कालपर्यंत होते नवरा-बायको, आता झालेत आई व मुलगा; सासऱ्यासोबतच लफडं करून बसली नवी नवरी.!

ट्रेंडिंग

नाती ही मानवी जीवनात सुख तथा दु:ख याचे प्रमुख कारण असतात.आपल्या माणसांसोबत आपण खुश असतो तसेच कधी-कधी हिच माणसे आपल्याला दुखवतात .नाती आयुष्याचा एक अविभाजित भाग आहेत. पण काल पर्यंत ते पती-पत्नी होते, आता ते आई व मुलगा झाले तर? चला तर बघूया नक्की काय आहे हे नात आणि कसे घडून आले असे आश्चर्य चकित करुन टाकणारे संबंध.

   

अनेकदा आपल्याला अशा बातम्या संधी मिळते जे संबंध बिघडवतात. आजच्या युगात नात्यांना महत्त्व नाही. लोकांचा हेतू बिघडत चालला आहे आणि त्याचबरोबर नात्यांचेही हाल होत आहेत. घरात बाहेरून आणि दूरदेखील लोक अशी कामे करतात की पवित्र नात्यांवर चिखल फेकला जातो. अशीच एक घटना उत्तर प्रदेशमधून समोर आली आहे जिथे सुनेसोबत सासऱ्याचे लग्न झाले आणि ही बातमी समोर आल्यानंतर आता सर्वांनाच धक्का बसला आहे.

उत्तर प्रदेशात सासरा आणि सून प्रेमात पडले आणि त्यांनी लग्न केले. या दरम्यान, सासऱ्याला आपल्या मुलाची चिंता नव्हती आणि पत्नीलाही तिच्या पतीची चिंता नव्हती. कालपर्यंत, तरूण आणि नवरा-बायको असलेल्या महिलेमध्ये आता आई मुलाचे नाते बनले आहे. त्याचबरोबर कालपर्यंत सासरा आणि सुनेचे नाते असलेले एक स्त्री व पुरुष आता पती-पत्नी बनले आहेत. एका वडिलांनी आपल्या मुलाचा वि’श्वा’सघा’त करून त्याच्या पत्नीशी लग्न केले आणि पत्नीने ही त्याला मान्यता दिली. या युवकाची दोन्ही बाजूंनी फ’स’वणूक झाली आहे.

हे वाचा:   प्रत्येक मुलीला या ७ गोष्टी हव्या-हव्याशा वाटत असतात.. त्यांची ७ वी गोष्ट तर फक्त पुरुषच पूर्ण करू शकतात..बघा कोणती आहे ही गोष्ट..

हे प्रकरण उत्तर प्रदेशमधील बदायूं जिल्ह्यातील दबतोरी चौकी क्षेत्राशी संबंधित आहे. पोलिसात तक्रार देताना या तरूणाने सांगितले होते की, 02/01/2016 मध्ये वझरगंज भागातील एका मुलीशी त्याचे लग्न झाले होते. दोघेही जवळपास एक वर्ष एकत्र राहिले आणि त्यानंतर त्याची पत्नी वडिलांसोबतच कुठेतरी गेली. त्याचे वडील आणि बायको दोघे कुठे गेले या युवकाला काहीच माहिती नव्हते.

त्या युवकाने दोघांचा शोध सुरू केला. मात्र त्यांची भेट झाली नाही. यानंतर या तरूणाने पोलिसात तक्रार दाखल केली. या युवकाला आता कित्येक वर्षांनंतर आपल्या वडिलांचा आणि पत्नीविषयी माहिती मिळाली आहे. हे दोघेही चंदौसी येथे राहत आहेत. जेव्हा या तरूणाला वडिलांचे व पत्नीचे नाव समजले तेव्हा त्याने पोलिस स्टेशन गाठले. पोलिसांनी दोघांनाही पकडले. मात्र, पोलिसांनी दोघांनाही सोडले होते. कारण या तरूणाच्या वडिलांनी आणि त्याच्या पत्नीने लग्न केले होते आणि त्यांनी लग्नाचे कागदपत्र कोर्टात पोलिसांना दाखवले.

हे वाचा:   पुरुषांच्या ओठांवरून जाणून घ्या त्यांचा स्वभाव आणि चारित्र्य...असे ओठ असणार्‍या पुरुषांकडे लवकर आकर्षित होतात महिला

आपल्या माजी पतीवर खूष नसल्याचे आणि नाराज असल्याचे पोलिस चौ’कशी’त मुलीने सांगितले होते. मुलीने सांगितले की ती तिच्या स्वत: च्या इच्छेनुसार सासऱ्यासह पळून गेली आणि त्यानंतर दोघांनीही स्वतःहून लग्न केले तसेच पोलिस चौकशीत मुलीने सांगितले की तिने तिच्या सासऱ्यासोबत स्व: इच्छेने कोर्टाचे लग्न केले होते. त्याचवेळी दोघेही आता एका मुलाचे पालकही झाले आहेत. दोघांना 2 वर्षाचा मुलगा आहे. चंदौसीला जाण्यामागचे कारण सांगताना या महिलेने सांगितले की, निंदा करण्याच्या भीतीमुळे ती चंदौसीमध्ये राहू लागली.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply