आज तक ची सर्वात प्रसिद्ध पत्रकार चित्रा त्रिपाठीचे सुंदर फोटो पहा…आपल्या मुलासोबत जगते असे आयुष..लोक आजही तिला पाहून…

ट्रेंडिंग

चित्रा त्रिपाठी देशातील सर्वाधिक लोकप्रिय पत्रकार आहे. चित्रा त्रिपाठीने 2005 मध्ये गोरखपूर दूरदर्सनपासून आपल्या कारकीर्दीची सुरुवात केली. तिने सहारा इंडिया, इंडिया न्यूज, न्यूज 24, ईटीव्ही नेटवर्क, एबीपी न्यूज सारख्या अनेक बातमी कंपन्यासोबत काम केले आहे. 2015 मध्ये त्यांना का-श्मीर कव्हरेजसाठी रामनाथ पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले.

   

ती सध्या सोशल मीडियावर व्हा-यरल झालेल्या छायाचित्रांमुळे आजकाल बर्‍याच चर्चेत आहे. आपण सांगूया की भारतात पत्रकारितेची पातळी खूपच वाईट झाली आहे,

पण दुसरीकडे, चित्रा त्रिपाठीला अँकर म्हणून ओळखले जाते जी कधीही सत्य बाहेर आणण्यापासून मागे राहिली नाही आणि या स्वभावामुळे ती एक पत्रकार बनली आहे. अलीकडेच, ही प्रसिद्ध पत्रकार तिच्या कोणत्याही बातमीमुळे नव्हे तर तिच्या वै-यक्तिक सं-बंधांमुळे चर्चेत आहे. चित्रा त्रिपाठीने अलीकडेच आपल्या मुलाची एक सुंदर झ ल क दाखवली आहे, ज्याची लोक त्याची स्तुती करण्यास सुरवात करतात.

हे वाचा:   २५ वर्षाच्या जावयासोबतच पळून गेली ५० वर्षाची सासू; लग्न करून परत आले तेव्हा....

चित्रा त्रिपाठीने आपल्या मुलाची सुंदर छायाचित्रे शेअर केली-

आज तकची प्रसिद्ध पत्रकार  चित्र त्रिपाठी त्याच्या वै-यक्तिक सं-बंधांमुळे आजकाल बर्‍याच चर्चेत आली आहे. चित्रा त्रिपाठीने 2008 मध्ये अतुल अग्रवालशी लग्न केले आणि लग्नानंतर चित्राला ओम नावाचा एक सुंदर मुलगा झाला. ती नेहमीच तिची छायाचित्रे सोशल मीडियावर सामायिक करते आणि अलीकडेच जेव्हा लोकांनी तिच्या सुंदर मुलाची झलक पाहिली, तेव्हा लोकांनी तिच्या सुंदरतेची स्तुती करण्यास सुरवात केली.

प्रत्येकाचा असा विश्वास आहे की चित्रा त्रिपाठीचा मुलगा खूप गोंडस दिसत आहे आणि लोकांनी बरेच त्याचे कौतुक केले.

आज तक प्रसिद्ध अँकर चित्रा त्रिपाठी तिच्या सुंदर फोटोसह लोकांची मने जिंकत आहेत. चित्रा त्रिपाठी, जेव्हा जेव्हा ती तिचे फोटो सोशल मीडियावर सामायिक करते तेव्हा ती त्या फोटोमध्ये आपल्या मुलाच्या ओमची झलक नक्कीच दर्शविते.

हे वाचा:   प्रत्येक मुलीला या ७ गोष्टी हव्या-हव्याशा वाटत असतात.. त्यांची ७ वी गोष्ट तर फक्त पुरुषच पूर्ण करू शकतात..बघा कोणती आहे ही गोष्ट..

वयाच्या 7 व्या वर्षी ओम त्याच्या गोंडसपणामुळे आजकाल लोकांची मने जिंकत आहे. ही प्रसिद्ध पत्रकार लोकांच्या सर्वात आवडत्या पत्रकारांपैकी एक बनली आहे आणि म्हणूनच लोक केवळ चित्रा त्रिपाठी यांनी सांगितलेली बातमी पाहण्यास प्राधान्य देत नाहीत तर लोक त्यांच्या वै-यक्तिक सं-बंधांवरही लक्ष ठेवत आहेत. प्रत्येकजण म्हणतो की चित्रा तिचा नवरा आणि मुलासह एक अतिशय सुंदर जीवन जगत आहे जी आपल्या कुटुंबावर किती प्रेम करते हे दर्शविते.

त्रिपाठी सध्या आज तक चॅनेलसह काम करत आहे. तिने आपल्या पदवीधर शाळेत पत्रकार होण्याचा विचार केला नाही. कारण तिला भा-रतीय सै-न्या त सामील व्हायचे होते. परंतु जेव्हा त्याने गोरखपूरमधील दूरदर्शन केंद्र येथे कारकीर्द सुरू केली तेव्हा तिने आपले मत बदलले आणि पत्रकारितेत आपले करिअर करण्याचा निर्णय घेतला.

Leave a Reply