प्रीती झिंटाने पहिल्यांदाच शेअर केला आपल्या जुळ्या मुलांचा हा सुपर क्यूट व्हिडिओ आणि लिहिले, ,”पहली बारिश का डांस”

मनोरंजन

आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाने आणि सौंदर्याने लाखो हृदयांवर राज्य करणारी बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री प्रीती झिंटा हिला डिंपल गर्ल म्हणून ओळखले जाते. तीच प्रीती झिंटा बऱ्याच काळापासून चित्रपटाच्या पडद्यापासून दूर आहे, पण असे असतानाही तिचे स्टारडम आजही कायम आहे आणि अभिनेत्रीचे चाहते तिची एक झलक पाहण्यासाठी उत्सुक आहेत. तीच प्रीती झिंटा आजकाल फिल्म इंडस्ट्रीपासून दूर कौटुंबिक जीवनाचा आनंद घेत आहे, परंतु ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असल्याचे दिसून येते.

   

प्रीती झिंटा काही काळापूर्वी सरोगसीच्या मदतीने जुळ्या मुलांची आई बनली होती आणि तीच आई झाल्यानंतर अभिनेत्रीचे आयुष्य तिच्या दोन मुलांभोवती फिरत आहे. तीच प्रीती झिंटा तिच्या दोन्ही मुलांची गोंडस झलक सोशल मीडियावर शेअर करत असते, जी सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत असते.

अलीकडेच प्रिती झिंटाने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर तिच्या जुळ्या मुलांचा एक अतिशय गोंडस व्हिडिओ पोस्ट केला आहे, ज्यामध्ये तिची मुले पावसाचा आनंद लुटताना अतिशय गोंडस अंदाजात दिसत आहेत. प्रिती झिंटाचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे, ज्यावर अभिनेत्रीचे चाहते प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत.

हे वाचा:   शाहरुखचे सर्व चित्रपट फ्लॉप व्हावेत अशी गौरी खानची इच्छा होती.? समोर आपले धक्कादायक कारण....

बॉलीवूडच्या अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये आपल्या अभिनयाची चुणूक दाखवणारी अभिनेत्री प्रीती झिंटाने तिचा परदेशी प्रियकर जीन गुडइनफ याच्याशी 2016 साली लॉस एंजेलिसमध्ये अत्यंत गुपचूप विवाह केला आणि त्याच लग्नानंतर प्रिती झिंटानेही आपल्या फिल्मी करिअरला सुरुवात केली.अनेक तारखेला निरोप घेतला.

तो सातासमुद्रापार आपल्या कुटुंबासह परदेशात स्थायिक झाला आहे. लग्नाच्या 5 वर्षानंतर, प्रीती झिंटा आणि तिचा पती जीन गुड इनफ यांना पालक बनण्याचा आनंद मिळाला आणि अभिनेत्री सरोगसीच्या मदतीने 2021 मध्ये एक मुलगी आणि एका मुलाची आई बनली. प्रिती झिंटाने आपल्या मुलांची नावे जय आणि जिया ठेवली आहेत.

याच प्रीती झिंटाने अलीकडेच तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर ८ सप्टेंबर २०२२ रोजी तिच्या जुळ्या मुलांचा एक गोंडस व्हिडिओ शेअर केला आहे, जो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. या क्यूट व्हिडिओमध्ये जय आणि जिया दोघेही एकत्र पहिल्या पावसाचा आनंद लुटताना दिसत आहेत.

व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की प्रीती झिंटाची दोन्ही मुले बाल्कनीत आपापल्या खुर्च्यांवर बसून मोकळ्या आकाशाकडे बघत आणि नाचताना आणि त्यांच्या छोट्या हातांनी खेळणी खेळताना दिसत आहेत. हा व्हिडिओ शेअर करत प्रिती झिंटाने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “पहिला पाऊस… फर्स्ट रेन डान्स”.

हे वाचा:   टाईट ड्रेस मध्ये ईशा गुप्ता ने केला कहर, फोटो पाहूताच चाहत्यांनी दिल्या अश्या प्रतिक्रिया…..

बॉलीवूड अभिनेत्री प्रीती झिंटा आजकाल भारतात नसली तरी ती भारतीय संस्कृती आणि परंपरांशी मनापासून जोडलेली आहे आणि एक भारतीय असल्याने प्रीती झिंटा, 15 ऑगस्ट 2022 रोजी स्वातंत्र्य दिनानिमित्त तिच्या इंस्टाग्रामवर हँडल, भारतीय ध्वज फडकवत.ने फोटो शेअर केले होते आणि तिच्या दोन्ही मुलांसोबत तिरंग्याचे गोंडस फोटोही शेअर केले होते.

हे फोटो शेअर करत प्रिती झिंटाने सर्व देशवासियांना स्वातंत्र्यदिनाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत. याशिवाय प्रीती झिंटा सातासमुद्रापार भारतात साजरे होणारे सर्व सण परदेशात मोठ्या थाटामाटात साजरे करतात.

Leave a Reply