girl belly dance in red dress

लाल ड्रेसमध्ये मुलीने केला हॉट बेली डान्स, विडिओ पाहून तुम्हीही तिच्या प्रेमात आंधळे व्हाल….

ट्रेंडिंग

मुलींना नृत्याची खूप आवड असते त्या वेगवेगळे नृत्यप्रकार करतात. बेली डान्स हा सध्या सर्वाधिक ट्रेंड आहे. बेली डान्सही तितकासा सोपा नाही. यामध्ये एका पॅटर्नमध्ये कंबर सतत हलवावी लागते. ते प्रत्येकाच्या क्षमतेत नसते. पण काही मुली मेहनत करून या नृत्यात पारंगत होतात. तुम्हीही सोशल मीडियावर बेली डान्सचे अनेक व्हिडिओ पाहिले असतील. पण आज आम्ही तुम्हाला असा बेली डान्स दाखवणार आहोत, जे पाहूनतुमच्या डोळ्यांना विश्वास नाही बसणार.

   

खरंतर आजकाल एका मुलीचा बेली डान्स सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. मुलीने ग्लॅमरस लाल रंगाचा ड्रेस परिधान केलेला डान्स व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. या ड्रेसमध्ये मुलगी खूपच सुंदर दिसत आहे. बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध ‘पहला पहला प्यार है’ गाण्यावर तरुणी डान्स करते. तिच्या डान्स मूव्हज सर्वात आकर्षक आहेत. याशिवाय चेहऱ्याचे हावभावही खूप चांगले आहेत.

हे वाचा:   महिलांना त्यांच्या पेक्षा वयाने मोठे असणारे पुरुषच का आवडतात? कारण जाणून बसेल ध'क्का...

मुलीने तिच्या हॉट लुक्सने इंटरनेटवर आग लावली. तिला पाहून तिच्यावरची आपली नजर हटणारच नाही. आपला हॉटनेस दाखवण्यासोबतच ही मुलगी आपल्या डान्सची ग्रेसही कायम ठेवते. तिची झणझणीत डान्स मूव्ह्स सगळ्यांना थक्क करून सोडतात. ती गाण्यातील प्रत्येक बीट कॅप्चर करते आणि उत्कृष्टपणे नाचते. ती प्रोफेशनल बेली डान्सर असल्यासारखी दिसते. तरुणीचा हा बेली डान्स सोशल मीडियावर खूप पसंत केला जात आहे. यावर लोक मजेशीर कमेंट करत आहेत.

एका युजरने म्हटले, “व्वा मजा आली. तुमच्या नृत्याच्या हालचाली अप्रतिम आहेत.” दुसरा म्हणाला, “तू खूप सुंदर आहेस. मी तुझ्यापासून नजर हटवू शकत नाही.” मग एक कमेंट येते “काय प्रकरण आहे. तुम्ही खूप छान नाचता. तू डान्स रिअॅलिटी शोला जायला हवं.” दुसरी महिला युजर लिहिते, “तू माझी प्रेरणा आहेस. मलाही तुझ्यासारखे नाचायचे आहे. अशातच मुलीच्या कौतुकाच्या अनेक कमेंट्स येऊ लागल्या.

हे वाचा:   मुलगा म्हाताऱ्या आईला महालक्ष्मी मंदिराबाहेर सोडून पळून गेला, त्यानंतर त्या आईची अवस्था पहा..आपल्या मुला बाळांना हा लेख नक्की वाचयला द्या..

तुम्हाला मुलीचा हा बेली डान्स कसा वाटला, आम्हाला कमेंटमध्ये नक्की सांगा. जर तुम्हीही नृत्यात एक्सपर्ट असाल तर तुम्ही अशा डान्सचे व्हिडिओ बनवून सोशल मीडियावर अपलोड करू शकता. जर तुमचा डान्स चांगला झाला तर आम्ही ती कथा कव्हर करू शकतो. मग उशीर कसला करताय, चला तर मग चटकन तुमची आंतरिक प्रतिभा ओळखून नाचायला सुरुवात करूया. पुढच्या वेळी तुमचाही व्हिडिओ इंटरनेटवर व्हायरल होऊ शकतो. सध्या तरी हा व्हिडिओ जास्तीत जास्त शेअर करा. जेणेकरून इतर लोकही नृत्याचा आनंद घेऊ शकतील आणि त्यातून प्रेरणा घेऊन स्वतःचे नृत्य व्हिडिओ बनवू शकतील.

Leave a Reply