रणबीर टेबलच्या खाली टीचर सोबत करायचा या घाणेरड्या गोष्टी; आई लाजेने खूपच रडायची, पहा विडिओ..!

मनोरंजन

रणबीर कपूर ४० वर्षांचा झाला आहे. या देखण्या बॉलिवूड अभिनेत्याचा जन्म 28 सप्टेंबर 1982 रोजी मुंबईत झाला. रणबीरचे आई-वडील म्हणजे ऋषी कपूर आणि नीतू सिंग हे बॉलीवूडमधील प्रसिद्ध अभिनेते आहेत. त्यांचे आजोबा राज कपूर हे देखील बॉलीवूडचे ज्येष्ठ अभिनेते होते. सध्या रणबीर त्याच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. दरम्यान, रणबीरचा एक जुना व्हिडिओ चर्चेत आहे. यामध्ये अभिनेत्याचे बालपणीचे घा”णेर”डे कृत्य समोर आलेले दिसते.

खरं तर, रणबीर शाळेत असताना टेबलाखाली बसून शिक्षकासोबत घा”णेर”ड्या गोष्टी करायचा. रणबीरने 2017 मध्ये रजत शर्माच्या शो ‘आपकी अदालत’मध्ये याचा खुलासा केला होता. येथे अँकरने अभिनेत्यावर आरोप केला होता की, ‘तुझ्या शाळेच्या दिवसात तू तुझ्या एका टीचरचा स्कर्ट बघताना पकडला होतास.’ रणबीरने हा आरोप खोटा असल्याचे सांगून खरी कहाणी सांगितली होती.

हे वाचा:   लाल रंगाचा हॉट आउटफिट घालून शमिता शेट्टीने वाढवले ​​सोशल मीडियाचे तापमान, फोटो पाहून तुम्ही म्हणाल हिला तर...

रणबीरने सांगितले की, तो 8 वर्षांचा होता आणि दुसऱ्या वर्गात शिकत होता. त्यावेळी तिच्या शाळेतील सर्व शिक्षक साडी नेसून यायचे. पण एक इंग्रजी शिक्षक स्कर्ट घालून यायचा. अशा परिस्थितीत तो आणि त्याचे मित्र तिच्या पायांकडे पाहण्यासाठी टेबलाखाली लपून बसायचे. मात्र, नंतर ते असे करताना पकडले गेले.

हीच गोष्ट रणबीरने दुसऱ्या एका स्टेज शोमध्ये शेअर केली होती. तोच किस्सा सांगताना त्याने सांगितले होते की, जेव्हा त्याला पकडले गेले तेव्हा आई नीतू सिंगला शाळेत बोलावले होते. रणबीरची ही कृती ऐकून तो खूप लाजला. मग त्याला खूप फटकारले. रणबीरही डोकं टेकवून मूकपणे ऐकत राहिला. रणबीरच्या म्हणण्यानुसार, ती इंग्रजी शिक्षिका त्याची आवडता होती. तिचे नाव होते मिसेस जॉन. तो शिक्षकाच्या प्रेमात पडला होता.

रणबीरला लहानपणापासूनच लिहिता-वाचण्यात फारसा चांगला नव्हता. शाळेत तो खूप खोडसाळपणा करायचा. त्याच्या चुकांमुळे आई नीतू सिंग अनेकदा शाळेत जायच्या. ती तिथे रणबीरच्या कुरबुरी सोडवायची. रणबीरने असेही म्हटले होते की, नंतर शिक्षिकेबाबत केलेल्या कृत्याबद्दल पश्चाताप झाला.

हे वाचा:   एका व्यक्तीने श्रुती हसनला उघडपणे विचारले " तुझी साईज काय..? अभिनेत्री म्हणाली.." तुला पाहिजे...."

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर रणबीरच्या ब्रह्मास्त्रने आतापर्यंत जगभरात 400 कोटींचा व्यवसाय केला आहे. रणबीर या वर्षी शमशेरा या चित्रपटातही दिसला होता पण हा चित्रपट फारसा चालला नाही. तो लवकरच अॅनिमल या चित्रपटात दिसणार आहे. तो लव रंजनचा अनटाइटल्ड चित्रपटही करत आहे.

Leave a Reply