ब्युटी क्वीन आहे भावा सोबत बसलेली हि मुलगी; सलमानला मानते आपलं दुष्मन, हुशार लोकंच ओळखतील या मुलीला….

मनोरंजन

बॉलिवूड इंडस्ट्रीशी संबंधित सर्व स्टार्सचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. त्याच वेळी, स्वत: सेलिब्रिटी देखील त्यांच्या दैनंदिन घडामोडींचे फोटो त्यांच्या चाहत्यांसह शेअर करण्यास आवडतात. कधी हे स्टार्स आपल्या कुटुंबियांसोबत सुट्टीवर जातात तर कधी त्यांच्या चित्रपटाच्या शूटिंग सेटचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. आता दरम्यान, इंडस्ट्रीतील टॉप अभिनेत्रीचे बालपणीचे छायाचित्र सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये तिला ओळखणे कठीण होत आहे. चला तर मग जाणून घेऊया या व्हायरल फोटोमध्ये दिसणारी ही चिमुरडी कोण आहे?

   

सर्व प्रथम, आपण या चित्रात पाहू शकता की एक गोंडस मुलगी बसलेली आहे जी तिच्या मोठ्या भावासोबत दिसत आहे. ही मुलगी इंडस्ट्रीतील टॉप अभिनेत्री आहे, इतकेच नाही तर तिने सलमान खानपासून अनिल कपूर, अक्षय कुमार, शाहरुख खान, बॉबी देओलपर्यंत सर्व मोठ्या स्टार्ससोबत काम केले आहे. विशेष म्हणजे या अभिनेत्रीच्या सौंदर्यासमोर बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सर्व अभिनेत्री अपयशी ठरल्या आहेत. आजही ही सुंदरी आपल्या सौंदर्याने लोकांची मने जिंकते. जर तुम्ही अजूनही या मुलीला ओळखत नसाल तर शेवटी आम्ही तुम्हाला मदत करू.

हे वाचा:   पहिल्या दोन घटस्फोटापासून ते 11 वर्षांपेक्षा लहान मुलासोबतचे प्रेमसंबंध; या प्रसिद्ध बिग बॉस अभिनेत्रीचा प्रवास...

 

खरं तर ही मुलगी दुसरी कोणी नसून बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील टॉप अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन आहे. होय.. तीच ऐश्वर्या जिने 1994 साली ‘मिस वर्ल्ड’चा किताब पटकावला होता, त्यानंतर तिला इंडस्ट्रीची राणी म्हटले गेले. ऐश्वर्याने पदार्पण केले तेव्हा सर्वजण तिच्या सौंदर्याने वेडे झाले होते आणि आजही ऐश्वर्याचे सौंदर्य अबाधित आहे.

ऐश्वर्याने केवळ हिंदी चित्रपटांमध्येच आपले अभिनय कौशल्य दाखवले नाही तर तिने तामिळ, बंगाली आणि हॉलिवूड सारख्या चित्रपटांमध्येही आपला ठसा उमटवला आहे. दरम्यान, ऐश्वर्याचे अभिनेता सलमान खानसोबत अफेअर होते. दोघांनी अनेक वर्षे एकमेकांना डेट केले पण नंतर काही कारणाने त्यांचे नाते तुटले.

यानंतर दोघेही एकत्र दिसले नाहीत. इतकंच नाही तर ब्रेकअपनंतर सलमान खान आणि ऐश्वर्या एकमेकांकडे ढुंकूनही पाहत नाहीत. जेव्हा हे दोघे कोणत्याही कार्यक्रमात किंवा पार्टीमध्ये स्पॉट होतात तेव्हा दोघेही एकमेकांकडे दुर्लक्ष करताना दिसतात.

हे वाचा:   पुन्हा एकदा होणार आहे ऐश्वर्या रायच्या घरी नवीन पाहुण्याचं आगमन, पहा सुंदर फोटोस....

ऐश्वर्याचे लग्न प्रसिद्ध अभिनेते अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चनसोबत झाले आहे. अभिषेक आणि ऐश्वर्याला आराध्या बच्चन नावाची मुलगी आहे. आराध्या ही त्या लोकप्रिय मुलांपैकी एक आहे जिचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. नुकतीच ऐश्वर्या ‘पोन्नियिन सेल्वन’ या चित्रपटाच्या दुसऱ्या भागात दिसली होती ज्यामध्ये तिच्या अभिनयाला चांगला प्रतिसाद मिळाला होता. या चित्रपटात ती महाराणी नंदिनीच्या भूमिकेत दिसत असून लोक तिच्यावर भरभरून प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत. त्याचबरोबर कमाईच्या बाबतीत हा चित्रपट अनेक चित्रपटांना टक्कर देत आहे.

Leave a Reply