करोडोंची संपत्ती असूनही घरच्यांपासून लपून ऐश्वर्या करते असे काम….

मनोरंजन

बॉलीवूड अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन खूप सुंदर आहे, ती करोडो रूपयांची मालकीण आहे, तिला तिचं कुटुंब आणि तिचं करिअर खूप चांगलं सांभाळावं लागतं, त्यामुळेच कुटुंबही तिच्यावर खूश आहे. ऐश्वर्याच्या शहाणपणाने सगळेच प्रभावित झाले आहेत. सगळ्यांनाच आवडते. ऐश्वर्याचा साधेपणा, हेच कारण आहे की, तिच्या चित्रपट कारकिर्दीत उंची गाठूनही, ऐश्वर्याने तिचे कुटुंब अतिशय सुंदरपणे हाताळले आणि नुसते हाताळलेच नाही तर तिच्या शहाणपणाने ती आजही या कुटुंबाचा एक भाग आहे.

   

सोबतच ती आपली मुलगी आराध्या हिला तिच्या भूमीशी जोडून राहण्यासाठी प्रत्येक गोष्टीचे पालनपोषण देखील करते, पण दरम्यान, आज आम्ही तुम्हाला ऐश्वर्याच्या अशाच एका निवडीबद्दल सांगणार आहे, जे ऐकल्यानंतर तुम्हीही आश्चर्यचकित व्हाल. जर तुम्हाला असे वाटत असेल. करोडो रुपयांची मालकीण असलेल्या ऐश्वर्या रायची निवड देखील करोडो रुपयांची असेल असे तुम्हाला वाटले असेल, तर तुम्ही पूर्णपणे चुकीचे आहात. होय, ऐश्वर्याकडे आहे कोट्यवधींचा बंगला. च्या कलेक्शनमधून साड्यांच्या कलेक्शनसाठी गाड्या, हे देखील अगदी अनोखे आहे.

हे वाचा:   रणवीर सिंह ‘या’ विषयात झालेला नापास, नंतर त्याच्या मॅडमने…, अभिनेत्याने ५० हजार.. विद्यार्थ्यांसमोर केला खुलासा.!

पण तरीही आज आपण ऐश्वर्याला सर्वात जास्त काय आवडते याबद्दल बोलणार आहोत. ऐश्वर्या रायला वैयक्तिकरित्या गोष्टी आणि विशेषतः बातम्यांचे लेख संग्रहित करण्याची आवड आहे. ऐश्वर्याला स्वतःबद्दल लिहिलेले बातम्या आवडतात. फार कमी लोकांना ते आवडतात. ऐश्वर्याला माहित आहे की ती बातम्यांचे लेख संग्रहित करते आणि ठेवते. तिच्याबद्दल लिहिले आहे. त्याचप्रमाणे याच्याशी संबंधित आणखी एक रंजक सत्य आहे आणि ती म्हणजे तिला 17,000 हून अधिक वेबसाइट्स डेलिगेट केल्या आहेत. इतकेच नाही तर ऐश्वर्याला वैयक्तिकरित्या रस असेल तर सांगा.

तर, तिचे छंद देखील खूप अनोखे आहेत जे सामान्य माणसाच्या छंदांशी तंतोतंत जुळतात. करोडो रुपयांची मालकीण असलेल्या ऐश्वर्याला कपडे गोळा करायला आवडतात. ऐश्वर्याला मौल्यवान अंगठ्याचीही शौकीन आहे का आणि ती त्या गोळा करते. rings. तिला कारची देखील शौकीन आहे आणि तिच्याकडे गाड्यांचा चांगला संग्रह आहे, परंतु अभिनेत्रीला त्यापैकी सर्वात जास्त आवडते.

हे वाचा:   प्रसिद्ध खलनायक डॅनी डेन्झोंगपाने सिक्कीमच्या राणीशी लग्न केले, पत्नी आहे मुलीपेक्षा सुंदर

ते म्हणजे तिच्याबद्दलचे बातम्यांचे लेख आणि ऐश्वर्या केवळ तिच्याबद्दलच नाही तर तिच्या कुटुंबाबद्दलही चांगले बातम्या गोळा करते आणि कोणत्याही सामान्य माणसाच्या छंदाप्रमाणेच हा तिचा छंद आहे जो ती करोडो रुपयांची मालक असल्याचे दर्शविते. ऐश्वर्याला किती आवडते तरीही ग्राउंडशी कनेक्टेड रहा, या बातमीवर तुम्ही काय म्हणाल, कमेंट करून तुमचे मत कळवा.

Leave a Reply