्ये जजच्या भूमिकेत दिसत आहे. अलीकडेच, माधुरी दीक्षितचा एक फोटो खूप वेगाने व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये तिने खूपच लहान ड्रेस घातला आहे ज्यामुळे ती ओप्स मोमेंटची शिकार झाली आहे.

90 च्या दशकातील सर्वात सुंदर आणि सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रींपैकी एक असलेल्या माधुरी दीक्षितचा एक फोटो सध्या खूप वेगाने व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये 55 वर्षांची माधुरी दीक्षित एका उफ्स क्षणाला बळी पडताना दिसत आहे. साधारणपणे, पडद्यावर आणि वास्तविक जीवनात, माधुरी दीक्षित साडी आणि देसी पोशाखात दिसते. पण एका फंक्शनला जाताना माधुरी दीक्षितने निळ्या रंगाचा गाऊन निवडला जो तिच्यासाठी अडचणीचा ठरला.

हे वाचा:   अभिनेते नाना पाटेकर यांचे एकाचवेळी होते दोन अभिनेत्रींसोबत संबध, पकडल्यावर बरीच मारहाण झाली

माधुरी सहसा छोटे कपडे घालत नाही, पण या फंक्शनला जाण्यासाठी तिने हा ड्रेस नेला होता जो तिच्यासाठी खूप महागडा ठरला होता कारण नुकत्याच व्हायरल झालेल्या तिच्या फोटोमध्ये तिचा ड्रेस खूपच छोटा दिसत आहे. अभिनेत्री सुद्धा ओप्स मोमेंटची शिकार झाली आहे.

९० च्या दशकातील सर्वात सुंदर अभिनेत्री म्हणून ओळखली जाणारी बॉलिवूड अभिनेत्री माधुरी दीक्षित आजही फिल्मी दुनियेत सक्रिय आहे आणि तिच्या सौंदर्याच्या चर्चा आजही बॉलिवूडच्या कॉरिडॉरमध्ये ऐकायला मिळतात. अलीकडेच, माधुरी दीक्षितचा एक फोटो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये ती निळ्या रंगाच्या गाऊनमध्ये ओप्स मोमेंटला बळी पडताना दिसत आहे.

वास्तविक माधुरी दीक्षितला एका शोमध्ये जायचे होते जिथे तिचा ड्रेस ही एक मोठी समस्या बनली होती. माधुरी दीक्षित जवळपास २ तास या फंक्शनमध्ये राहिली आणि यादरम्यान तिचा ड्रेसच तिच्यासाठी लाजिरवाणा ठरला. या अपघातानंतर माधुरी दीक्षितने लहान कपडे घालणे सोडून दिल्याचे सांगितले जात आहे. ५५ वर्षीय माधुरी दीक्षित आगामी काळात अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply