विद्या बालनने लाज विसरून जगाला सांगितले की, माणूस तिला बेडवर कसे खुश करू शकतो..

मनोरंजन

अभिनयाच्या दुनियेसोबतच अभिनेत्री विद्या बालनही तिच्या कूल वृत्तीमुळे खूप प्रसिद्ध आहे आणि असं म्हटलं जातं की, विद्या बालनला तुम्ही कोणताही प्रश्न विचारला तर ती अतिशय मजेशीरपणे उत्तर देते आणि आता अभिनेत्री म्हणून करण जोहरच्या शोमध्ये पोहोचली, तिची तीच स्टाईल इथेही पाहायला मिळाली. तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलण्यासोबतच तिने बेडरूमच्या रहस्यांशी संबंधित प्रश्नांची उत्तरेही दिली आहेत.

   

करण जोहरने विद्या बालनला विचारले होते की तिला बेडरूममध्ये कोणत्या प्रकारची लाइटिंग आवडते, चमकदार किंवा पूर्णपणे गडद, ​​तर विद्या बालनने यावर उत्तर देताना सांगितले होते की बेडरूममध्ये मध्यम प्रकाश ठेवणे तिच्यासाठी खूप वैयक्तिक आहे. यानंतर करण जोहरने तिला बेडरूममध्ये सर्वात जास्त काय आवडते, मेणबत्त्या किंवा संगीत असे विचारण्यात आले नाही.

हे वाचा:   गरीबीमुळे लोकांची धुणीभांडी करणाऱ्या दिग्गज अभिनेत्रीचा खडतर प्रवास

यावर अभिनेत्रीने उत्तर दिले की तिला दोन्ही खूप आवडतात. बेडशीटच्या प्रश्नावर, अभिनेत्रीने उत्तर दिले की तिला कॉटनची बेडशीट आवडते.

यासोबतच दिग्दर्शकाने अभिनेत्रीला एक अतिशय वैयक्तिक प्रश्न विचारला की, आपण झोपल्यानंतर, चॉकलेट खाल्ल्यानंतर, ग्रीन टी प्यायला किंवा दुसऱ्या फेरीसाठी तयार झाल्यावर तिला काय करायला आवडते, यावर विद्या बालननेही मजेशीरपणे सांगितले की, संबंध  ठेवल्यानंतर तिला पाणी प्यायला आवडते कारण तिची तहान शमवताना तिला स्वतःला तहान लागते.

Leave a Reply