नीता अंबानींनी खरेदी केली जगातील सर्वात महागडी कार, किंमत जाणून त्यांचे पती मुकेश अंबानींना देखील बसला धक्का

मनोरंजन

मुकेश अंबानी आणि नीता अंबानी यांच्या चर्चा प्रत्येक घराघरात होतात.नीता अंबानी त्यांच्या छंदांसाठी ओळखल्या जातात.नीता अंबानी कधी-कधी अशा काही गोष्टी खरेदी करतात ज्या सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होतात.

   

नीता अंबानी पुन्हा एकदा तुम्ही स्वतःसाठी अशी कार खरेदी केली आहे, जाणून घ्या ज्याची किंमत तुम्हाला आश्चर्य वाटेल.

आज आम्‍ही तुम्‍हाला नीता अंबानीच्‍या काही खास छंदांबद्दल सांगणार आहोत, आम्‍ही तुम्‍हाला सांगणार आहोत की नीता अंबानी रिलायंस फाऊंडेशनच्‍या संस्थापक आहेत तसेच नीता अंबानी धीरूभाई अंबानी इंटरनॅशनल स्‍कूल आणि रिलायंस इंडस्‍ट्रीजच्‍या संचालिका आहेत.

आणि त्‍यांचे पती मुकेश अंबानी आहेत. रिलायन्स इंडस्ट्रीज लि. चे चेअरमन आहेत, दोघांकडेही भरपूर संपत्ती आहे आणि त्याच बरोबर जगातील सर्वात श्रीमंत व्यक्तींच्या यादीत त्यांचा समावेश आहे आणि त्यांच्या श्रीमंतीची चर्चा परदेशातही जोरात होताना दिसत आहे. .तसेच, आम्ही तुम्हाला हे देखील सांगूया की, दोघांचेही 1985 मध्ये लग्न झाले होते आणि त्यानंतर दोघांना 3 मुले झाली, आकाश ईशा आणि अनंत अशी तीन मुलांची नावे आहेत.

हे वाचा:   व्यायाम केल्यामुळे हृदयविकाराचा झटका येतो? शाहरुख खानचा मराठमोळा फिटनेस ट्रेनर म्हणतो, “करोनानंतर लोकांच्या…”

ती फक्त 20 वर्षांची होती आणि 20 वर्षांच्या वयानंतर ती तिने आपल्या पतीसह खूप नाव कमावले आहे आणि आपल्या संपत्तीने सर्वांना आश्चर्यचकित केले आहे.नीता अंबानी यांचे छंद खूप श्रीमंत आहेत आणि त्यांना चैनीच्या वस्तू सोबत ठेवायला आवडतात.

तसे, तुम्हाला हे माहित असेलच की नीता अंबानी यांच्याकडे अनेक लक्झरी वस्तूंचे कलेक्शन आहे, पण आज आम्ही तुम्हाला एका अशा कलेक्शनबद्दल सांगणार आहोत की तुम्हाला माहीत नसेल की नीता अंबानी पुन्हा एकदा चर्चेचा विषय बनल्या आहेत.

तसे, नीता अंबानी यांच्या घरात तुम्हाला सोन्यापासून बनवलेल्या वस्तू नक्कीच मिळतील आणि तिच्यासोबत जगातील सर्वात लक्झरी ब्रँड पेट्रो गार्सिया, जिमी चू, पेलमोडा यांचे शूज तसेच सोन्याचा मुलामा असलेला फोन आहे.

हे वाचा:   मिथुन चक्रवर्ती पत्नी आणि मुलांसह जगतात साधे जीवन, पहा त्यांचे काही फोटो....

नीता अंबानी यांनी नुकतीच एक लक्झरी कार ख

रेदी केली आहे आणि या कारचे नाव आहे ऑडी A9 गिरगिट नीता अंबानी यांनी ही कार खरेदी केली आहे, तेव्हापासून तिने संपूर्ण जगाला आश्चर्यचकित केले आहे कारण ही कार जगातील सर्वात प्रसिद्ध लक्झरी ऑटोमोटिव्ह कंपनी आहे. विशेष मॉडेल आणि त्याची किंमत ₹90 कोटी आहे

Leave a Reply