एक-दोन नव्हे तर इतक्या पुरुषांशी सुस्मिता सेनने बनवले संबंध, एक तर तिच्यापेक्षा वयाने १६ वर्ष लहान होता….

मनोरंजन

हिंदी सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री सुष्मिता सेन 47 वर्षांची झाली आहे. 1994 साली मिस इंडिया आणि मिस युनिव्हर्स राहिलेल्या सुष्मिता सेनचा जन्म 19 नोव्हेंबर 1975 रोजी हैदराबादमध्ये झाला. मिस युनिव्हर्स झाल्यानंतर सुष्मिता सेनने फिल्मी दुनियेत पाऊल ठेवले आणि बॉलिवूडमध्येही ती यशस्वी झाली.

   

सुष्मिता सेन 47 वर्षांची आहे पण तरीही ती व्ह”र्जिन आहे. या वयातही तिने लग्न केलेले नाही. मात्र, लग्नासाठी तिला कोणीच सापडले नाही, असे नाही. तिची अनेक अफेअर्स झाली पण कोणाशीही संबंध लग्नमंडपात पोहोचू शकले नाहीत. आज सुष्मिताच्या वाढदिवसानिमित्त आम्ही तुम्हाला तिच्या अफेअर्सबद्दल सांगत आहोत.

सुष्मिता सेनचे नाव बॉलिवूड दिग्दर्शक विक्रम भट्टसोबत जोडले गेले आहे. दोघेही एकेकाळी एकमेकांवर खूप प्रेम करत होते. सुष्मिता सेनने ‘दस्तक’ चित्रपटाद्वारे हिंदी चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले होते आणि त्याची कथा विक्रमने लिहिली होती. या चित्रपटादरम्यानच सुष्मिता आणि विक्रम प्रेमात पडले. पण तेव्हा विक्रम आधीच विवाहित होता आणि त्यामुळे या नात्याला कुठलेच स्थान मिळू शकले नाही. सुष्मिताचे नाव पाकिस्तानचा माजी वेगवान गोलंदाज वसीम अक्रमसोबतही जोडले गेले होते. 2013 मध्ये दोघांचे नाते चर्चेत होते मात्र त्यावर फारशी चर्चा झाली नाही.

हे वाचा:   दोन महिन्याच्या लेकीला घेऊन रात्रभर फिरलो पण... अभिनेत्रीने सांगितला स्वामी समर्थांचा तो अनुभव.!

सुष्मिता सेनने बॉलिवूड अभिनेता रणदीप हुड्डासोबतही फ्लर्ट केले आहे. असे म्हटले जाते की दोन्ही अभिनेते जवळपास तीन वर्षे एकमेकांना डेट करत होते पण नंतर दोघे वेगळे झाले. सुष्मिताशी ब्रेकअप झाल्यानंतर रणदीप म्हणाला होता की, हा माझ्या आयुष्यातील सर्वात वाईट काळ होता.

रणदीपपासून वेगळे झाल्यानंतर सुष्मिता सेन हृतिक भसीनच्या जवळ आली होती. हृतिक भसीन हा रेस्टॉरंटचा मालक आहे. दोघेही अनेक कार्यक्रमांमध्ये एकत्र दिसले. भारताचा माजी क्रिकेटपटू झहीर खाना आणि अभिनेत्री सागरिका घाटगे यांच्या लग्नाच्या रिसेप्शनमध्येही हे दोघे एकत्र दिसले होते. पण सुष्मिताचे हे नातेही फार काळ टिकले नाही.

सुष्मिता सेन आणि रोहमन शॉलचे अफेअर खूप चर्चेत होते. दोघांमधील वयातील अंतरही त्यांच्या नात्यात चर्चेचे कारण ठरले. सुष्मिता रोहमनपेक्षा 16 वर्षांनी मोठी आहे. रोहमन एक मॉडेल आहे. 2018 मध्ये दोघांचे अफेअर सुरू झाले. दोघेही अनेकदा एकत्र दिसले पण 2021 मध्ये दोघांचे ब्रेकअप झाले आणि चाहत्यांना हे पाहून आश्चर्य वाटले.

हे वाचा:   नीतू कपूर यांच्या घरी झाले छोट्या पाहुण्याचे आगमन, करीना कपूर झाली पुन्हा आत्या....

अलीकडच्या काळात उद्योगपती ललित मोदींसोबत सुष्मिता सेनचे नाव चर्चेत होते. दोघांचे काही रोमँटिक फोटोही व्हायरल झाले होते, ज्यामुळे चाहते आश्चर्यचकित झाले होते. ललित मोदींनी सोशल मीडियावर सुष्मितासोबतचे फोटो पोस्ट करून आपल्या नात्याची घोषणा केली होती. मात्र यानंतर दोघांच्या नात्यावर कोणतंही बोलणं झालं नाही. दोघांच्या वयात सुमारे 10 वर्षांचा फरक आहे.

Leave a Reply